Hóa đơn bỏ sót

• Thread starter tang_bangtroi75
  • Ngày gửi
F

friendship

Guest
15/7/07
2
0
0
Khương Trung
Taoxanh a! Kết cục là ý bạn thế nào vậy? Có biện phap chữa cháy nào hay hơn thì cho mọi người học hỏi tí đi nào. hehe...

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Taoxanh a! Kết cục là ý bạn thế nào vậy? Có biện phap chữa cháy nào hay hơn thì cho mọi người học hỏi tí đi nào. hehe...

Bạn làm theo cách chỉ dẫn của gã sẹo cụ thể là bài #13 là ok đấy bạn.
Chúc bạn vui

F

friendship

Guest
15/7/07
2
0
0
Khương Trung
Nhức nhối wa...! Theo Taoxanh thì fair định khoản như thế nào mới ổn nhỉ?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Lại xin lỗi.
Em tham gia diễn đàn nhằm mục đích bổ sung những kiến thức mình chưa biết hoặc biết chưa rõ ràng và trao đổi kinh nghiệm những phần mình đã biết chứ không phải là để giữ lại bài viết và lại càng không phải để phân định cao thấp như chị nhận xét.
Chị đề nghị xóa tất cả bài viết của mọi người trong đó có cả bài viết của em nên em nghĩ rằng chị cho là bài của em sai. Khẳng định như thế mà lại không chỉ ra cho em biết em sai chỗ nào để em còn học hỏi rút kinh nghiệm thì nếu chị là em trong trường hợp này chị có thấy ấm ức hay không ??
Nhưng xem ra hai chị em mình đều hiểu nhầm ý nhau.
Chúc chị vui vẻ và gởi lời chào đoàn kết.

Dear HT

Chị không hề hiểu sai ý em. Chị biết em ấm ức khi nghỉ rằng chị cho là bài em sai mà chị không chỉ ra. Đúng không?
Em đọc lại bài chị đã viết, chị mong rằng mọi người cố gắng trả lời câu hỏi một cách đầy đủ nhất. Có lẻ quan điểm của chị khác em ở chổ: chị muốn cái thông tin cuối cùng mà người hỏi và người đọc nắm được. Viêc giữ lại ba2i của người hỏi và câu trả lời đầy đủ của Gã Sẹo là đủ thông tin rôi. Nếu phải hy sinh 1 chút để cho cái nơi mình tham gia thông thoáng, tăng giá trị lên thì cũng nên làm.

Những bài trao đổi như vầy cũng không nên tồn tại trên diễn đàn, cho nên sai khi em đọc xong em nên PM cho BQT dọn dùm. Nếu em có vấn đề không hài lòng về cách chị post bài trên diễn đàn có thể aloo cho chị, chị sẽ gọi và gặp em sao, nếu em muốn hiểu về cách làm viêc của chị. Chị cũng tức giận khi bị xóa bài vô lý, nhưng chị cũng biết hy sinh vì lợi ích chung của diễn đàn. Cũng như vậy, chị biết rằng khi góp ý về cách post bài của mấy em như vậy chắc chắn chị sẽ gặp phản ứng. Nhưng nếu chị không nói ra không biết có ai dám nói với em không? Chị không phải giỏi gì, nhưng chị có cái gan là dám nói lên cái góp ý để phản ánh nhận định của nhiều người về bài viết của em. Chị biết em rất nhiệt tình, cũng khá chịu khó, nhưng nếu em điều chỉnh 1 chút thì bài viết của em có giá trị hơn, công sức của em có giá trị hơn.

Em cứ cho là chị hiểu lầm em. Không. Chị chỉ góp ý. Cái tật chị hay thế đấy. Chị không cho là mình hay, nhưng chị cảm nhận sao nói vậy. Chị vẫn có thể sai. Điều đó bình thường. Trong số bài chị post vẫn có phần chưa chính, rất bình thường. Đó là học hỏi.

HT đọc xong nhờ BQT xóa dùm mấy bài này của tôi, để khỏi loãng diễn đàn.. Cảm ơn.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Dear HT

Chị không hề hiểu sai ý em. Chị biết em ấm ức khi nghỉ rằng chị cho là bài em sai mà chị không chỉ ra. Đúng không?
Em đọc lại bài chị đã viết, chị mong rằng mọi người cố gắng trả lời câu hỏi một cách đầy đủ nhất. Có lẻ quan điểm của chị khác em ở chổ: chị muốn cái thông tin cuối cùng mà người hỏi và người đọc nắm được. Viêc giữ lại ba2i của người hỏi và câu trả lời đầy đủ của Gã Sẹo là đủ thông tin rôi. Nếu phải hy sinh 1 chút để cho cái nơi mình tham gia thông thoáng, tăng giá trị lên thì cũng nên làm.

Những bài trao đổi như vầy cũng không nên tồn tại trên diễn đàn, cho nên sai khi em đọc xong em nên PM cho BQT dọn dùm. Nếu em có vấn đề không hài lòng về cách chị post bài trên diễn đàn có thể aloo cho chị, chị sẽ gọi và gặp em sao, nếu em muốn hiểu về cách làm viêc của chị. Chị cũng tức giận khi bị xóa bài vô lý, nhưng chị cũng biết hy sinh vì lợi ích chung của diễn đàn. Cũng như vậy, chị biết rằng khi góp ý về cách post bài của mấy em như vậy chắc chắn chị sẽ gặp phản ứng. Nhưng nếu chị không nói ra không biết có ai dám nói với em không? Chị không phải giỏi gì, nhưng chị có cái gan là dám nói lên cái góp ý để phản ánh nhận định của nhiều người về bài viết của em. Chị biết em rất nhiệt tình, cũng khá chịu khó, nhưng nếu em điều chỉnh 1 chút thì bài viết của em có giá trị hơn, công sức của em có giá trị hơn.
Em cứ cho là chị hiểu lầm em. Không. Chị chỉ góp ý. Cái tật chị hay thế đấy. Chị không cho là mình hay, nhưng chị cảm nhận sao nói vậy. Chị vẫn có thể sai. Điều đó bình thường. Trong số bài chị post vẫn có phần chưa chính, rất bình thường. Đó là học hỏi.
HT đọc xong nhờ BQT xóa dùm mấy bài này của tôi, để khỏi loãng diễn đàn.. Cảm ơn.

Đúng vậy, như thế là chị hiểu ý của em rồi đấy. Em đặc biệt không thích những ai biết em sai mà không chỉ rõ cái sai đó cho em. Dấu nghề chăng, có lẽ vậy
Em thì nói thẳng ra là ngoài mục đích học tập thì em còn truyền đạt kinh nghiệm của mình cho người chưa biết. Đó là sự thật và em không phải giả dối như những người lúc nào cũng nói lên diễn đàn để học hỏi.
Còn bài viết của em như thế nào và có tác dụng ra sao thì người nào đã từng đọc đều hiểu ý của em. Có thể cách dùng từ của em chưa được chuẩn xác như những người học cao hiểu rộng khác, nhưng đó là cái tâm của em muốn truyền đạt cái mà em hiểu mà thôi.
Dù gì cũng cám ơn chị đã góp ý thẳng thắn cho em.
Chào chị và hy vọng chị sẽ còn góp ý nhiều hơn nữa để mọi người cùng hoàn thiện mình nhằm xây dựng webkt ngày càng vững mạnh

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA