CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Ui, sao các bác lại bố trí họp mặt vào đúng thứ bảy nhạy cảm thế này? Bộ chỉ muốn kết nạp các "tâm hồn lang thang" thôi à?

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hey , đâu phải thế , mà ... hiiiiiiii !Cố đi đi cho vui!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Cái khoản 'Lục tốn' thì anh Tiến phải tạ lỗi với bác nip, lại còn chưa kể mấy lần anh ấy chạy ra chạy vào đón anh nữa nhé...Lần sau hãy nhớ cái cột đèn không sáng ấy nghe chưa?Khổ thân anh Nip....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Theo trung tâm dự báo thời tiết : Thứ 7 này trời vừa trở rét mà lại kèm theo mưa....Các pác tính xem thế nào.....Chẹp với lị các pác thử xem sao lại họp vào ngày thứ 7 thế....hic hic.....khổ .....

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ối dời, tìm mãi mà chẳng thấy tên mình đăng ký ở đâu, Em đăng ký phát hì hì.
Thứ 7 này 7h30 nhỉ ???
To XIANGQIANG & anhlaanh các cậu đâu hết rùi nhỉ? híc không có phương tiện đi lại khổ ghê. Chẳng nhẽ lại thuê xe ôm, híc.

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
HI, Cafe Club.

Ở đây đông vui, náo nhiệt quá. Mọi người toàn họp mặt vào tối thứ 7 à, thế thì chỉ dành cho các bạn trẻ thui nhỉ? Già rùi có được tham gia không? :1luvu: :1luvu:

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Cho tớ tham gia với, giờ thứ 7 chủ nhật cũng ko có ý nghĩa nữa. Lớp già đấy, chiếu cố nhá, đi cho cuộc sống trẻ trung tí.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Hu hu chị Anh chuot cứ nói thế chứ em còn trẻ trung với ai đây! Trong hội Cafe này em cũng thuộc hàng chiếu trên rùi đấy!

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
newworld nói:
HI, Cafe Club.

Ở đây đông vui, náo nhiệt quá. Mọi người toàn họp mặt vào tối thứ 7 à, thế thì chỉ dành cho các bạn trẻ thui nhỉ? Già rùi có được tham gia không? :1luvu: :1luvu:
CAFE CLUB không phân biệt già - trẻ, gái - trai, lớn - nhỏ, đi làm hay chưa đi làm cho nên khi các bác đăng ký thì đừng phải suy nghĩ mình là ai? có được tham gia hay không? Vấn đề chính là Chúng ta cùng chung sở thích.

H

hong hot

Cao cấp
Các bác cho hỏi hội cà phê đã thành lập chưa để tôi đăng ký member cái nào?

Nếu các bác thiếu nguyên liệu thì tôi sẽ cung cấp vì tôi đang ở đất cà phê đây.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Bác Maco ơi, cùng sở thích gì thể nhỉ? Chứ uống cafe không phải là sở thích của em, không biết có bị khai trừ khỏi hội không đấy?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Làm sao co thể khai trừ trưởng ban lẽ tân kiêm thủ quỹ chứ.Không có chuyện đó đâu.

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
tại sao lại có hàng chiếu trên với hàng chiếu dưới ở Club nhỉ, tớ chưa nghe nói đến từ đó từ hôm đi CLub đến giờ .Bó tay!!! Đề nghị Retngot và AC cất từ đấy đi nha.

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
maco nói:
CAFE CLUB không phân biệt già - trẻ, gái - trai, lớn - nhỏ, đi làm hay chưa đi làm cho nên khi các bác đăng ký thì đừng phải suy nghĩ mình là ai? có được tham gia hay không? Vấn đề chính là Chúng ta cùng chung sở thích.

Đấy là Newworld hỏi hộ mấy bác...già :)sorry:) trong WKT đấy, vì không thấy các bác ấy tham gia. Chứ còn Newworld ấy à, CÒN TRẺ LẮM.

V

Vu Mai Oanh

Guest
16/9/04
5
0
0
ha noi
tuanklkh nói:
Chao cac ban webketoan. to tham gia WkT cung mot thoi gian nhung ma co hoi giao luu voi moi nguoi it qua. ma to thay nhu cau giao luu tren dien dan cua chung ta rat lon. vi vay to co i' dinh lap. ra mot cai hoi nho nho goi la hoi caphe gi` do o Hn, hang tuan chung ta bo tri mot buoi di uong caphe tan gau va giao luu voi nhau vao ngay cuoi tuan chang han. Hoi se co mot dia diem co dinh va mot ngay giao luu co dinh de moi nguoi co the cung` tham gia. ko biet i' tuong cua to co duoc ko. moi nguoi quan tam thi` cho to i' kien nhe.

Y kien rat hay, toi cung co so thich uong cafe hang ngay, khi nao di thi alo nhe . Thank!

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
em không để lại số điện thoại thì làm sao gọi được, bó tay. Em biết địa chỉ họp mặt rồi, cứ đúng giờ có mặt, sẽ có cả đội hình tiếp đón từ xa .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA