CLB CAFE !!!

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Cafeclub hôm qua thật vui : Ngoài 2 đại diện trong Tp.HCM là : Thảo Kim và ..." Mẹ Mìn" cafeclub kết nạp thêm các thành viên :
VuaLua
AnhChuot
hai2hai
Margarita
Nang
Cafeclub xin cảm ơn tới : 2 đại diện trong Tp. rất cảm ơn 2 chị đã đến tham gia cùng club!

Khóa học Quản trị dòng tiền
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Tường thuật buổi gặp mặt Cafe Club!

Vâng thưa các bạn, chương trình họp mặt của Cafe Club đã diễn ra theo đúng kế hoạch. 2h15 mọi người tập hợp tại Hi Lạc Trà Lầu (1 quán trà mang phong cách Trung Quốc - Uống trà Tàu, nghe nhạc Hoa) tuy thời gian có dây co một chút nhưng cuối cùng thì mọi người cũng đến đầy đủ - đặc biệt Cafe Club rất hận hạnh được đón tiếp hai vị khách bay từ Sài Gòn ra đó là hai chị: Thảo Kim và Mẹ Mìn. Sau đó mỗi người tự chọn cho mình một món trà như: Trà quả chuối, trà Wisky, trà bát bảo... nhiều lắm không thể nào liệt kê hết ra đây được. Mọi người vừa nhâm nhi thưởng thức hương vị của trà, vừa nhỏ to tâm sự (Theo ngôn từ dân dã thì là buôn dưa lê) sau khi buôn được mấy sọt dưa mọi người bàn bạc chuyển sang kế hoạch thứ 2 đó là: Ăn lẩu. Vụ ăn uống này sẽ được tổ chức tại nhà của Nipvnn, do chính các đầu bếp hàng đầu của Cafe Club biểu diễn. Trong khi chờ đợi các đầu bếp tài ba biểu diễn thì bác Vualua, Nipvnn, gnurtel và maco cũng tranh thủ biểu diễn ít võ nghệ qua 100 lá bài :D Cuối cùng giờ phút quan trọng nhất cũng đã đến, bàn tiệc được dọn ra, mọi người quây quần bên nhau (tuy nhiên vì số người vượt quá so với dự kiến cho nên mọi người phải hơi...nô tì vào nhau 1 chút) nâng cốc bia (bia Việt Hà đó bà con ạ - quảng cáo hộ bác Tuấn tí) chúc mừng buổi họp mặt. Sau màn khởi đầu là đến màn chào hỏi, lần lượt từng người, từng người một nâng cốc bia lên giới thiệu về bản thân và Cạn. Sau đó thì... đói quá không đủ sức tường thuật tiếp rồi ai giúp Maco với.

T

tuylipden

Guest
1/10/04
12
0
0
43
Ha noi
Đấy là quán trà tàu HỈ Lạc , Quan tủ của mình. Thế mà hụt.

nang

nang

Guest
"Nhỏ này nhìn duyên ghê ha!"
Hèn chi mà tối qua Nắng khó ngủ wá à, cô Diệu ui! Hì,,,

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Còn chị thì được Mẹ mìn khen: "Cái nick loăng quăng nghe dễ thương ghê!"

Công nhận, tối qua vui dễ sợ.

Nhưng phải phạt bác Gnurtel và Tuanlklh, nhận làm bếp trưởng và bếp phó rồi mà chẳng động chút tay chút chân vào cái bếp... Cũng may có chị AC, Mar và chị Cam_to... trổ tài đi chợ, nấu nướng, không thì chắc 9h tối cũng chưa được nếm mùi gì.

Chỉ tiếc, bác VL nhà ta không có cơ hội trổ tài món salát... híc, dịp sau nhé bác!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
híc híc...nghe các bác tường thuật mà em thấy thèm ghê, liệu bây giờ em xin đăng ký thì có muộn không ạ ? Các bác cho em làm ma men, à quên ma mới với nha.

Xin được ra mắt các anh chị và mọi người.... epsi: .......

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Em có thể đăng kí không vấn đề gì cả ,

nang

nang

Guest
suongdemtv khôn ghê ha! Thấy có offline chào mừng chị em là tham gia liền!!!
Haha... đùa thôi! weo căm.....

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
PHL cũng chào mừng Suongdem, bạn cố gắng tham gia vào hội cafe nhé, vui lắm đấy, và sẽ có nhiều cơ hội để làm quen với các mem của Webketoan, như là ,....tớ chẳng hạn.
Nhiệt liệt chào mừng.

M

Minhhoang

Guest
4/10/04
1
0
0
43
Ha noi, Vietnam
cho toi tham gia voi, toi la thanh vien moi vao, nen ko biet hoat dong gi ca. Lam on chi bao cho toi voi

I

Iandane

Guest
đùng bàn đến kinh tế vội ... Cú gặp nhau đã hẹn ở đâu đó..sau ban nội quy sau..
ở Hô Ngọc Khánh có địa điểm đẹp...có gì tham khao ý kiến của mình nhé..

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Sao mà nhiều người đăng kí thế nhỉ, caphê club có vẻ đi đúng hướng rồi nhỉ.
Chào suongdemtv lau qua ko nhìn thấy mặt em, nhớ quá.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
maco nói:
Vâng thưa các bạn, chương trình họp mặt của Cafe Club đã diễn ra theo đúng kế hoạch. 2h15 mọi người tập hợp tại Hi Lạc Trà Lầu (1 quán trà mang phong cách Trung Quốc - Uống trà Tàu, nghe nhạc Hoa) tuy thời gian có dây co một chút nhưng cuối cùng thì mọi người cũng đến đầy đủ - đặc biệt Cafe Club rất hận hạnh được đón tiếp hai vị khách bay từ Sài Gòn ra đó là hai chị: Thảo Kim và Mẹ Mìn. Sau đó mỗi người tự chọn cho mình một món trà như: Trà quả chuối, trà Wisky, trà bát bảo... nhiều lắm không thể nào liệt kê hết ra đây được. Mọi người vừa nhâm nhi thưởng thức hương vị của trà, vừa nhỏ to tâm sự (Theo ngôn từ dân dã thì là buôn dưa lê) sau khi buôn được mấy sọt dưa mọi người bàn bạc chuyển sang kế hoạch thứ 2 đó là: Ăn lẩu. Vụ ăn uống này sẽ được tổ chức tại nhà của Nipvnn, do chính các đầu bếp hàng đầu của Cafe Club biểu diễn. Trong khi chờ đợi các đầu bếp tài ba biểu diễn thì bác Vualua, Nipvnn, gnurtel và maco cũng tranh thủ biểu diễn ít võ nghệ qua 100 lá bài :D Cuối cùng giờ phút quan trọng nhất cũng đã đến, bàn tiệc được dọn ra, mọi người quây quần bên nhau (tuy nhiên vì số người vượt quá so với dự kiến cho nên mọi người phải hơi...nô tì vào nhau 1 chút) nâng cốc bia (bia Việt Hà đó bà con ạ - quảng cáo hộ bác Tuấn tí) chúc mừng buổi họp mặt. Sau màn khởi đầu là đến màn chào hỏi, lần lượt từng người, từng người một nâng cốc bia lên giới thiệu về bản thân và Cạn. Sau đó thì... đói quá không đủ sức tường thuật tiếp rồi ai giúp Maco với.

Không chịu đâu, mọi người nói là Cafe Club làm em tưởng không được uống trà mà chỉ cafe thôi. Biết thế em đăng ký từ đầu ...:crying:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Thế là CNN chưa biết quan điểm của cafe club rồi!

Đọc lại topic này từ trang 1 -3 nhé.

Tiếc thật!

T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
em dang ki lau lam roi nhung ma ban ron voi vo so nhung chuyen vo van chang tham gia duoc.
nhung khi nao di uog ca fe dau do thi nhan tin ru em di cung voi nhe.
sdd cua em:0912126769

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
CNN cũng biết uống trà a`, thế mà anhlaanh chưa bao giờ nhìn thấy CNN ngồi ở căng tin uống trà đấ cả. Lạ thật đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA