Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Còn một việc nữa phải làm trong chiều nay...có lẽ vẫn kịp để về đi học, mình sắp thành con LẬT ĐẬT rồi.try again!

Khóa học Quản trị dòng tiền
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Ha ha, a nói cụ thể hơn được ko a tiger?!:bigok:

A pst vào xác nhận cái nhỉ !
:bigok:
TT ơi, im lặng đồng nghĩa với đồng ý đó. ha anh PTS hen?
Điện thoại tới tấp, hic hic chắc tắt nguồn thôi, Lạy trời cho mau hết pin để khỏi nghe nó run è è è. Rõ khổ.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Đang lang thang tìm cái gì để thư zãn, vào mục Chợ cười nhòm thử...ha ha ha....cười chảy cả nước mắt, cười ngoác cả miệng, cười đau cả bụng, cười rụng cả...rốn!!!:angel::angel:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Đang lang thang tìm cái gì để thư zãn, vào mục Chợ cười nhòm thử...ha ha ha....cười chảy cả nước mắt, cười ngoác cả miệng, cười đau cả bụng, cười rụng cả...rốn!!!:angel::angel:

éc, lão bà ham vui đi cấp cứu, bác VN999VN cũng theo lên trạm y tế, khổ, cười gì mà kinh khủng, éc éc, ta cũng kiếm cái để hở nguyên hàn răng cái đã!!!

pts911

pts911

Trung cấp
23/3/07
116
0
16
Tp.HCM
Ha ha, a nói cụ thể hơn được ko a tiger?!:bigok:

A pst vào xác nhận cái nhỉ !
:bigok:

Nói to để mọi ng cùng nghe chia vui luôn!:bigok:

Trung Tâm bảo hành PTS911 xin kính chào quý khách

Trung tâm PTS911 nhận bảo hành miễn phí các loại Tivi, Màn hình máy vi tính và các phụ kiện kèm, đặc biệt Trung tâm còn có thể Tân trang và Lên đời nếu Quý khách có nhu cầu.

Phương châm hoạt động của Trung tâm là luôn luôn tạo điều kiện cho khách hàng quay trở lại bảo hành.

Mọi chi tiết xin Quý khách vui lòng tham khảo thêm các Cộng tác viên của Trung tâm tại chuyên mục này.

Trân Trọng

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Híc, đồng minh của mình chưa đi mà các anh lại đòi bắt nạt như trước rùi.
Một anh đòi lấy máy tính fang, một anh đòi lấy điện thoại gõ đầu :wall::wall::wall:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Đói từ lúc 2h, fải chịu đựng đến tận bi giờ thiệt là khổ sở. Mà nghĩ lại thấy mình khủng khiếp, vừa ăn cơm trưa xong lúc 12h45, thế mà bi giờ lại đói.

Ôi.... chắc fải bán nhà mà ăn wá..... :wall::wall::wall::wall::wall::wall:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
" Một mình giữa bầy sói." hic hic
Trời ạ, công ty gì mà phòng kế toán mười mấy ẻm chỉ có một mình mình là nam éc éc.
Giờ thì mình hiểu tại sao các ku bỏ chạy hết, bỏ lại một đống rác, heheh mệt nhưng .......vui, vui nhất là lúc ăn cơm trưa, hic hic giờ mới biết mình dại gái thật heheh

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Đói từ lúc 2h, fải chịu đựng đến tận bi giờ thiệt là khổ sở. Mà nghĩ lại thấy mình khủng khiếp, vừa ăn cơm trưa xong lúc 12h45, thế mà bi giờ lại đói.

Ôi.... chắc fải bán nhà mà ăn wá..... :wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Cái này người xưa cũng như thời nay gọi là có lãi đó Siêu nhân. Ặc...ặc...ặc...ngộ quá, Siêu Nhân cũng có lãi nữa

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Trời ạ, công ty gì mà phòng kế toán mười mấy ẻm chỉ có một mình mình là nam éc éc.
Giờ thì mình hiểu tại sao các ku bỏ chạy hết, bỏ lại một đống rác, heheh mệt nhưng .......vui, vui nhất là lúc ăn cơm trưa, hic hic giờ mới biết mình dại gái thật heheh

Cái ku kia chạy hết bởi vì....các ku kia không phải là....

Con gì trị con sói nhỉ? Em là con đó đó :angel:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Bây giờ ông anh yêu quí mới phát hiện ra nhược điểm của mình thì đã quá muộn rùi:wall::wall:

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Nửa đêm về sáng thì cái mạng giở chứng...

1,2,3,4...năm đâu phải là dài mà sao cứ tạo áp lực thế này, cứ nói mãi...:alcon:

Dạo này chợt nhận ra đã thay đổi nhiều, thay đổi cả những thói quen tưởng chừng như không thể:alcon:...đang đánh mất mình hay đang trở thành 1 người mới tốt hơn?:wall::wall:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Ko có ai đi...chỉ có một mình tôi phải đi, tôi lại đi...đi tiếp cho hết tuần...huuuuuu!

B

benhoanh

Guest
8/11/07
0
0
0
Trái tim anh

Vui vẻ vì dọn rác và vui vẻ vì có rác mà dọn, hết rác rùi thì dọn luôn các em rồi hẳn chạy bác nhá!!!

bigmen

bigmen

Cao cấp
10/9/07
217
0
0
Hà Nội&Nam Định
Hôn nay vừa quyết định một vấn đề quan trọng - tạm xa nhau. Mà lòng không hề thanh thản như dự đoán. Bạn bè ai cũng nói đây là cách tốt nhất để xét lại lòng mình. Còn mình thì nhận ra đây là cách tốt nhất để nhận biết một ngày dài và chán trường như thế nào,...

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Làm việc với mấy cái ĐẦU VƯỢN mệt quá đi mất.Hoá đơn từ tháng 8 - mình kê khai thuế - bàn giao cho nó từ hồi nào rồi, giờ nó alô bảo chị không giao hoá đơn tháng 8 cho em à.Mình choáng!Ngọng mồm luôn chả nói được gì.Thú thực mình đã lẫn đâu...cái gì ra cái đấy, tại sao sang tháng 11 rồi, giờ nó lại hỏi mình hoá đơn tháng 8 - Có ngộ không đấy???Bực cả mình, mệt người.Dạo này mình gặp rẳc rối , xui xẻo đủ đường ...mất ví, điện thoại sáng nay dở chứng cháy màn hình(ông anh đưa đi sửa rùi), giờ lại thêm cái vụ hoá đơn vớ vẩn này, mình chết mất ko thể sống nối...Mà cả nhà tổ chức ăn thịt chó giải đen rồi, hoá ra cái đen đủi vẫn còn bám lấy mình...phải làm sao đây???Chị gái còn ra sức mắng mình nữa.huuuuuuuuuuuuu.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
DZÔ!
100%

Đang làm việc mà buồn ngủ quá!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sáng nay có một niền vui nho nhỏ!

Trông xinh và dễ thương hơn đấy chứ nhỉ! :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA