Anh chi cho em hoi chut!

• Thread starter KhuaT thi Vui
  • Ngày gửi
K

KhuaT thi Vui

Guest
16/9/04
70
0
0
Mai Dich - HN
Anh chi lam on cho em hoi chut nhe!
Cong ty em moi thanh lap, la cong ty THNHH ( nho thoi). Anh chi cho em hoi la theo quy dinh moi thi nhung thu duoc coi la TSCD phai co gia tri tu 10Tr tro len. Ma cong ty em thi ko co cai gi co gia tri den 10tr ca ( chi gan 10Tr thoi). Nhu vay cong ty em ko co TSCD. Nhu the lieu co duoc ko a?
Vi em moi lam ke toan cung chua hieu nhieu lam, mong anh chi giup do em voi nhe. Cam on anh chi rat nhieu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

Roadbrowser

Trung cấp
19/9/04
128
2
18
46
Far from Thanh Hóa City.
Lieu minh co the van hach toan vao TSCD va khau hao dan co duoc khong. Neu ai da tung gap tinh huong nay thi cho biet voi nhe.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
sao phải đưa vào TSCĐ, nhà nước quy định tiêu chuẩn rồi, cứ thế mà chiểu theo, DN không có tài sản cố định cũng chẳng sao, các công ty tư vấn, các văn phòng giao dịch vv.. lấy đâu ra nhiều TSCĐ?

K

KhuaT thi Vui

Guest
16/9/04
70
0
0
Mai Dich - HN
Cam on anh chi!
Em cung da dua no vao la ccdc roi! Nhung vi em chua gap phai truong hop mot cong ty ma lai ko co TSCD nen em thay hoi lo.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Mong bạn tìm hiểu kỹ các chức năng của diễn đàn để gõ tiếng việt, bài viết của bạn đã phạm quy về quy định gõ tiếng việt có dấu, mong bạn đọc kỹ các hướng dẫn cũng như nội quy của diễn đàn.

Chân thành cảm ơn.

HyperVN

H

hoang anh

Guest
30/9/04
11
0
0
41
hanoi
vay sao
da la cong ty roi it nhat cung co dat dai chang han chang le cong ty ban ko co dat dai hay nha cua hay sao ,nhung thu do deu la TSCD do thoi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA