CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Hê, hôm qua em về nhà và lại đi ăn đêm, đói quá các bác à, anh hội trưởng ơi, lấn sau đi tiếp thì anh cho thêm cái khoản ăn uống "bảo vệ dạ dầy " vào cái nhé. Hôm qua vui nhỉ, em thán phục các bác biết dọn rác đấy, bởi vì khi đi về, em và "loăng quăng" còn bảo nhau" chẳng biết các bác ấy có biết mình xin thêm mấy cái ninon đựng rác không đây?
To Camto: kẹo bông ngọt lâu nhỉ, hôm qua em chỉ vớt vát được 1 mẩu, nhưng mà lần sau thì đừng hòng em nhường nhé....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tối qua về nhà gặp ngay papa nườm cho vài phát he he nghĩ lại mà vẫn còn chảy nước mắt ( bao gồm cả nước mũi) vì...... cảm cúm. hèm hèm Mặc dù vậy mình cũng rất vui vì buổi offline đón răng vui như thế.

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hôm qua qủa là một ngày ý nghĩa đó, ngồi cạnh mấy anh chị vui thật, không khí thật đầm ấm. Chỉ tiếc sau buổi này sẽ khó có buổi thứ hai, nhưng bác hội trưởng ơi, cố gắng sắp xếp vào thứ 7 để hôm nào rỗi em đón xe từ hạ long lên góp vui nhé.
Cám ơn mọi người, thật hạnh phúc và may mắn khi được wen mọi người.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Oan em quá Pác ơi, em ngồi sau "loăng quăng" đấy chứ?
Nhưng mà cả hai đứa đều vội cho nên phóng như thế vẫn là chậm đấy ạ. Đầu tiên còn nhìn lại xem " chị ấy đâu?", sau rồi phóng đến mức chẳng thấy cái gì nữa. Chị thông cảm nhé. hi` hì

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
tớ thì tớ cứ được ngồi cùng anh chị em nói chuyện là vui rùi, chả hơn gì nữa, mỗi tội mấy tuần nay , đi nhiều quá.... nhưng không có sao cả.mọi người viết bài nhiều quá nha, mới khai trương CLUB mà đã vậy---> dấu hiệu tốt nha. Club ngày càng phát huy tôn chỉ : cà phê và cà phê và đôi khi cũng no cà phê ... hê hê.Mà nè, trưa nay vừa nhắc đến teppi, hôm lào gặp mặt cái.Bác Nip và chiken2003 đó.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Nghe chừng các pác "chai" chỉ quan tâm đến nhau thôi, chẳng hỏi han gì mấy cô "Hằng Nga" bọn em gì cả. Không chịu đâu nhé...Ứ chịu đâu nhé, nhất bên trọng nhất bên khinh thế ah?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
To phuong hoang lua:Bạn yên tâm đi lúc nào mọi người cũng quan tâm đến bạn và các chị hằng nga còn lại mà.Chẳng hạn vụ anh camto_80 mua kem bông tặng chị em đấy, rồi mấy anh em ở lại rọn dẹp để các hằng nga về sớm kẻo muộn.........
Cứ yên tâm 1 điều là các "cuội" luôn yêu quý "hằng nga" mà.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Nghĩ đi nghĩ lại thiếu hằng nga trầm trọng quá, lỡ hôm nào lăng quăng lẫn phuonghoanglua mà rủ nhau nghỉ thì còn trơ lại mỗi chị thôi, với lại thấy mình cũng thuộc hàng đàn chị thì tủi wá đi mất. Bít thế cố gắng đợi vài năm nữa mới đòi ra cho xong.....hu hu

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hàng chị thì đã có hàng anh mà he he , lo gì sớm thế?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hay phết , tổ chức Cafe trong đó đi , có dịp chúng ta gặp nhau 2 miền trao đổi he he , cafe trong đó hay hơn ngoài bắc nhưng Trà thì .... có lẽ các vị ra Bắc lấy nhé hiiiiiii
Mà cái số của đồng chí Tran_van_hung gì mà báo bận suốt thế?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To Nipvnn : Em co lo cái gì đâu, có Anh hay cả nghĩ thì có ý, chẳng qua là thấy mình sắp khọm rùi nên than vãn vài câu thôi.

K

Khop

Guest
13/4/04
6
0
0
cafe la thu ma toi khoai nhat, ma cung la so truong cua toi vay . Co bao nhieu chi toi ung ho het.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Hì em đến họp mặt làm các bác lục tốn điện thoại ghê. Tiếc không được ngồi lại với các bác bị mấy cô em gái gọi.
Em đưa mấy cô em gái đến là chạy sang các bác,nhóm của mấy cô em gái ngạc nhiên sao nó đưa người yêu đến rồi lại chạy mất hút đi đâu đâu??? lúc về em bị phạt chén rượu cũng may là không bị phạt nhiều
Hôm đấy đúng là trung thu ấn tượng tý nữa thì em không được họp mặt hú hồn ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA