Mỗi tuần một chuyên đề

Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hơ hơ, lại tưởng bở rùi. Cụ ơi, Tưởng Giới Thạch chết lâu rồi mà he he

Hơ hơ không biết ai tưởng bở nữa. Không lẽ em nghĩ em là một trong các cô gái trẻ đẹp sao :wall::wall: he he

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hơ hơ không biết ai tưởng bở nữa. Không lẽ em nghĩ em là một trong các cô gái trẻ đẹp sao :wall::wall: he he

Công nhận Hồng Trường này dẻo miệng thật. Danh bất hư truyền...Kính phục...kính phục...

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Cái bác này, Dạo này thấy bác làm ăn bừa bãi lắm nha, vui lòng gom gọn lại địa bàn hoạt động đi nha.Từ Nam chí Bắc lúc nào cũng nhiều chuyện ấy nhỉ?

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Trời ơi! Công mình khai hoang cánh đồng hoang, cắt cỏ, tát nước, be bờ, gieo mạ... Mạ đã bén rễ, trổ đòng đòng và tương lai về một vụ mùa này bội thu đang đến gần. Thế mà vắng mặt có mấy hôm giờ người khác đến làm cỏ ruộng lúa của mình, họ còn thuê thợ đến chăm sóc cho ruộng lúa của mình nữa chứ. Nguy cơ đến vụ gặt họ ra thu hoạch lúa của mình thôi.
Huhu!! Mọi người cậy sức khỏe tốt, lắm đồng minh vào đây bắt nạt hay sao mà cứ coi chủ nhà là khách thế.
BÁc Luckyluck đâu rồi, sao lại để tình trạng thế này hả bác hay là bác có mưu mô gì đây????

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
Trời ơi! Công mình khai hoang cánh đồng hoang, cắt cỏ, tát nước, be bờ, gieo mạ... Mạ đã bén rễ, trổ đòng đòng và tương lai về một vụ mùa này bội thu đang đến gần. Thế mà vắng mặt có mấy hôm giờ người khác đến làm cỏ ruộng lúa của mình, họ còn thuê thợ đến chăm sóc cho ruộng lúa của mình nữa chứ. Nguy cơ đến vụ gặt họ ra thu hoạch lúa của mình thôi.
Huhu!! Mọi người cậy sức khỏe tốt, lắm đồng minh vào đây bắt nạt hay sao mà cứ coi chủ nhà là khách thế.
BÁc Luckyluck đâu rồi, sao lại để tình trạng thế này hả bác hay là bác có mưu mô gì đây????
Hi hi,em cũng nghĩ là anh lucky có "mưu mô" thật đấy ạ. Cứ cố tình cho anh Hồng trường "làm mưa làm gió " ---> không chọn được ai ----> "bắt đền" bà mối chăng?--->Chị phải "đề phòng" nhé !!!:bigok:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
------
Nói vậy chứ, nếu hongtruong mà đá sân nhà quá đáng sẽ bị anh em tẩy chay thui mà. thui ngoc luyen cứ cho bãc ý ngửi chút ...thơm..1 tý đi nhé! bít đâu Lại nhờ có luyện mà bác âys..ko bị ế....

Hi hi,em cũng nghĩ là anh lucky có "mưu mô" thật đấy ạ. Cứ cố tình cho anh Hồng trường "làm mưa làm gió " ---> không chọn được ai ----> "bắt đền" bà mối chăng?--->Chị phải "đề phòng" nhé !!!:bigok:
----
này, ai lại nói kiểu...huỵch toẹt ra thế thobong..?
Nói thực, bà mối là bạn thân cuae tớ kia mà. chẳng bắt đền thì ngocluyen cung phải có trách nhiệm trong việc tìm....cho tớ. em khỏi lo, tập trung vào chuyên môn..khám phá lucky..đi nào! :bigok:

Oài, bác tu ở chỗ nào thế? cho em theo với.
-----
chít rùi, Tigon đòi theo hongtruong thật rùi...đi Tu thì có gì mà sướng đâu! thịt chó ko đc ăn, rượu ko đc uống..nhất là cái khoản.... thế mà rủ nhau vào chùa làmgì chứ! ? :wall:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
"Bà mối chỉ ăn đầu heo thôi! hihihi... Cái này chạy ra chợ mua 1 cái là xong. "

Sao lại có người bít rõ sở thích của chị Luyện vậy nhỉ. Món này thì em chịu, chắc chỉ có anh Lucky làm được thui, như vậy mới tỏ rõ được thành ý với bà mối chứ nhỉ. Mà chị ui chị có thích món đó thật không vậy? Món này chắc em không sang ăn ké được rùi, tiếc quá ......

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
-----
chít rùi, Tigon đòi theo hongtruong thật rùi...đi Tu thì có gì mà sướng đâu! thịt chó ko đc ăn, rượu ko đc uống..nhất là cái khoản.... thế mà rủ nhau vào chùa làmgì chứ! ? :wall:

Ô hay, tớ có đòi theo chú ấy đâu

@Chú Hồng Trường: Đấy là người khác và tớ cùng nghĩ thế. Đương nhiên k thể sai ha ha

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội

Ấy ngoan nào, đừng khóc thế chứ.
Anh xin khẳng định lại là anh không hề có ý định làm cỏ ruộng lúa nhà em nhá.
Anh chỉ vào xem thôi heheheh dù gì thì chú luck cũng là chiến hữu với anh cơ mà.
Ai lại làm thế phải không chú luck heheheheh

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
Anh chỉ vào xem thôi heheheh dù gì thì chú luck cũng là chiến hữu với anh cơ mà.
Hi hi hi, liệu có tin được không nhỉ? Ai khác thì chắc là không làm thế thật chứ anh Trường thì..........phải xem xét lại:freddy:. Gì mà thấy anh "chăm sóc" trang này còn kỹ hơn cả chủ nhân của nó vậy?:bigok:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Hi hi hi, liệu có tin được không nhỉ? Ai khác thì chắc là không làm thế thật chứ anh Trường thì..........phải xem xét lại:freddy:. Gì mà thấy anh "chăm sóc" trang này còn kỹ hơn cả chủ nhân của nó vậy?:bigok:

Vì trang này có sự xuất hiện của em thường xuyên đấy. hehehhe::1luvu:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
----
hơ ơ..nói thật, phải có anh...có em thì mới biết....món nào ngon món nào ko ngon phải ko anh? chứ nhắm rượu...1 mình...e rằng khác gì ăn vụng phải ko anh Giời...!???:bigok:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
"Bà mối chỉ ăn đầu heo thôi! hihihi... Cái này chạy ra chợ mua 1 cái là xong. "

Sao lại có người bít rõ sở thích của chị Luyện vậy nhỉ. Món này thì em chịu, chắc chỉ có anh Lucky làm được thui, như vậy mới tỏ rõ được thành ý với bà mối chứ nhỉ. Mà chị ui chị có thích món đó thật không vậy? Món này chắc em không sang ăn ké được rùi, tiếc quá ......

hihi, món này ko ăn ké được đâu Sao mai ui. Chỉ dành riêng cho chị Luyện thui. Ráng để dành tiền chạy ra chợ đi nào.... :dance2: hiihihi... :1luvu:

hihihi... Chiến hữu cơ đấy. Ghê thiệt!

thobong2412 nói:
Hi hi hi, liệu có tin được không nhỉ? Ai khác thì chắc là không làm thế thật chứ anh Trường thì..........phải xem xét lại. Gì mà thấy anh "chăm sóc" trang này còn kỹ hơn cả chủ nhân của nó vậy?

Cái nì em đồng ý với thỏ bông. Gì chứ bác Trường take care trang này cẩn thận lắm đấy. Bác Lucky coi chừng nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Cái nì em đồng ý với thỏ bông. Gì chứ bác Trường take care trang này cẩn thận lắm đấy. Bác Lucky coi chừng nhé!

Chỉ sợ ông tướng ấy không coi chừng anh mà quay sang coi chừng em thì ... "toi" đấy :dance2::dance2:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Chỉ sợ ông tướng ấy không coi chừng anh mà quay sang coi chừng em thì ... "toi" đấy :dance2::dance2:
Ruộng lúa của Bác Luck có vẻ tranh nhau gay cấn nhỉ? không chừng lúa chết hết chẳng còn cây nào mà gặt hát đấy!!!Uổng công....

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Ruộng lúa của Bác Luck có vẻ tranh nhau gay cấn nhỉ? không chừng lúa chết hết chẳng còn cây nào mà gặt hát đấy!!!Uổng công....

Em có bao giờ thấy 1 nam, 1 bắc vào miền trung bắt cóc em chưa ??

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Topic này mở ra nhằm tuyển vợ cho Luckyluck866. Kế tiếp thì thấy hình như Hồng Trường đang muốn thay thế Luck866. Ngộ nhỉ!!!!Hết ý nghĩa rùi Luck và Ngocluyen12 ui. Bi giờ mình chuyển sang tuyển vợ cho em trai Ngocluyen12 đi, có lẽ công bằng hơn đó.:bigok:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Em có bao giờ thấy 1 nam, 1 bắc vào miền trung bắt cóc em chưa ??

2 bác mà vô bắt cóc em thì không có đường về đâu!!! em đã thử qua 1 chai Votka của bác luck rồi đây!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA