Tâm sự ngày phụ nữ

• Thread starter Vu Ngan Ha
  • Ngày gửi
Vu Ngan Ha

Vu Ngan Ha

Guest
15/11/05
82
0
0
Yen Hoa-Cau Giay- Ha Noi
:wall:Ngồi buồn...............chơi. Ngờ đâu... buồn ơi là buồn. Có bạn nào biết 2 câu này không nhỉ? tớ treo giải đấy. Bạn nào biết tớ có phần thưởng xứng đáng.
8 giờ sáng: Chả biết hôm nay ngày gì mà ngoài đường hoa nhiều thế, không biết họ mang những bó hoa ấy đi đâu sao mình chả nhận được bó nào...híc.
11 giờ: Thắc mắc/Ở công ty mình có rất nhiều con gái, và mình chỉ là một trong số đó, nhưng mình không cam lòng khi chẳng ai tặng hoa cho mình vì.........có mỗi mình mình làm kế toán.
Chắc các bạn lại đang nghĩ "con bé này có vấn đề, nó làm mọi người ghét nên k ai tặng hoa" chứ gì?...Nhầm, mọi người rất quý mình, vì mình rất....quý mọi người.
5 giờ chiều: Hết giờ làm việc ra bãi gửi xe thấy anh chàng trợ lý cầm một bó hoa tooooo như... cái chậu tắm của trẻ con, vẻ mặt hớn hở, tươi roi rói.... Biết ngay mà, lại nịnh sếp............Ghét cái mặt....Giá như mình cũng là sếp thì sao nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Bạn có cái "giá như" hay đấy. Thật chua sót nhỉ
Mà ngày mai mới là ngày 20/10 cơ mà, sao lại nghĩ tiêu cực thế.
Mà cũng đúng là hình như hôm nay các cô gái đều có tâm trạng khó hiểu thật đấy.
Ngày hôm nay mình "được" các cô gái cả không quen lẫn những cô gái mà mình rất quí mến cho mình một trận tả tơi. Hì hì đúng là thói đời không biết đâu mà lường.
Thôi thì tặng bạn bông hoa này mong bạn vui trong ngày 20/10 này nha. Bạn không cần ước mình là sếp đâu và cũng đừng cần những bó hoa to đùng đầy nịnh bợ đó làm gì.
Chúc bạn vui

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Anh trường ko giải được đáp án àh...em bít rùi nhưng nói ra ngại chít....!!!

Vu Ngan Ha

Vu Ngan Ha

Guest
15/11/05
82
0
0
Yen Hoa-Cau Giay- Ha Noi
Cám ơn

Sáng ra vừa đến công ty Hà vào ngay diễn đàn xem có ai cùng cảnh ngộ và chia sẻ với mình không. Thật may là lại nhận được bông hoa của anh Trường. Cảm động đến rơi........nước mắt. Híc bó hoa đầu tiên Hà nhận được trong ngày này đấy. Chỉ biết nói cám ơn....cám ơn.... và cám ơn.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
em vào http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=35063
ở đó có phần của em đó chứ! mọi người đều xứng đáng được chúc mừng, được trân trọng mà! Ha + truong mở Topic rieng này ko sợ chi em bảo là ăn mảnh hả?? hi hi..

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Đề nghi xem xét lại nha!!!!! cái này là nguyên miếng chứ không phải mảnh đâu à nghen!!
------
hic..chít rùi Trường ơi...lại có Đâp-j phá đây roài...

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Đề nghi xem xét lại nha!!!!! cái này là nguyên miếng chứ không phải mảnh đâu à nghen!!

HIhihihi riêng về meocung thì ngoài những lời chúc của anh dành cho các chị em mà chú luck đã gởi đường link ở trên thì anh còn chúc riêng em mãi mãi trẻ khỏe xinh tươi, làm ăn khắm khá, công việc thuận lợi và cứ ở yên miền trung thân yêu em nhá. heheh

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
HIhihihi riêng về meocung thì ngoài những lời chúc của anh dành cho các chị em mà chú luck đã gởi đường link ở trên thì anh còn chúc riêng em mãi mãi trẻ khỏe xinh tươi, làm ăn khắm khá, công việc thuận lợi và cứ ở yên miền trung thân yêu em nhá. heheh
a ha!!!! chạy đâu cho thoát!!! Thông báo toàn web hongtruong la của meocung đấy nhá, dù cho meocung ở MTrung nhưng vẫn dán tem bản quyền đấy!!!!!!!!!!!!!!!thế yên tâm rồi nhé

N

nguyenthuhoai

Trung cấp
26/6/07
82
0
0
Thanh hoa
Hôm nay em chỉ ước được ngủ một giấc thật đả thôi! ngoai ra ko mong j hơn

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
a ha!!!! chạy đâu cho thoát!!! Thông báo toàn web hongtruong la của meocung đấy nhá, dù cho meocung ở MTrung nhưng vẫn dán tem bản quyền đấy!!!!!!!!!!!!!!!thế yên tâm rồi nhé
-------
Meo ơi dán Tem ở chỗ nào thế? ..ko biết dán tem bản quyền thì dán vào chỗ nào nhỉ? :wall::alcon:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
-------
Meo ơi dán Tem ở chỗ nào thế? ..ko biết dán tem bản quyền thì dán vào chỗ nào nhỉ? :wall::alcon:
A, anh này thật là... dán tem chỗ nào thì chỉ em với hongtruong biết, anh hỏi thế biết rồi, anh xúi dục chị em gỡ tem bản quyền của em thì làm sao??????????

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA