Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Không hỉu tại sao a lucky cứ phải chọn ngừoi vợ phải bít hút thuốc và uống ruou nhỉ?

Hút thuốc uống rượu thì chưa là gì đâu.
Ông tướng này còn bắt vợ phải ăn thịt chó cơ.
Đừng có dại mà dây vào ông này ==> Về SG đi heheheheh

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Chào anh Lucky nhé. Em là 1 mem ở HP đây. Như vậy có đủ tiêu chuẩn không anh? Em là Morningstar còn anh là Lucky như vậy ghép với nhau là: Ngôi sao may mắn đấy. không biết có duyên gì không anh nhỉ? ........ Khi nào anh tung tú cầu thì báo cho em với nhé........
-----
chào em!
có vẻ như đẹp đôi rùi đấy!
Bà mối ngocluyen ở HP xem dự án có khả thi ko thì lên Kế hoạch tác chiến đi!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Người ta bảo khi nào tung tú cầu thì báo cho người ta để người ta còn ...... chạy đấy ông tướng ạ. Chưa gì đã......

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Hút thuốc uống rượu thì chưa là gì đâu.
Ông tướng này còn bắt vợ phải ăn thịt chó cơ.
Đừng có dại mà dây vào ông này ==> Về SG đi heheheheh
------
nói thực với anh giời..là dạo này vé máy bay toàn lên giá...với lại vào SG thịt chó ko có ngon như ngoài bản xứ!
tết Dương lịch mời Bác ra ngoài này và lên LS luôn đi!
Bác alô cho anh chị em trên Web cùng đi nhé!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
------
nói thực với anh giời..là dạo này vé máy bay toàn lên giá...với lại vào SG thịt chó ko có ngon như ngoài bản xứ!
tết Dương lịch mời Bác ra ngoài này và lên LS luôn đi!
Bác alô cho anh chị em trên Web cùng đi nhé!

Thế cẩu bản xứ có cung cấp đủ cho các anh chị em trên WEB cùng đi không ==> Các bác ấy ra mà không có thì chú chỉ còn nước tìm đường sang TRUNG QUOC mà sống thôi đấy.:wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thế cẩu bản xứ có cung cấp đủ cho các anh chị em trên WEB cùng đi không ==> Các bác ấy ra mà không có thì chú chỉ còn nước tìm đường sang TRUNG QUOC mà sống thôi đấy.:wall:
--------
thêếthì em sẽ đặt hàng trước. em làm luôn 1 cái Rạp to ở SVĐ Mỹ Đình...và chiến đấu tại đó luôn..mấy bác quản lý toàn là người nhà của em mà...hic

--------
thếthì em sẽ đặt hàng trước. em làm luôn 1 cái Rạp to ở SVĐ Mỹ Đình...và chiến đấu tại đó luôn..mấy bác quản lý toàn là người nhà của em mà...hic

Người ta bảo khi nào tung tú cầu thì báo cho người ta để người ta còn ...... chạy đấy ông tướng ạ. Chưa gì đã......
------
anh này ko vun vào cho em
toàn giãn ra để ăn mảnh hả?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
--------
thếthì em sẽ đặt hàng trước. em làm luôn 1 cái Rạp to ở SVĐ Mỹ Đình...và chiến đấu tại đó luôn..mấy bác quản lý toàn là người nhà của em mà...hic

Nghe tả thế này sao giống trong phim dũng sĩ giác đấu thế.
Xem ra cảnh tượng ngày xơi cái món cẩu của ông tướng này cũng hoành tráng ra phết.
OK hôm nào ra Mỹ Đình chiến đê

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thống nhất thế nhé!
Cứ bàn mãi món Cẩu naỳ mà ko để ý đến chủ đề chính của em thì em ế..àh?

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thống nhất thế nhé!
Cứ bàn mãi món Cẩu naỳ mà ko để ý đến chủ đề chính của em thì em ế..àh?

Thông cảm nhá, đang dùng chiêu tung hỏa mù để các em vào không thấy gì nên đi luôn hehehheheh

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thông cảm nhá, đang dùng chiêu tung hỏa mù để các em vào không thấy gì nên đi luôn hehehheheh
-------
anh thấy cái con..trên Avatar của em có đủ ko nhỉ để em còn ..xem làm bao nhiu món...có đc 30 kg ko anh nhỉ?..:bigok:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
-----
Bà mối ngocluyen ở HP xem dự án có khả thi ko thì lên Kế hoạch tác chiến đi!
Cơ bản nhiều mục tiêu quá, không biết địch tạo mục tiêu giả hay sao mà mình bị khủng bố ở nick nhiều quá. Để mình nghiên cứu xem đâu là mục tiêu thật cần ngắm đã. Lucky cứ xem xét mục tiêu ở HP đi nhé!
Sorry, đợt này bận quá
Lucky cũng cẩn thận đấy, địch đang tiến đến để mình bắn thì bác hongtruong vào tung hỏa mù, đánh lạc hướng địch có chết ko

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
nói thực, cái lão hongtruong nay thật quá đáng! để người ta tìm đc bạn gái rùi thì dành lại cho Lão tất cả luôn lo gì mà ko có lại cứ đi tranh giành lúc này thì hoá ra anh em đập nhau àh...thui anh truong để sau đi! em khoẻ để em đi trước! hơ hơ...

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
anh ui! tìm được bạn gái rồi à, là ai thế! thông báo lên em dành lại giúp cho anh nhá!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
nói thực, cái lão hongtruong nay thật quá đáng! để người ta tìm đc bạn gái rùi thì dành lại cho Lão tất cả luôn lo gì mà ko có lại cứ đi tranh giành lúc này thì hoá ra anh em đập nhau àh...thui anh truong để sau đi! em khoẻ để em đi trước! hơ hơ...

Hìhì, cái này gọi là mượn đất quân địch để gieo lúa đây....:dance2:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hìhì, cái này gọi là mượn đất quân địch để gieo lúa đây....:dance2:

Vậy mình cứ chờ lúa chín rồi nửa đem ra gặt đi bác!!!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
anh ui! tìm được bạn gái rồi à, là ai thế! thông báo lên em dành lại giúp cho anh nhá!
------
đã có ai chịu nâng khăn sửa túi đâu..mà toàn làm cho anh...Khăn tuột ví rơi...éc éc...!

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
------
đã có ai chịu nâng khăn sửa túi đâu..mà toàn làm cho anh...Khăn tuột ví rơi...éc éc...!
Ai bảo anh cứ thích " ta về ta tắm ao ta " anh chịu khó mở rộng ra tý là tìm đc người nâng khăn sửa túi cho anh liền ah :wall:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
------
Đàn ông bi giờ phải tự nâng khăn sửa túi đi, còn khăn tuột thì được mà ví rơi thì em lượm, lỡ không có tiền thì em trả lại bác để đỡ công đi làm lại giấy tờ, nhỡ gặp thằng nào lượm được ví của bác không co tiền nó quay lại đánh bác không chừng ấy chứ!!!hehe

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Sao từ hôm em bảo chờ anh tung tú cầu mà sao chẳng thấy ai xuất hiện nữa nhỉ? Lạ quá?...... Kiểu này liệu có phải là đánh du kích ko nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA