Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Cái này người xưa cũng như thời nay gọi là có "....." đó Siêu nhân. Ặc...ặc...ặc...ngộ quá, Siêu Nhân cũng có lãi nữa

úi giời.... Sao bác Cọp bít rành thế nhỉ?? Hay là bác cũng có "....." à??:bigok::bigok:

hehehe..... mà SN chẳng có đâu nhá. Momi cho SN uống 6 tháng 1 lần rồi. Bác mừng hụt đêeeeeee!..........:alcon::alcon:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Sáng hôm nay, con bạn pm cho mình 1 đoạn. Sau khi thực hiện xong thấy cũng chí lý => chẳng bít nó ngồi mất mấy chục tiếng đồng hồ mới nghĩ ra cái này nhỉ?? :dance2::dance2:=> mà công nhận con đó rảnh thiệt.:wall::wall:

"Chuyến bay định mệnh ngày 11-9-2001, thử coi tí nhé: Chuyến bay đâm vào tòa tháp đôi ở New York ngày 11/9/2001 có số hiệu tên là Q33N.

+ Hãy gõ tên số hiệu chuyến bay này vào bộ soạn thảo Word.
+ Sau đó phóng đại font lên cỡ chữ 72.
+ Và cuối cùng là đổi font chữ thành font Wingdings.

Kết quả cực kì bất ngờ! Không tin thử làm xem. Phải chăng đây là định mệnh !!!!?"

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
hum nay có đử thứ chuyện vui!! heheheee
100% dzô

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung

Cái này gọi là ăn cắp bản quyền nhé mèo! Lêu Lêu

Sáng nay tưởng vui, vậy mà công ty có khối chuyện để suy ngẫm, Mọi người đều thấy chán công ty! Mình phải kiên nhẫn! :wall::alcon:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Mấy hôm nay busy đi gặp khách hàng thanh toán FB...giờ động đến cái phầm mềm MISA thì nó dở chứng. Alô mãi chưa thấy bọn nó đến xem cho, kiểu này chiều nay ngồi tán gẫu và lượn NET cho nó lành.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Sắp bị điên rồi. Sao mấy người làm cao hay láo thế nhỉ? Bày đặt này nọ, tưởng mình giỏi hả??? Xin lỗi chứ những người làm thấp hơn còn giỏi hơn đấy. hừhừ............

Ông Sếp bị khìn khìn. Lúc trưởc bảo làm vầy, lúc sao lại kêu khác. Báo cáo đã đưa rồi, bây giờ lại hỏi. Lúc trước giải thích rồi, bây giờ lại giải thích. Lúc trước đồng ý, bây giờ hỏi: "Ủa, sao kỳ vậy em??" => ổng bị điên => mình bị điên trước ổng.

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Sắp bị điên rồi. Sao mấy người làm cao hay láo thế nhỉ? Bày đặt này nọ, tưởng mình giỏi hả??? Xin lỗi chứ những người làm thấp hơn còn giỏi hơn đấy. hừhừ............

Ông Sếp bị khìn khìn. Lúc trưởc bảo làm vầy, lúc sao lại kêu khác. Báo cáo đã đưa rồi, bây giờ lại hỏi. Lúc trước giải thích rồi, bây giờ lại giải thích. Lúc trước đồng ý, bây giờ hỏi: "Ủa, sao kỳ vậy em??" => ổng bị điên => mình bị điên trước ổng.

Chắc là cũng giống ông sếp bên anh lúc trước rùi, lúc đầu thì kêu mình cp vào...sau lại kêu bỏ ra. Mà sổ sách viết bằng tay mới khổ chứ, mỗi lần sửa phải viết lại hết :wall::wall:. Điên đầu với mấy sếp thật.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Chắc là cũng giống ông sếp bên anh lúc trước rùi, lúc đầu thì kêu mình cp vào...sau lại kêu bỏ ra. Mà sổ sách viết bằng tay mới khổ chứ, mỗi lần sửa phải viết lại hết :wall::wall:. Điên đầu với mấy sếp thật.

Anh viết = tay thì khổ thật đấy.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuuhuhuhuhu.... bệnh rồi.... hình như là dị ứng.... huhuhu.... khổ sở.........

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
ngày thật buồn, mưa thật buồn!!!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Tình yêu đến rồi đi. Nhanh quá. Cứ như một giấc mơ vậy.

Cầu chúc cho em yêu hạnh phúc và bình an :1luvu:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Nhiều khi tôi muốn...........bỏ..đi..thật xa.
Bạn thân ngẩn ngơ..........như người xa lạ

kidmandang

kidmandang

Giang Hồ Thuật Sĩ
10/11/05
522
2
18
HCM
Pótay với câu này, một ngày nào đó siêu nhân cũng sẽ bay cao và .... khi đó U nghĩ sao khi biết có người nghĩ thế nhỉ ???

Nhiều khi tôi muốn...........bỏ..đi..thật xa.
Bạn thân ngẩn ngơ..........như người xa lạ
Pác Cọp! bài này tên là gì nhỉ, cũng khá hay nhưng em chịu ko nhớ được tên - hình như pác viết sai thì phải " Bạn thân hữu xưa như kẻ ... " :bigok:
+ ah mà pác bỏ đi thật xa thì sắp tới ai hộ đê zậy :wall::wall::wall:

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Để em làm cho bác cọp một bài đúng tâm trạng luôn.
Đôi khi ta muốn làm cơn gió lang thang
Đôi chân lê bước ..... quên rùi heheheh

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Pác Cọp! bài này tên là gì nhỉ, cũng khá hay nhưng em chịu ko nhớ được tên - hình như pác viết sai thì phải " Bạn thân hữu xưa như kẻ ... " :bigok:
+ ah mà pác bỏ đi thật xa thì sắp tới ai hộ đê zậy :wall::wall::wall:

Hình như bài Thói Đời phải k ta?

Trong thói đời cười ra nước mắt
Xưa trắng tay gọi tên bằng hữu
Giờ giàu sang quên kẻ thâm giao

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Em thấy giống bài "trong tầm mắt đợi"
http://music.hanoiyeu.com/?dowot=viewsong&song=5351

Kid nói chính xác, anh thì thường nghe mấy nhạc dạng này thui

Nhiều khi tôi muốn bỏ đi thật xa
Bạn thân ngoảnh ngơ như người xa lạ
Người mình bao năm chăn gối
Bây giờ còn dối gian nhau
Mấy ai trong đời hiểu thấu.

Tiền khô cháy túi có ai hiểu ai
Nhiều khi bỏ đi như kẻ không nhà
Đọa đày trong cơn men đắng
Ôi đời còn lắm phong ba
Biết bao ước vọng trôi qua.

Còn nhớ bao năm xa rồi
Đời thơ tuổi đó rong chơi
Chưa yêu đương, chưa lần thương nhớ một người
Bây giờ tình đến với tôi, như mây hững hờ mây trôi.

Từ khi biết nhớ, biết thương rồi yêu
Là khi biết đau, biết khổ trong chiều
Người đời điêu ngoa, gian dối
Ước hẹn thù kiếm xa xôi
Có chăng chỉ là mơ thôi.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Ông cụ tiger và chú kid hôm nay có tâm trạng bình thơ nữa cơ à. Kinh nhỉ, ngủ sớm mai lấy sức còn đấm đá nữa. Mai mà thua nữa thì về chết với tớ. Tớ cho bỏ đi thật xa luôn cho biết heheheh

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Ông cụ tiger và chú kid hôm nay có tâm trạng bình thơ nữa cơ à. Kinh nhỉ, ngủ sớm mai lấy sức còn đấm đá nữa. Mai mà thua nữa thì về chết với tớ. Tớ cho bỏ đi thật xa luôn cho biết heheheh

Mai mà đá đấm gì anh? Mà anh hô hào lớn lắm từ đầu mùa tới nay,vậy mà chẳng biết mặt sân thế nào, lần này anh không đi coi chừng với em:wall::dance2:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Một ngày buồn - vui lẫn lộn, sao mọi người cứ phải tranh về tài chính thị trường thế? một giây bình yên đi.
Mong ngày mai cúp điện :freddy:để khỏi phải có tiếng nhạc, ánh sáng nói chung mọi cái mà điện (xẹt) tạo nên. Mong ngày mai cúp điện cả xã chứ đừng chỉ nhà mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA