CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Thong bao nho nho de thanh lap mot hoi to to

Chao cac ban webketoan. to tham gia WkT cung mot thoi gian nhung ma co hoi giao luu voi moi nguoi it qua. ma to thay nhu cau giao luu tren dien dan cua chung ta rat lon. vi vay to co i' dinh lap. ra mot cai hoi nho nho goi la hoi caphe gi` do o Hn, hang tuan chung ta bo tri mot buoi di uong caphe tan gau va giao luu voi nhau vao ngay cuoi tuan chang han. Hoi se co mot dia diem co dinh va mot ngay giao luu co dinh de moi nguoi co the cung` tham gia. ko biet i' tuong cua to co duoc ko. moi nguoi quan tam thi` cho to i' kien nhe.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Hay đấy. Mỗi ngày SUNF tiêu thụ khoảng 1 lít Cafe. Khoản này hợp với mình.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
ko lam sao go tieng viet duoc. giao dien cua dien dan` dao nay` lam sao the ko biet.
hi' hi' Moi nguoi oi dang ki them cho dong vui di. tuan sau chung ta to chuc buoi offline dau tien nhe'

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Thế cái hội này chỉ được uống caphê, không uông thứ khác à?

Kiểu này, chị em ta sẽ lập một hội "sữa chua" hay hội "sinh tố" gì gì đó, để giao lưu với hội cafe này...

Ý kiến được đấy nhỉ?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Đấy, em cũng nghĩ là nên có hội sữa chua. Hi, Tại vì em bị nhiệt mày ngày nay rùi, ăn qua nhiều sữa chua đâm nghiện, chứ con gái mà uống cafe không đẹp da đâu, hhihi.
Có ai vào đây đăng kí không nhỉ?

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
To chi goi la hoi caphe vi hoi se gap nhau o quan cafe con chu yeu la de giao luu gap go nhau la chinh, va tuy theo nhu cau cua moi nguoi ma`. A`con chuyen nay nua to quen chua de cap do la van de money. van de nay nen ro rang, theo to chung ta nen thuc hien quy tac theo kieu american style co nghia la cua ai nguoi day thanh toan. Hoac moi buoi gap go chung ta se share deu cho moi thanh vien. Con viec ai moi, ai khao thi` phai xem tinh` cam cua moi nguoi voi nhau den dau. ko biet co duoc ko.

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Ờ vậy em cũng thành lập một hội gọi là hội " Hoa quả dầm " nhỉ ? Đùa thôi, Kitten nghĩ thành lập hội Cafe cũng vui đó

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Hic, hic,...

tuanklkh nói:
To chi goi la hoi caphe vi hoi se gap nhau o quan cafe con chu yeu la de giao luu gap go nhau la chinh, va tuy theo nhu cau cua moi nguoi ma`. A`con chuyen nay nua to quen chua de cap do la van de money. van de nay nen ro rang, theo to chung ta nen thuc hien quy tac theo kieu american style co nghia la cua ai nguoi day thanh toan. Hoac moi buoi gap go chung ta se share deu cho moi thanh vien. Con viec ai moi, ai khao thi` phai xem tinh` cam cua moi nguoi voi nhau den dau. ko biet co duoc ko.
Bít ngay mà. Mới nghe đến 1 lít của SUNF là Tuan nhà ta đòi phần ai nấy trả, he he.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Theo Maco thì ta nên thành lập 1 cái gọi là quỹ nho nhỏ cho WKT Cafe Club. Tính đơn giản như thế này nha: 1 tháng ta họp hội 4 lần mỗi lần chi phí cho mỗi người khoảng 10K, tổng vệ sinh 1 tháng hết 40K/1 người, như vậy là mỗi hội viên đóng góp 40K/1 tháng. (sau mỗi tháng chúng ta cũng có thể dư dật ra được ít nhiều, vì không phải ai cũng có thể đi hết được cả 4 buổi trong 1 tháng được, phần dư này chúng ta sẽ tính tóan có thể tổ chức 1 buổi hoành tráng vào cuối tháng cũng nên đó chứ?) Không biết ý kiến mọi người thế nào nhỉ?

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
hay quá nhỉ, 10k/lần chắc chắn là thừa rồi. Vì mình cũng là dân buôn cà phê mà.Nếu thành lập thì cho mình đăng kí với nhé.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thế cũng hay....chẹp chẹp...cơ mà ngại quá cơ, nhút nhát như mình không biết có tự bò đến đó một mình được không? Nhưng mà vì cái uống trước mắt mình phải cố lên.....xấu hổ ghê cơ!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
maco nói:
Theo Maco thì ta nên thành lập 1 cái gọi là quỹ nho nhỏ cho WKT Cafe Club. Tính đơn giản như thế này nha: 1 tháng ta họp hội 4 lần mỗi lần chi phí cho mỗi người khoảng 10K, tổng vệ sinh 1 tháng hết 40K/1 người, như vậy là mỗi hội viên đóng góp 40K/1 tháng. (sau mỗi tháng chúng ta cũng có thể dư dật ra được ít nhiều, vì không phải ai cũng có thể đi hết được cả 4 buổi trong 1 tháng được, phần dư này chúng ta sẽ tính tóan có thể tổ chức 1 buổi hoành tráng vào cuối tháng cũng nên đó chứ?) Không biết ý kiến mọi người thế nào nhỉ?
khi nào gom được 1 khoản nhơn nhớn thì khéo tắm cafe được đấy bác macco nhỉ !
Theo em thì vào chiều tối thứ bảy hàng tuấn ( Miễn đi kèm :banana: ) Nếu bác nào khoái thì bắt đầu từ tuần sau nhé ! Cam_to xin tài trợ 1/2 kinh phí cho tất cả số cafe đen đá của buổi đầu tiên.
:food-smil

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thành lập NHÓM CAFE

Chào các bạn , cũng lâu rồi chúng ta không có một cái ... gọi là offline , mà đi offline wkt toàn là nói chuyện kế toán không à hiiiz , mệt lắm , vì vậy NIP xin thông báo với các vị . chúng ta sẽ thành lập :" NHÓM CAFE "

Nhóm Cafe hoạt động với mục đích cũng như phải có mục tiêu : Nhóm chúng ta thành lậ ra nhằm nâng cao tinh thần đoàn kết , gắn kết những tâm hồn còn " lưu lạc" lại với nhau , gắn kết những sự nghiệp xa nhau thành gần nhau hơn và có ích hơn ,
Nhóm Cafe sẽ thường xuyên có những chương trình thăm hỏi các thành viên trong nhóm cũng như có những chương trình nhằm hỗ trợ cũng như giúp đỡ các thành viên gặp khó khăn .
đó là một số vấn đề và mục đích hoạt động
NGoài Cafe ra chúng ta sẽ thưởng thức những nghệ thuật Trà ,... , nhằm thư giãn khi không có" Cafe"
Nhóm chúng ta sẽ 1 tuần gặp nhau và cafe một lần , tuần cafe , tuần trà ,...,

có thể gặp nhau và thống nhất cụ thể xem tuần nào thứ mấy chúng ta sẽ offline ,

Theo tinh thần chung là như vậy , Nếu Bạn nào nhất trí tham gia cái nhóm gọi là " CAFE " này thì xin active tại đây , NIP sẽ có thông báo ngay sau đó .

CHÚ Ý: đây là đại diện tại Hà Nội , các bạn trong SG đăng kí thì sẽ có chương trình riêng trong đó , thân!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ai là người chủ chốt trong Nam đây nhỉ.
ERP, Virgin hay chị Mina, leloanbt. Anh VNgeek chắc là bận rộn rồi.

Nếu có người bắt đầu ở trong nam thì em xin đăng ký vì em không chủ trì được chuyện này đâu.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thông báo mới nhất : có lẽ với một số người là hơi gấp . nhưng cũng thông cảm hiiiiiiii , Tối nay chúng ta sẽ gặp nhau lúc 7h30 , địa điểm : tại số 8 Nguyễn chí Thanh. vì vậy nếu bạn nào có tinh thần tham gia cũng như rất thích thưởng thức những nghệ thuật cafe , trà . và đợt tới chúng ta sẽ tổ chức thưởng thức các nghệ thuật khác , như ẩm thực hay nhiều hơn nữa ,
vì vậy xin thông báo luôn với các bạn tinh thần này . rất mong sự cổ vũ và tham gia của các bạn !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA