Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Cảm giác chông chênh không hơn không kém.!!!Phải làm sao đây...có tin đó là sự thật ko???
Phải làm gì khi lòng tin đã bị "sói mòn"...thờ ơ, lạnh lùng...hay biện minh để lấy lại lòng tin...ko...mình ko có gì để phải biện minh cả...cái đúng luôn luôn toả sáng bất cứ nơi đâu...!!!Tự ngta thích tạo cảm giác bất an cho bản thân đấy chứ...Thôi đành nghe bài "after goodbye ".

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
úi giời ơi........... mừng wá trời. Trang web đã vào được rồi..

Siêu nhân lặn mất tăm cả 3 - 4 hôm nay vì lý do nào đó chưa tìm ra nguyên nhân. Thiệt là bực mình. :wall::wall:

hehehehe.... sung sướng vì được về nhà, ăn đặc sản quê hương: Hủ tiếu Mỹ Tho + Hủ tiếu satế. Hai món này đảm bảo trăm phần trăm ko có nơi nào trên Việt Nam nấu bằng chỗ mình cả.....

hihihi..... :bigok::bigok::bigok:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay dự tiệc chia tay 1 người bạn làm chung...lương có cao đến đâu cũng không thể sống mãi nếu không thực sự tâm huyết và yêu nó phải không bạn??? Gõ đầu..sinh viên là 1 việc khó khăn đấy nhé, nhưng chúc bạn luôn thành công trong con đường mà bạn chọn. Một sự lựa chọn dũng cảm, bạn à!
Đôi khi mình nghĩ, cuộc sống phải có những người như bạn...xa nhau nhưng đâu có nghĩa là quên nhau đâu nhỉ?:bigok:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Kế hoạch nghỉ đã gần hết. Lại phải bon chen với đời rồi. Nào bắt tay vào chuẩn bị nào hehe hic hic

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Nhanh quá, đã hết giờ rồi sao
Cả ngày bên e chẳng nói được lời nào
Bi bô anh mới tập vài tiếng
Vẫn chỉ câu chào, câu xã giao.

Hết giờ và anh lại ko được gặp e
Anh lại nói Míng Tian jian quen thuộc
Cửa khẩu đến rồi, anh dừng bước
Em về mang nỗi nhớ anh theo.
:dzo:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
học thuộc rồi mà vô thi gặp thầy đẹp trai quên trật!!!chắc đủ 5 điểm

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
đi sinh nhật web hết rùi sao mà vắng thế, bùn quá, sao ko có truyền hình trực tiếp SNW xem chơi nhỉ?

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Có đấy. em chờ tí là có tường thuật trực tiếp mà. Bắt đầu rồi đấy, nào anh vả em cùng chúc sinh nhật WEB ta nào.

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Buổi sáng thức dậy mở miệng ra mà cứ khào khào, mất tiếng rùi... tiêu

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Miền Bắc: offline Đồ Sơn, Sinh Nhật webketoan hôm qua...ai cũng bảo taoxanh và luckygirl85 giống nhau!
Miền Nam : Mọi người lại bảo taoxanh và thiên_thanh giống nhau.
Miền Trung chưa có....ai nhận giống...hic...hic.
hic..hic...mình giống Ba đặc sệt.:angel:

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Miền Bắc: offline Đồ Sơn, Sinh Nhật webketoan hôm qua...ai cũng bảo taoxanh và luckygirl85 giống nhau!
Miền Nam : Mọi người lại bảo taoxanh và thiên_thanh giống nhau.
Miền Trung chưa có....ai nhận giống...hic...hic.
hic..hic...mình giống Ba đặc sệt.:angel:

Đúng đó chị ơi em thấy 2 chị giống nhau lắm.Hôm qua em tưởng hai chị la chị em vì em thấy hai chị cũng thân thân nhau lắm.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
bê vào blog.

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Trời mưa lớn mà anh hai phải chạy quãng đường xa gữa mưa thấy ngại và thương anh 2 quá ta ui, cầu mong tối nay về anh 2 không bị cảm trở lại.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Tối qua say. Trưa nay say, và tối nay cũng say (say đều có lý do chính đáng cả). Ặc...ặc...không biết mai có đi làm nỗi không đây????Mất giọng luôn rùi. Đá chanh thôi.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Tối qua say. Trưa nay say, và tối nay cũng say (say đều có lý do chính đáng cả). Ặc...ặc...không biết mai có đi làm nỗi không đây????Mất giọng luôn rùi. Đá chanh thôi.
trời ơi anh zai...mắt ai CẬN đọc được những dòng này sáng ra mất.ặc ặc.Chúc anh say bí tỉ...bí tỉ...heeeeeeeee.:angel:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung

Say mà vẫn biết đường post bài thế này là tốt lắm rồi anh.

Đi nhậu mà ko rủ em, xấu!

Mắt mình cũng cận, viết chữ to hơn tý!

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
úi giời ơi.....

Hôm wa mãi tận 20h11m mới có bác rủ đi nhậu. Tiếc thật. Phải chi các bác rủ sớm hơn 1 tí là mình đi được rồi.

Bảo vệ nhà mình đâu rồi í nhỉ??? Có người đòi ban nick siêu nhân đây!!!! :wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA