Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
-------
Cái này mới ngon dzữ ha...! tưởng sẽ ở bên mình ai dè... Ru ta ngậm ngùi chứ biết sao! Anh Tiger ơi..chuyến này em lấy chi để hậu tạ anh + luyện???!!!...BGK đừng buồn nhé! dù gì em cũng sẽ cố kiếm 1 con + 1 can để hậu tạ BGK cho dù đại sự không thành nhưng..ko thành công cũng ..có thêm nhiều kinh nghiệm!!???

Ai biểu tham lam quá chi...cứ mún nhiều... ở 1 mình suốt đời cho chít nuôn (khakha)

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Ai biểu tham lam quá chi...cứ mún nhiều... ở 1 mình suốt đời cho chít nuôn (khakha)
-------
Hícc....tham lam chi đâu em? cái số của anh nó khổ vậy bít làm sao??!!!
đúng là: "miếng ăn đến mồm vẫn bị rơi"..tương như chắc ăn..ai dzè... mấy em toàn nó dối và... hát bài Lý con chuồn chuồn...:beernow:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
-------
đúng là: "miếng ăn đến mồm vẫn bị rơi"..tương như chắc ăn..ai dzè... mấy em toàn nó dối và... hát bài Lý con chuồn chuồn...:beernow:
Ơ anh này hay kìa. Anh tuỷên người yêu mà em cứ ngỡ là tham gia cuộc thi hoa hậu miền đất nào đó chứ. Anh mà thiệt thình thì em cũng thật lòng nè.:biggthump. Mình :two: hen anh hen.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Câu hỏi:

-------

Câu trả lời:

Cẩm Thúy nói:
Ơ anh này hay kìa. Anh tuỷên người yêu mà em cứ ngỡ là tham gia cuộc thi hoa hậu miền đất nào đó chứ. Anh mà thiệt thình thì em cũng thật lòng nè.. Mình hen anh hen.

Muốn gì nữa đây LUCK ui, nhào vô nhanh thui:two:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
hehehe, cuối cùng anh Luck vẫn không tuyên bố là chọn ai, thi thố mệt cả người!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Ế vẫn hoàn ế rồi a luck ơi!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
trời ơiii...ghét mọi người quá đi mất! Em Cẩm thuý mà có tên trong danh sách của BGK thì tốt biết bao..thui cũng học câu "phang bừa đi" của anh Trường vậy!
oK lun...

Sửa lần cuối:
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
trời ơiii...ghét mọi người quá đi mất! Em Cẩm thuý mà có tên trong danh sách của BGK thì tốt biết bao..thui cũng học câu "phang bừa đi" của anh Trường vậy!
oK lun...
Vậy cuối cùng chọn hội trưởng hội độc thân!! CT hết độc thân rồi, hehehe, làm tiệc, bia bọt đi thôi

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
oK lun...

Ko được, chị CThuý ko có trong danh sách, nếu luck chọn là tớ kiện!
Mà chú luck này nghe ai ko nghe lại đi nghe củ chuối!

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Thiệt tình là em chưa có đăng ký trong danh sách, chẳng hiểu sao đó không biết sự thể vô tình có chỉ thị như thế nào đó (có lẽ là tơ duyên hai ta chăng) nên em có trong danh sách. Nhưng vì thấy anh khó ưa quá nên em mở màng cho chuyến đến KPP. Giờ thấy thương anh đứt ruột nên quay về với anh mừ.:valantine:1luvu:
cũng học câu "phang bừa đi" của anh Trường vậy!
Anh ơi, em đã nói là thiệt lòng chứ nào là phang bừa đâu anh.
Vậy cuối cùng chọn hội trưởng hội độc thân!! CT hết độc thân rồi, hehehe, làm tiệc, bia bọt đi thôi
Giờ làm tiệc ở đâu đây anh? em ở tít trong Sì Gòn mừ. Anh suy nghĩ kỹ về việc công bố nha.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
:wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
:wall::wall::wall:

Sao vậy anh........cứ :wall::wall::wall:có giải quyết được gì đâu.Hichic...Thanh em ra sức thi thố 3 vòng, mong dành thắng lợi thật là vẻ vang...mà anh chẳng ngó ngàng gì đến Thanh em......giờ anh than thân trách phận làm gì nhở???Mà Thanh em đọc đi ... rùi đọc lại .......mấy lần...thấy bài dự thi mình đâu đến nổi ... BGK cố gắng lắm cũng cho vào vòng chung kết í chứ( heeeeeee) vậy mà...:wall:

Sửa lần cuối:
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thanh em ra sức thi thố 3 vòng, mong dành thắng lợi thật là vẻ vang...mà anh chẳng ngó ngàng gì đến Thanh em......
---------

Quay về đi về đi em hỡi.....đừng sang phủ bao Công nhé! sang đó là hỏng hết bánh kẹo đó em!,,về với anh đi !!!

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Thanh em ra sức thi thố 3 vòng, mong dành thắng lợi thật là vẻ vang...mà anh chẳng ngó ngàng gì đến Thanh em......
---------

Quay về đi về đi em hỡi.....đừng sang phủ bao Công nhé! sang đó là hỏng hết bánh kẹo đó em!,,về với anh đi !!!

Giờ hỏng còn ai anh mới kêu gọi em về....hichic........(Dù gì em cũng nhất định phải về Lạng sơn)

Sửa lần cuối:
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Giờ hỏng còn ai anh mới kêu gọi em về....hichic........(Dù gì em cũng nhất định phải về Lạng sơn)
tình tính tang
Vậy là anh Luck chọn XuanThanh
tình tính tang
nối dây tơ hồng!! anh Luck vô sì gòn cưới em Thanh dắt về LS thôi, nhớ ghé qua Nhà Meo một chuyến, hihi

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Qua nhà Meo đón em MEo ra lun!
===========
ai nữa ngoài em meo.

Sửa lần cuối:
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Ban Tổ chức Hôn lễ chuẩn bị quyên góp ủng hộ đi nhé!:beernow:

Sửa lần cuối:
voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
tình tính tang
Vậy là anh Luck chọn XuanThanh
tình tính tang
nối dây tơ hồng!! anh Luck vô sì gòn cưới em Thanh dắt về LS thôi, nhớ ghé qua Nhà Meo một chuyến, hihi

Xuanthanh mới đi xem bói về..Bà thầy bói phán...Số anh luck nhà chị phải 2 vợ cơ đấy nếu không thì ....hichic...Chị thấy em tướng mạo dung nhan đều "Good" nên chị bàn với Luck ghé Quảng Nôm rước em về lun...Meo em thấy thế nào.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA