Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Bạn bảo mình : chẳng có "vết xước" như tao hóa lại hay. Như thế có phải là điều hay? Nếu cả đời không có " vết xước" thì làm sao biết được những giây phút ngọt ngào, hạnh phúc nhỉ? Mình chẳng mong " được " như thế. 20/10 bạn còn chúc mình "sẽ sớm lành vết thương đáng lẽ không nên có". Thế nào là không nên có? mình thực sự thấy giận vì câu nói đó, có thể lựa chọn của mình không giống ai nhưng có cần phải chúc mình như thế không? Bạn nên tôn trọng quyết định của mình chứ, vì đó là điều mà trái tim mình đã chọn , đừng nghĩ rằng bạn khôn ngoan hơn mình nên có thể cười trên những gì mà bạn gọi là "sai lầm của mình", rất tiếc là mình không thể "suy nghĩ" tất cả mọi việc bằng lý trí như bạn được, cuộc sống như thế thì sẽ buồn tẻ lắm. Mình sẽ rất cảm ơn nếu bạn đừmg bao giờ chạm vào vết thương đó nữa, nó đang lành bạn ạ. Chào bạn.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Trời lạnh ...mình bắt đầu sống chung với lũ rồi. Dự báo thời tiết hôm qua lạnh, chưa thấy gì mình đã mừng, ai dè...đêm qua mới thấy dấu hiệu của cái gọi là dự báo trước thời tiết xuất phát từ đôi chân của mình...sad..sad.

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
2 hôm nay bị ốm, chán thật. Về đến nhà là lại nằm bẹt trên giường. Hqua đau đầu kinh khủng, may là hôm nay đã đỡ nhiều rồi...Chỉ vì cái tật lười uống thuốc nên mới khổ thế này đấy...

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Hôm nay canh cả ngày để băt siêu nhân mà không thây siêu nhân xuât hiện, hôm qua mơi dọa co một câu mà hôm nay không thây xuât hiện nửa :wall::wall::wall:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Chán thế, S mình toàn thích làm sai.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Lại xuống trông văn phòng, tầng 1 zìa hết chả còn ai. Sắp 5h30, chuẩn bị về nào.

Một ngày nữa lại trôi qua

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hic, toàn bộ số tiền nạp trong điện thoại đã không cánh mà bay (khi cả buổi chiều nay mình chẳng gọi cho ai )lại còn bị âm 2.750đ và tài khoản sẽ bị xoá sau ngày 27/12.Hơ tài khoản sẽ bị xóa sau ngày 30/1 chứ và đã hết tiền thì gọi làm sao được mà âm tiền, chả hiểu ra làm sao cả. Gọi cho tổng đài 178 thì toàn thấy ò í e, gọi cho dịch vụ chăm sóc khách hàng thì được trả lời là cầm máy lên kiểm tra.Thế là mất oan tiền rồi.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
cứ vào mấy cái mục này là lại mún viết. nhưng sợ.................

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Nhiều đứa ko ý thức được rằng nó gửi send all qua YM các tin vớ vẩn làm mình bực ko chịu nổi. Mình ko thích đón nhận mấy cái tin vớ vẩn ấy.Đang làm việc nhảy chồm chồm vào mặt...gửi toàn tin nhảm nhí...bực.mắng rồi ko chừa.ĐÚng là lũ ĐẦU VƯỢN-ko có ý thức.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nhiều đứa ko ý thức được rằng nó gửi send all qua YM các tin vớ vẩn làm mình bực ko chịu nổi. Mình ko thích đón nhận mấy cái tin vớ vẩn ấy.Đang làm việc nhảy chồm chồm vào mặt...gửi toàn tin nhảm nhí...bực.mắng rồi ko chừa.ĐÚng là lũ ĐẦU VƯỢN-ko có ý thức.

Chấp nhứt làm chi mấy em đó Táo à, cứ xóa hết tin là xong!!! Mackeno!

Lúc này vào PNN chán thật...lại đọc phải những bài viết đao búa, dao găm, thuốc súng trong cái topic gì gì đấy!! mệt, nhức đầu, chán!!:alcon:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chấp nhứt làm chi mấy em đó Táo à, cứ xóa hết tin là xong!!! Mackeno!

Lúc này vào PNN chán thật...lại đọc phải những bài viết đao búa, dao găm, thuốc súng trong cái topic gì gì đấy!! mệt, nhức đầu, chán!!:alcon:
nó gửi send all qua online cơ mà.Em thì để online cả ngày lv...nhưng cứ dăm mươi phút chúng nó lại gửi tin vớ vẩn...!Lũ Đầu Vượn.có cách nào trị lũ này ko anh???Em ko nói PNN mà là qua online cơ.huuuuuu

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Địa chỉ: HN-HCM

Cầu trời khấn phật, đừng ai xóa bài nào của con trong mấy box nghiệp vụ.

Được vậy con sẽ dừng lại ở số 51 xinh đẹp, con ko post thêm một bài nào nữa!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Cầu trời khấn phật, đừng ai xóa bài nào của con trong mấy box nghiệp vụ.

Trời phật nào chứng đây. Chỉ có Tiger chứng thui :angel:

Được vậy con sẽ dừng lại ở số 51 xinh đẹp, con ko post thêm một bài nào nữa!

51???Tại sao xinh đẹp nhỉ? Hổng hiểu. Chẵng lẽ ngày sinh tháng sinh????:dance2:

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN

Mỗi người có một con số ý nghĩa mà Bác. Khi nào số bài của Pear gấp 1000 lần số 59 thì chắc Pear cũng dừng lại và nộp đơn xin nghỉ hưu thôi.
:bigok:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Trời phật nào chứng đây. Chỉ có Tiger chứng thui :angel:
E hiểu ý a. A gợi ý cho e vào clb bóng đá post bài spam fải ko ạ?! Đội trưởng chiếu cố ko xóa bài NAA đâu fải ko ạ?!:bigok:

Hic, a biết là ngày sinh của e hôm a post bài CMSN rùi mà. Ngày sinh của Camau thì cũng ko fải ---> ko fải ngày tháng sinh.

Sao đội trưởng ko bít 51 là số bài chuyển thành viên nhỉ, thế mà là cán bộ quản lý clb bóng đá cơ đấy. :bigok::bigok:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
E hiểu ý a. A gợi ý cho e vào clb bóng đá post bài spam fải ko ạ?! Đội trưởng chiếu cố ko xóa bài NAA đâu fải ko ạ?!:bigok:

Vào làm đi rùi biết ngay í mà. Quân pháp bất vị thân.:dance2:

Hic, a biết là ngày sinh của e hôm a post bài CMSN rùi mà. Ngày sinh của Camau thì cũng ko fải ---> ko fải ngày tháng sinh.

CMSN là bài gì vậy trùi? Già rùi nên lú lẫn đê :wall:

Sao đội trưởng ko bít 51 là số bài chuyển thành viên nhỉ, thế mà là cán bộ quản lý clb bóng đá cơ đấy. :bigok::bigok:

50 là chuyển rùi cô nương ah.:wall:

To Pear59: thế thì cái số 2774 cũng đẹp lắm đó, lại ý nghĩa nữa :angel::dance2:

Sửa lần cuối:
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
thông mũi, mát họng, sảng khoái dài lâu rùi, pà con ơi!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA