Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Va Anh Toi nói:
Có cần dàn kèn đồng không? Cuối buổi được khuyến mại bài "Tình cha" hay "lòng mẹ" nhưng với Letmyha thì không biết thổi bài gì để khuyến mại nhỉ?????

Có bài Tình em ấy bác VAT...

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
sáng nay truy cập vào web đúng lúc web phá kỷ lục
hôm nay thấy chán thế kô biết, ăn lắm đò lạnh bây giờ đau hết cả cổ họng rùi.hic hic

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Trích nguyên văn Babyacc
Phải là bài: "tình chị già" chứ!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Va Anh Toi nói:
Có cần dàn kèn đồng không? Cuối buổi được khuyến mại bài "Tình cha" hay "lòng mẹ" nhưng với Letmyha thì không biết thổi bài gì để khuyến mại nhỉ?????
babyacc nói:
shark88 nói:
Phải là bài: "tình chị già" chứ!
Cảm ơn những tấm lòng......bạc nhé!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Hôm nay mình post được nhiều bài thế?
Cứ khi nào có tâm trạng, vào web thấy thoải mái thật!
Tự nhiên thơ thẩn lẩn thẩn ở đâu cứ vù vù tới, thế mới lạ chứ!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
85
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Mệt quá đi mất.
Buồn ngủ ghê.
Mấy ngày nay ko vào WKT.Nhiều bài mới khiếp luôn,đọc ko hết,hic.Thấy có nhiều sự đổi mới ghê.

B

blueremembrance

Trung cấp
Cả ngày nay tiếc tiền mà ko làm gì được. Hic! Đã phải tiền của mình đâu mà thấy tiếc nhỉ. Ai bảo Apec làm người ta kiểm tra giấy tờ xe chứ, mất oan mấy triệu còn phải gọi điện lung tung.

Em chán Apec lắm rồi.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
5h40 mình đã tỉnh dậy, ko chuông đt, ko chuông đồng hồ, ko gà vịt gì gáy cả! Mà tối hôm trc 1h mới đi ngủ chứ.........Đồng hồ sinh học chạy loạn nhịp roài!

Chán thiệt vào đây mãi cũng chán, chẳng có gì fun hết, bắt đầu cảm thấy chán rùi, anyway thì nó cũng là một cuộc sống ảo thui, không thể lấp đầy những khoảng trống được, híc.

Up cũng nhớ, down cũng nhớ... nó là cái gì vậy, híc, thói quen or what?

Sửa lần cuối:
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
48
Somewhere near you
hocon_86 nói:
5h40 mình đã tỉnh dậy, ko chuông đt, ko chuông đồng hồ, ko gà vịt gì gáy cả! Mà tối hôm trc 1h mới đi ngủ chứ.........Đồng hồ sinh học chạy loạn nhịp roài!

Còn trẻ thì ngủ ít thôi, còn thời gian để nghiên cứu thú vị hơn nhiều...

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
sáng ra mà đã nhận được lời cảnh báo lạnh lùng rồi. Chán thật!

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
hocon_86 nói:
Dấu hiệu bất thường roài...5h40 dậy vào mạng một lát...rồi lại ngủ....chắc phải đến trưa mới dậy?

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm nay quả là một ngày may mắn của mình!
Sáng 730 vào bệnh viện khám!
Cô bạn dặn đi khám nhớ mang ảnh này, chứng minh thư này và 40.000 một tờ giấy khám ( đắt thế nhỉ)
Đến bệnh viện thấy cô huớng dẫn khám bệnh hỏi thủ tục đăng ký tiện thể hỏi cô có cách nào làm nhanh không. 50.000 /2 tờ. Oái rẻ thế trong khi bạn mình 40.000 đông một tờ.
Ung dung ngồi đọc báo. Trong khi mọi ngưòi phải chạy khắp nơi khám tai mũi họng, đo huyết áp, khám tai mũi họng chạy suốt mấy tầng.
Nửa tiếng sau lấy được giấy khám và đi về hiii lâu lắm mới thấy mình may mắn vậy
Về công ty xếp đi học haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Một ngày tuyệt vời
Công việc bận túi bụi

Q

Quang Kim Son

Cao cấp
21/7/06
223
0
16
Thủ đô của Resort
Bạn ơi, chỉ mới nữa ngày thôi, còn nữa ngày còn lại cơ mà.

B

blueremembrance

Trung cấp
babyacc nói:
Dấu hiệu bất thường roài...5h40 dậy vào mạng một lát...rồi lại ngủ....chắc phải đến trưa mới dậy?

Khoản này phải để em.Hehee. Vào mạng đến 5.40 am, ngủ đến 5.40 pm luôn. Sống vô tổ chức vô kỷ luật nó thế đó.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Sáng nay sao ấy nhỉ?! Hic làm như có "ma" ám ấy. Được mất sao nó loạn xà ngầu thía lày. Hic...

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Sáng mò ra đường gặp xe hư...chạy vòng vòng mua quà sinh nhật, xe đụng trật gối....trưa nấu đồ ăn, dầu văng lên phỏng tay, hicx.
Qủa là một sự khởi đầu đầy "may mắn".

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Trời ơiiiiiiii sáng nay vấp ở đâu ấy nhỉ? Giờ nhìn lại....hic một miếng da nó ám ở chốn mô roài! Hic đau chết đi được!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Nguyên văn bởi letmyha
Trời ơiiiiiiii sáng nay vấp ở đâu ấy nhỉ? Giờ nhìn lại....hic một miếng da nó ám ở chốn mô roài! Hic đau chết đi được!
Miếng da đó đang nằm trong tay anh đây.
Em có đến lấy lại không? Anh chờ em nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA