Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Chiều nay....... bổng dưng nhớ lại chuyện ngày não ngày nao, ngày xửa ngày xưa.......xưa thật là xưa...... rồi kể cho chị gái nghe........hic.... chị bảo câu chuyện giống tiểu thuyết.......hỏng biết chị có thích nghe không?! :wall: hic....cứ say xưa kể......hic chắc là chị thấy buồn và thấy chán........hic ....... câu chuyện ấy đã là dĩ vãng với em rồi! Hic.......thía mà..... hỏng biết có nên buồn chị gái mình nữa không đây!? Hic.......lại nhạy cảm nữa rồi! Hmmmmmmmmmm

Giờ thì phải đi đến chỗ đông người thôi! Hic......

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Katherine nói:
…. Giờ này anh đang ở đâu và làm gì nhỉ?! Hic…
Muốn biết anh đang ở đâu thì gọi cho anh.....cứ tự hỏi một mình rồi nghĩ lung thế thì.....biết chính xác anh đang ở đâu mà tìm. Hic.....

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
090.......... reng reng reng reng reng reng reng reng reng.......tít! Chấm hết!

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Rồi 1 ngày nữa qua đi như bao ngày khác! Trời ơi sao mấy ngày nay mình lại như thế này nhỉ? Đúng như người ta nói...mày điên thật rồi.
Uh nhỉ, sau 1 đêm thức trắng ngẩm nghĩ đúng là điên thật ấy! Nhưng ai ơi!!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ngày nghỉ mà lại ở nhà. Vụ Sinh nhật web hôm qua làm cổ họng mình đau rát, chắc vì nói nhiều quá. Một Sinh nhật đáng nhớ.
To:ao2day: Em thấy pác bế Songvan chạy nhanh lắm mà chứ có ai nhảy lên người pác đâu mà pác kêu đau lưng???

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Lưng mình cũng mỏi và cả chân nữa ! híc
Mấy hôm nay thấy trong mình bình yên lắm, thật nhẹ nhàng..........giá như lúc nào cũng như vậy nhỉ!

B

bbc

Trung cấp
15/10/04
147
1
0
hn
Hixm làm kế toán phải ngồi nhiều cũng dễ đau lưng, mỏi cổ, tốt nhất là nên đi đá bóng và chạy nhảy nữa, nhưng chưa được sếp duyệt tạm ứng thời gian...

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Thật là một ngày Chủ nhật thật đáng nhớ!Sau mấy ngày miệt mài ...thế là được đi dự Sinh nhật web năm nay. Định làm một bài tường thuật hành trình để đến SN lần thứ 4 này nhưng mà thôi để đợi cái đã.
Lâu lắm rồi mới có được ngày vui như hôm nay, nên vô đây viết vài dòng tâm sự để ngày mai còn nhớ đến! hahahaha

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
hic hic.
sáng nay làm việc không nỗi, mệt quá, hôm qua sinhnhật webketoan vui quá và nhiều người quá, nên uống nhiều. bi giờ ngồi làm mà đầu óc còn chưa hết say
hic hic

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Ngày mới lại bắt đầu rồi!
Lại 1 tuần nói dối nói dối và nói dối.
Chả biết khi nào mình có thể hồn nhiên nói thật nữa đây?
Cuộc sống giả tạo thật! Bực!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
tranchan79 nói:
Ngày mới lại bắt đầu rồi!
Lại 1 tuần nói dối nói dối và nói dối.
Chả biết khi nào mình có thể hồn nhiên nói thật nữa đây?
:talk: Mọi người nhớ cảnh giác nhá!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Sáng, nhận được tin vui từ một em ở trong hội chơi. Thấy vui cho em quá! Nghĩ lại thấy mình, nhiều lúc vui như không?
Niềm vui trọn vẹn là ntn nhỉ?
Bâng khuâng!

be_xinh

be_xinh

Guest
Hôm qua chơi vui thật là vui nhưng...mệt ghê!!Chắc tạ mình chạy lăng xăng nhìu wá, lon ton tùm lum nơi!!Sáng nay, mở mắt ra, nhớ đến đống sổ sách chưa xong, còn 1 đống ngổn ngang, mà chiều nay phải bàn giao rùi!!:wall: Ngồi 2,5 tiếng, đau đầu wá ---> lướt net thui!!:biggrinda

Thấy mọi người đi dự SN WKT vui quá, tiếc quá :wall: không được tham gia. Đành vào đây để coi hình và nghe mọi người tường thuật lại vậy :wall: :dogrun:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
2 năm tham gia wkt, 2 năm tham gia sinh nhật, 2 kỷ niệm và 2 cảm xúc khác nhau.
Sao mình lại buồn ngủ thế này nhỉ, mắt thấy cay cay
Hôm nay, đi học rùi ngày đầu tiên đi học từ hôm vào đây, híc tự dưng ngại đi quá. Lớp mới, bạn mới, sẽ lại lạ lẫm.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
be_xinh nói:
có cần em đi học chung 1 vài bữa ko chị??cho có chị có em.chỉ sợ 2 chị em lo 8, ko học hành gì thì...khổ!!!
Hờ, được đấy, thế chiều nay qua nhà chị nhé, rùi đi học luôn (lên đó 8 cho vui he he). Biết nhà rùi nhỉ bé?­

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Trời ạ! mình sao thế nhỉ??? ... loay hoay, vướng vào mớ bòng bong ... điên hết cả đầu ....down thật sự rồi :((.
Cần doping cho tinh thần, ai có không cho tôi xin 1 ít nào.
Lại ôm mấy quyển sách "hạt giống tâm hồn" để lảm nhảm ... càng đọc càng thấy nhảm ... chán chả thèm chết nữa.
Hết lạnh lại nóng, lại lạnh :(( ... bực ...muốn hét thật to để giải tỏa quá :((
Con lạy ông trời, ông làm ơn bỏ giúp con cái thời tiết này cái :-l

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA