Mỗi tuần một chuyên đề

Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Ối trời, lâu ngày ko vào topic này, mình post bài 100.

@ Luck: TT chỉ ăn được thịt chó, uống rượu, ngắm trăng chứ ko hút được thuốc lào! Khà khà, tiếc thật. TT đành ra đi vậy!
-------
Chia tay cũng thật là buồn
bb em..tuột xích 1 em rùi anh Trường ơi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
KẾT QUẢ CUỘC TUYỂN LỰA

Sau 1 thời gian suy nghĩ chấm điểm. Nay BGK quyết định các thí sinh sau đây đã trúng tuyển, theo thứ tự nhé (vì nếu lỡ em đầu không chịu thì lấy em kế tiếp).

1. Thiên Thanh_
  2. Thị Nở
  3. Meocung
  4. Võ Xuân Thanh
  5. Nguyễn Minh Kha

Các thí sinh trúng tuyển lưu ý: Đây là kết quả của BGK, còn chuyện chú LUCK chấm ai thì người đó tất nhiên chiến thắng nhé. :freddy:

Một lần nữa xin được chúc mừng 5 thí sinh.:bigok:

BGK

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thiên Thanh thì bỏ...của chạy lấy người...; Thị Nở chẳng thấy đâu! chắc lại quay về kiếm thằng Chí quá!...em em Mai Trinh + morningstar đâu rùi???

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
KẾT QUẢ CUỘC TUYỂN LỰA

Sau 1 thời gian suy nghĩ chấm điểm. Nay BGK quyết định các thí sinh sau đây đã trúng tuyển, theo thứ tự nhé (vì nếu lỡ em đầu không chịu thì lấy em kế tiếp).
  1. Thiên Thanh_
  2. Thị Nở
  3. Meocung
  4. Võ Xuân Thanh
  5. Nguyễn Minh Kha
Các thí sinh trúng tuyển lưu ý: Đây là kết quả của BGK, còn chuyện chú LUCK chấm ai thì người đó tất nhiên chiến thắng nhé. :freddy:

Một lần nữa xin được chúc mừng 5 thí sinh.:bigok:

BGK

ỐI trời, TT đứng đầu bảng ạ?!

Nhờ BGK đứng ra làm chủ cho "2 đứa" bọn e chuyện này ạ:

TT cứ khăng khăng là a Luck fải vào SG đón TT ra, với lại ít nhất cũng phải có lời với GĐ nhà TT - bao năm công ơn sinh dưỡng mà.
Nhưng Luck lại ko nghĩ cho TT, Luck nói là TT fải một mình ra ngoài đó trc rồi tính sau...
TT thấy khó xử quá, bên tình bên hiếu, bi giờ e fải thế nào ạ?!

Sửa lần cuối:
morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Thiên Thanh thì bỏ...của chạy lấy người...; Thị Nở chẳng thấy đâu! chắc lại quay về kiếm thằng Chí quá!...em em Mai Trinh + morningstar đâu rùi???

Morning chỉ là thư ký cuộc thi thôi mà. Tại hôm nọ vào điểm thi, em tự ghi tăng điểm cho em nên Pác Tiger gạch sổ em rồi....... Hic, buồn quá. Về làm vài chai ....... cho đỡ bùn...... :alcon::alcon::alcon:
Thui em đi mở topic kén chồng đây....... :dance2:

Sửa lần cuối:
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
ỐI trời, TT đứng đầu bảng ạ?!

Nhờ BGK đứng ra làm chủ cho "2 đứa" bọn e chuyện này ạ:

TT cứ khăng khăng là a Luck fải vào SG đón TT ra, với lại ít nhất cũng phải có lời với GĐ nhà TT - bao năm công ơn sinh dưỡng mà.
Nhưng Luck lại ko nghĩ cho TT, Luck nói là TT fải một mình ra ngoài đó trc rồi tính sau...
TT thấy khó xử quá, bên tình bên hiếu, bi giờ e fải thế nào ạ?!

Nếu khó xử thì 2 đứa lấy nhau online đi. Cái gì cũng online hết cho nhanh.:bigok:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Nếu khó xử thì 2 đứa lấy nhau online đi. Cái gì cũng online hết cho nhanh.:bigok:
-------
Cái gì cũng on với line thì có mà..híc ..chịu sao đc anh Tai gờ ơi! :wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Morning chỉ là thư ký cuộc thi thôi mà. Tại hôm nọ vào điểm thi, em tự ghi tăng điểm cho em nên Pác Tiger gạch sổ em rồi....... Hic, buồn quá. Về làm vài chai ....... cho đỡ bùn...... :alcon::alcon::alcon:
Thui em đi mở topic kén chồng đây....... :dance2:
------
em mún về Khai phong phủ àh!??? híc...Anh Trường lại có thêm 1...em..thui vậy, đâu cũng anh em nhà mình cả!@ em ko được thì anh Trường được..ko thiệt lắm!
@ Anh Trường: Thình thoảng dẫn các em bên KPP qua em chơi nhé!

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
:wal

BGK lựa rùi mà anh Luck chưa thấy đủ còn đòi thêm MaiTrinh +morningstar :wall::wall: Thanh em nói roài nhá...thà ở vậy chứ k chịu kiếp chồng chung nhá.........Thui Thanh em tự rút lui đây....:wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Em Meo dạo này bận mần chi mà đi đâu mất tiêu!!!...chắc lại bỏ Luck như TT rùi!..hicc..

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Em Meo dạo này bận mần chi mà đi đâu mất tiêu!!!...chắc lại bỏ Luck như TT rùi!..hicc..

ở gần mãi chẳng được cái vẹo j thì phải đi là đúng rồi!
Đi để tìm cái vẹo khác!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương

BGK lựa rùi mà anh Luck chưa thấy đủ còn đòi thêm MaiTrinh +morningstar :wall::wall: Thanh em nói roài nhá...thà ở vậy chứ k chịu kiếp chồng chung nhá.........Thui Thanh em tự rút lui đây....:wall:

Ều, qua đây tớ gả anh hai cho.

Nhưng đừng kén cá chọn canh quá hén. Anh hai tớ không đẹp zai lém, nhưng được cái tâm lý

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Một lúc có cả 5 cô rùi mà còn đòi thêm nữa sao ông anh? MT bị anh trai đuổi về canh giữ sân nhà rùi :wall::wall:, chúc anh hạnh phúc với những gì mình đang có phải nắm giữ lấy cơ hội không gì các tân nương lại bỏ sang phủ khai phong hết đó anh.:dance2::freddy:

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Ều, qua đây tớ gả anh hai cho.

Nhưng đừng kén cá chọn canh quá hén. Anh hai tớ không đẹp zai lém, nhưng được cái tâm lý

Hơ Hơ...cái này được ah nha....cứ tâm lý là ok..hehe...

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!

-------
Em mà cũng bỏ anh ra đi! hic hic..chuyến này Phủ Khai phong chật chỗ rùi...còn ai ra đi nữa thì đi nốt đi!...1000 bài mà cuối cùng chỉ còn lại 2 số "00" ... buồn thênh thang...!!! đúng là duyện nợ âu đành phận!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Hơ Hơ...cái này được ah nha....cứ tâm lý là ok..hehe...
-------
Cái này mới ngon dzữ ha...! tưởng sẽ ở bên mình ai dè... Ru ta ngậm ngùi chứ biết sao! Anh Tiger ơi..chuyến này em lấy chi để hậu tạ anh + luyện???!!!...BGK đừng buồn nhé! dù gì em cũng sẽ cố kiếm 1 con + 1 can để hậu tạ BGK cho dù đại sự không thành nhưng..ko thành công cũng ..có thêm nhiều kinh nghiệm!!???

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
-------
Em mà cũng bỏ anh ra đi! hic hic..chuyến này Phủ Khai phong chật chỗ rùi...còn ai ra đi nữa thì đi nốt đi!...1000 bài mà cuối cùng chỉ còn lại 2 số "00" ... buồn thênh thang...!!! đúng là duyện nợ âu đành phận!

Bắt đền BGK đi anh, ai bảo BGK chọn trúng toàn các thí sinh không yêu anh thật lòng, toàn ở bên anh mà mơ về KPP.:wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA