CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Sao nipvn lại vội vã thế, khai mạc hội caphe WKT thì phải làm cho hoành tráng chứ. Anh tổ chức gấp thế này, e nhiều người muốn có mặt cũng không sắp xếp được...

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Trung thu anh em mình hop mặt chứ nhảy

Chào các bác các bác nghĩ sao về trung thu nhỉ anh em mình còn bé lắm cũng phải tổ chức cho trẻ con nó ghen chứ nhỉ
Hội Cafe nghĩ sao???

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hà hà 7h30 a` minh se ra chỗ đó, nhưng ko biết đồ uống ở đó thế nao?
Phải đi uống thử mới được.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Tiếc quá tối nay ko ra được, rủ phuong hoang lua cũng ko được, rủ anh fôly_kid nhà ta cũng kêu mệt ko ra được.thế là ko đi nữa , xin lỗi mọi người nhé.

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
em tham gia voi nhe. moi nguoi co dinh buoi nao do se di toi quan tra dao nao do khong? tra dao la mot nghe thuat rat dep de tinh tam ma.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Hôm qua mấy bác cũng thống nhất là tối chung thu này ( hoặc trước 1 hôm nếu chị em bận đưa các cháu đi chơi) thì sẽ đi uống trà ! ( cạnh Hồ tây ) nếu ai có hứng thú với khoản này thì nhẩy vào hưởng ứng nhé !

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Rất tiếc cho 1 số hội viên ( chả biết đã có ai chưa?:D) tối hôm qua không tham dự được. Sau khi ngồi bàn bạc, thảo luận ( gồm có: Tuanklkh, cam_to80, nipvnn, lemanhtien, maco, vannamnh, gnurtel) chúng tôi đã đi đến quyết định sẽ tổ chức họp WKT CAFE CLUB vào buổi tối thứ 2 - tức ngày 14/8 âm lịch (định tổ chức đúng ngày trăng tròn để đón trung thu luôn nhưng sợ mọi người bận không đi được). Vì vậy rất mong những ai muốn gia nhập WKT CAFE CLUB xin hãy đóng góp ý kiến tại đây ( Dự kiến sẽ tổ chức tại 1 bãi cỏ nào đó ở Sân Mỹ Đình)

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Theo tinh thần đó thì có lẽ phải có vị nào ra tìm bãi cỏ đẹp không hôm đó hết mất he he ,anh đề cử chú vannamnh ra ngồi đó từ 12h trưa để đặt chỗ hiiiiiiiiii !

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Chủ đề hôm đó sẽ là gì vậy chủ hội? Và khách mời là những ai? Có sự xuất hiện của những nhân vật chủ chốt của WKT không zậy? Kinh phí share như thế nào? :biggrin:

nang

nang

Guest
Nghe hay quá! Cho em đăng kí nhé. Xin lỗi tối qua hẹn rồi không đến được (bận chép bài quá các bác ơi, mấy hôm nghỉ mà, hic hic... ). Ơ? em nghe kể có mấy girl mà? Sao danh sách toàn boy không à!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ơ thế anhlaanh không đi ah, làm mất bữa nem chua của tớ, hichic, bắt đền đi. Người ta đang định hỏi hôm qua có vui không, tiếc hùi hụi từ hôm qua nè.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Hi :D chủ đề hôm đó là tết trung thu mà. Hôm đó chắc chắn chị em có quà trung thu mang về. Chào em nắng chắc chắn phải có chị em chứ chắc nhiều chị em chưa biết nên cần phải hô hào hơn nữa. Kinh phí nho nhỏ gọi là thôi :D

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
lemanhtien nói:
Hi chủ đề hôm đó là tết trung thu mà. Hôm đó chắc chắn chị em có quà trung thu mang về. Chào em nắng chắc chắn phải có chị em chứ chắc nhiều chị em chưa biết nên cần phải hô hào hơn nữa.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
CNN thích uống trà hơn. Có mỗi thuthongminh thích uống trà với CNN thôi àh? CNN thấy cái quán trên Láng Hạ cũng ổn lắm. Nhưng không gian thì hơi hẹp.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Chương trình mô phỏng theo kiểu tết trung thu của thiêu nhi cho nên anh chị em cứ chuẩn bị rước đèn trông trăng phá cỗ nhỉ.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Nguyen Hang nói:
Chủ đề hôm đó sẽ là gì vậy chủ hội? Và khách mời là những ai? Có sự xuất hiện của những nhân vật chủ chốt của WKT không zậy? Kinh phí share như thế nào? :biggrin:
Em hãy đọc lại từ đầu Post này thì em se tự trả lời được các câu hỏi của mình. Welcome to WKT CAFE CLUB.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tiếc quá cơ, hôm qua đã lượn đến đó rồi chứ.....Cơ mà tự dưng xấu hổ hổng dám vào....nhưng mà may quá toàn boy không hà ngượng chết.Thứ 2 tổ chức tận Mỹ Đình cơ ah? xa quá đi mất.....nói các pác thông cảm nhé ...đi đường nào bò đến Mỹ Đình thế :p

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Em cứ phóng thẳng xe từ cai quán hôm qua xuông phía láng hoà lạc... đến đoạn đương nào đông nghịt người thi rẽ theo .
Sao hôm qua không vào.. toàn con trai nhưng mà cam_to cung hiền như con gái đấy sợ làm cái gì ! hôm sau ới 1 câu nhé !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA