Mỗi tuần một chuyên đề

Luckyluc866 xin thông báo đến các bạn nữ!

• Thread starter ngocluyen12
  • Ngày gửi
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Khóa học Quản trị dòng tiền
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Topic này mở ra nhằm tuyển vợ cho Luckyluck866. Kế tiếp thì thấy hình như Hồng Trường đang muốn thay thế Luck866. Ngộ nhỉ!!!!Hết ý nghĩa rùi Luck và Ngocluyen12 ui. Bi giờ mình chuyển sang tuyển vợ cho em trai Ngocluyen12 đi, có lẽ công bằng hơn đó.:bigok:
các hổ đừng lo, bác hongtruong sắp về tay em rùi, em đang giúp bác luck đấy!!!hehehee

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
2 bác mà vô bắt cóc em thì không có đường về đâu!!! em đã thử qua 1 chai Votka của bác luck rồi đây!!
&
các hổ đừng lo, bác hongtruong sắp về tay em rùi, em đang giúp bác luck đấy!!!hehehee
Ôi meocung này hiền dữ nhỉ? :freddy: hên hay xui cho anh nào bị bắt cóc đây:angel:?

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
"hihi, món này ko ăn ké được đâu Sao mai ui. Chỉ dành riêng cho chị Luyện thui. Ráng để dành tiền chạy ra chợ đi nào.... hiihihi... "

To Minhkha: Cái này đã có bạn gái tương lai của anh Lucky lo rồi mà

To Ngocluyen12: Bà mối đi đâu rùi mà để cho mọi người làm mưa làm gió thế này nhỉ? Chị ơi cái món này có nhắm với rượu votka được không nhỉ?

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Anh chỉ vào xem thôi heheheh dù gì thì chú luck cũng là chiến hữu với anh cơ mà.

Thế này có phải là bác chỉ vào "ngó" không hay là bácđịnh dùng "chiêu" nhổ mạ của em để cấy sang ruộng nhà bác vậy?????????
Thông cảm nhá, đang dùng chiêu tung hỏa mù để các em vào không thấy gì nên đi luôn hehehheheh
Nam mô a di đà phật sao con tu mà các cô gái trẻ đẹp cứ bám theo con hoài vậy trời. Mô phật
Hơ hơ không biết ai tưởng bở nữa. Không lẽ em nghĩ em là một trong các cô gái trẻ đẹp sao he he
Vì trang này có sự xuất hiện của em thường xuyên đấy. hehehhe
Em có bao giờ thấy 1 nam, 1 bắc vào miền trung bắt cóc em chưa ??

Topic này mở ra nhằm tuyển vợ cho Luckyluck866. Kế tiếp thì thấy hình như Hồng Trường đang muốn thay thế Luck866. Ngộ nhỉ!!!!Hết ý nghĩa rùi Luck và Ngocluyen12 ui. Bi giờ mình chuyển sang tuyển vợ cho em trai Ngocluyen12 đi, có lẽ công bằng hơn đó.:bigok:
Em cũng ko biết phải làm gì nữa!! Công em bỏ mất bao công sức mới khai hoang được mảnh ruộng ai ngờ ngày hôm nay nguy cơ mất trắng. Không ngờ thiên tai ập xuống, bất ngờ quá anh ạ!:wall::wall:
hihi, món này ko ăn ké được đâu Sao mai ui. Chỉ dành riêng cho chị Luyện thui. Ráng để dành tiền chạy ra chợ đi nào.... :dance2: hiihihi... :1luvu:
Em ơi, em có ý tưởng quá là không mới mẻ. Hơn nữa, khổ, nói lại nhé "chân gỗ mối xông rồi ko thể dùng nó đá chân thật được, chân gỗ này đá chân khác cách đây khá lâu rồi...":wall::wall:
"Bà mối chỉ ăn đầu heo thôi! hihihi... Cái này chạy ra chợ mua 1 cái là xong. "

Sao lại có người bít rõ sở thích của chị Luyện vậy nhỉ.
Ai bảo chị thích ăn đầu heo nhỉ? Hơn nữa chị được ăn món này cách đây 4 năm rồi, hiện tại không muốn ăn đầu heo nữa. Giờ để đầu heo của bác Luckyluck cho các em nhé, ai lại tranh giành của các em thế!! em nào thích ăn đầu heo lên tiếng to nhé!!

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Em đây! Phù... Hết hồn....Đọc nhầm đầu heo của bác Luck mà tưởng đầu bác Luck ko chứ!

Mà cái này nhắm Votka được chị nhỉ?? :alcon: Sao mai ráng nhé! :dance2:

C

cabasa

Cao cấp
hehe! Thời nay thì chắc là nhắm được, thời của bọn chị đầu heo nhắm với rượu cuốc lủi thôi! Nhưng mà đầu heo của bác Luckyluck trên Lạng Sơn nên chắc là heo "tông" rồi đấy, nên yên tâm nhé!
"Tiếp thị hình ảnh đầu heo của bác Luckyluck cho có phần thu hút"
Note:bà mối chịu gió cấp 12 ko nổi nên dùng nick này hỗ trợ

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Em đây! Phù... Hết hồn....Đọc nhầm đầu heo của bác Luck mà tưởng đầu bác Luck ko chứ!

--------
híc...khiếp quá! cứu em trường ơi!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
--------
híc...khiếp quá! cứu em trường ơi!

Thôi chú tự chịu đi nhá. Đọc đến đây run hết cả chân tay.
Đầu chú luck mà các em cũng nhắm được thì .....
Thôi yên phận về quê nhai trầu thui :angel:

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
Vì trang này có sự xuất hiện của em thường xuyên đấy. hehehhe::1luvu:

Hi hi hi, em rất thích ăn khoai bở, quả dưa bở,....nhưng tưởng bở thì không thích đâu:bigok:. Mà anh cười gì mà "nham hiểm" vậy?:freddy:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Sao bác Luckyluck này dễ bị "trúng kế" người khác thế nhỉ! Chẳng đi vào chủ đề chính gì cả.:wall::wall:
Bác này định dùng chiêu khác để không quyết toán dự án cho tớ đây????
Mình thật thà quá, lẽ ra mình chỉ thực hiện 1 phương án thôi, nếu ko thì phải ký hợp đồng khác mới thực hiện phương án 2. Đằng này làm đồng thời 2 phương án nên bác ấy coi nó nằm trong 1 hợp đồng:wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Tặng Luck và Hồng trường câu này làm gối đầu giường (chị em nào đọc cũng được, nhưng nếu mà có chuyện gì thì không có trách Tiger đó nha)

Người đàn bà nào nhận một tặng phẩm của đàn ông là tự mình mang lấy món nợ, mà món nợ đó phải trả giá bằng cả cuộc đời.

Madam de GIEARIN.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Người đàn bà nào nhận một tặng phẩm của đàn ông là tự mình mang lấy món nợ, mà món nợ đó phải trả giá bằng cả cuộc đời.

Madam de GIEARIN.

Cuộc đời của ... ai vậy bác :wall::wall:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Tặng Luck và Hồng trường câu này làm gối đầu giường (chị em nào đọc cũng được, nhưng nếu mà có chuyện gì thì không có trách Tiger đó nha)

Madam de GIEARIN.
------
thế còn người đàn ông nhận 1 tặng phẩm của người đàn bà thì sao anh?

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
------

thì người đàn ông luôn muốn tặng phẩm cuối cùng được nhận chính là người đàn bà đó!!!!!!!11

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
------

Thế mà cũng hỏi ==> dĩ nhiên là trả giá bằng cả ... vài đời rồi hehehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA