CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Không biết hôm qua Cafe Club họp mặt thế nào nhỉ? Bác nào tham dự, tả vài câu cho mấy anh chị em ở nhà tối T7 như tôi thèm thuồng nào!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tối T7 đã qua izzhiz , giờ mới mò dậy được ," chui " lên thì chưa thấy mem club đâu cả hehe ,
Do tối hôm 02.10 bị công an chặn một số đường đến " Lan Viên" nên các bác nhà ta chậm ... chân thì hụt ... hiiiiiiiiii ,
Lâu lâu không vui vui như tối qua nhỉ , Đề nghị " Loăng Quăng " cho bài tường thuật đi hiiiiiiiii , có lẽ cái vụ Karaoke là hay nhất ấy nhỉ hiiiiiiiiii !

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Xin lỗi các bác vi hôm qua em không đến được ( còn mải mê chinh chiến và yêu đương ) ! nghe đâu có vụ hat Ka ra Ô kê hay lắm hả ! tiếc nhỉ không thì hôm qua phải hát cho moi người nghe... chắc phải giật cái giải sao Hôm.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ui, bác Nip tha cho em, em nhường chân thư ký cho bác khác!!! Bác nào xung phong nhỉ?

Tóm lại là thế này, do không tiên đoán được tình hình chặn đường, nên một số bác nhà ta đã phải mài một đoạn đường dài mới tìm thấy chỗ tụ tập, có bác phải thất bại quay về nhà... rõ đau...

Vì hội mới thành lập, nên để tạo không khí và tình đoàn kết, các mem đã kéo nhau đi hát Karaoke. Phải nói là xuất hiện mấy giọng ca vàng hay tuyệt như Phuonghoanglua, Songvan, Hoa Mộc Lan, Tuanlklh... Chẳng biết sao, bác Tuấn cứ phải chia đi, chia tay lại đến mấy lần nhỉ?
Còn bác trưởng hội Gnurtle thì mãi mới chốn được vợ đến (chắc bác phải truyền bọn em mấy chiêu để về sau quản lý chồng mới được...)

Hôm qua, có thêm 3 thành viên mới tham gia lần đầu, đến đây thì số lượng chị Hằng đã bằng chú Cuội, các Cuội nhà ta cười tít mắt...

Trong thời gian tới, hội sẽ có một số hoạt động thiết thực hơn, bổ ích hơn, nhằm giúp đỡ các thành viên trong công việc và cuộc sống...

To Thaokim: bao giờ bạn ra Hà Nội, hãy liên lạc với Cafe Club nhé, (dùng điện thoại hoặc hệ thống nhắn tin qua WKT) sẽ vui lắm đấy...

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ah, quên xin chia buồn với 2 giọng ca sao Hôm tiềm năng, mải đánh lẻ mà không tham gia đựơc: Cam_to_80 và Maco... 2 bác này hôm qua phải hắt xì hơi đến mấy lần ý nhỉ? bao nhiêu người nhắc...

T

thaokim

Guest
20/4/04
21
0
0
48
Tp. HCM
Truy cập trang
To : nipvn và xiangqiang

Cám ơn hai bạn nhiều nha... Khi nào ra Hà Nội, mình sẽ liên lạc với các bạn bằng ĐTDĐ. Hy vọng lúc đó sẽ vui lắm nhỉ. See you again.

Thaokim.

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Rất vui , bạn ra ngoài này cứ liên lạc với bất cứ ai trong club, chỉ cần có thế, chắc chắn các thành viên khác sẽ đến nếu có thể.Mà theo như tuổi thì em gọi bác là chị rùi, ở trong đó , em cũng có mấy người bạn lớn lớn như bác, thi thoảng ra đây, mấy chị em đi nhậu cũng vui lắm.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ôi, vui thật, vui đến mức độ em bi giờ mới hoàn hồn để post bài nè, lạnhhhhhhhhhhh quá.....
Khổ thân loăng quăng hôm ấy về muộn, thế có bị các cụ Nườm cho cái Lào không? Lần sau tớ sẽ rút kinh nghiệm để 1 chú Cuội nào đấy đưa về, cho you đỡ phải vòng đi vòng lại nhỉ.
Mà mọi người hạn chế cao su đi nhé, không thì làm cho nhiều người phải chờ, khổ lắm.
Anh Tuấn ới ời, lần sau có dịp anh em mình lại chia tay và chia li tiếp nhé...

nang

nang

Guest
Híc, nghe các bác kể. thấy tiếc wá!
Hôm đó em có tinh thần đi đó chứ, mỗi tội gặp các chú! Các bác thừa hiểu em sợ nhất mấy chú áo vàng mà. Hu hu...

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To Nang: Em ăn thua gì chị, buổi chiều lượn qua chả vấn đề gì! thế mà tối gặp các chú (đâu chỉ riêng gì áo vàng)chả dám dừng lại để phone nữa cơ....hic hic sợ các chú lại tưởng là khủng bố đấy

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To anhlaanh: vụ 10/10 em có tham gia ko thế? Chết thật chưa chắc vụ nay mình tham gia được....Vậy chắc là đợi vụ 20/10 vậy :D vậy hi hi

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Hic minh ko tham dự đưộc trận này rồi,tiếc quá.

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
nang nói:
Híc, nghe các bác kể. thấy tiếc wá!
Hôm đó em có tinh thần đi đó chứ, mỗi tội gặp các chú! Các bác thừa hiểu em sợ nhất mấy chú áo vàng mà. Hu hu...

Nang ơi, ghét (hay sợ) "của" nào trời trao của đó đấy. Hãy ... từ từ mà đón nhận nhé.

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ơ kìa, nếu Retngot không đi thì lại có mỗi em với loăng quăng ah?Phản đối. Mà hình như còn cả Songvan, mong là pác ấy không rút vào giờ chót nhỉ?
Nhưng mà 10/10 có cái seminar của anh Hòa đấy, có ai đi nghe không?

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
E hèm, 3 hôm trời bận bịu không vào Cafe Club được, giờ thấy hoạt động đông vui ghê. May cho các giọng ca mới nổi là hôm đó vắng mặt Cầm Tớ và Maco không đi được chứ không thì Maco e sợ rằng các vị lúc đó không thể hát nổi vì đang còn ngất ngây con gà tây khi đã nghe thấy giọng ca hay đến ... kinh dị của Cầm Tớ và Maco. hehe

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA