Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
xăng lại lên giá........ thời buổi này cái gì cũng tang giá , nhưng con ng lại giảm giá.....................chán ghê...........!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Một ngày tồi tệ. Thế là chỉ vì một tích tắc bất cẩn mà mình đã làm cho công sức cả tháng trời thức trắng bị đổ xuống sông xuống biển ..... Mình đúng là ăn hại .... Nhìn cái ổ trống trơn mà mất hết cả tinh thần ... ăn hại ... ăn hại ... ăn hại ... :wall::wall::wall::wall:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Một ngày tồi tệ. Thế là chỉ vì một tích tắc bất cẩn mà mình đã làm cho công sức cả tháng trời thức trắng bị đổ xuống sông xuống biển ..... Mình đúng là ăn hại .... Nhìn cái ổ trống trơn mà mất hết cả tinh thần ... ăn hại ... ăn hại ... ăn hại ... :wall::wall::wall::wall:

File ko bị lỗi, ko bị virrut thì 99% là kứu đc.

ăn gì hok ăn lại đi ăn hại :045:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
File ko bị lỗi, ko bị virrut thì 99% là kứu đc.

ăn gì hok ăn lại đi ăn hại :045:
Uhm, cũng làm thử được rồi, nhưng những cái quan trọng cần tìm thì chả thấy chỉ tòan thấy mấy thứ ... cũng ăn hại thò mẹt ra. Mấy cái File mình cần tìm thì chả có, toàn những cái gì đâu đâu không hà ... :wall::wall::wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sao thế bạn? bị mất dữ liệu ah? sao lai bất cẩn thế chứ, tài liệu quan trọng là cứ fải save vào mấy chỗ liền cho chắc. HIK
Híc, mình mới bị ăn mắng đây. Lúc đó chả hiểu cái đầu để ở đâu nữa ... Nó vẫn trên cổ mà sao chả sử dụng dúng chức năng gì cả ... Điên thạt ... :sad:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Híc, mình mới bị ăn mắng đây. Lúc đó chả hiểu cái đầu để ở đâu nữa ... Nó vẫn trên cổ mà sao chả sử dụng dúng chức năng gì cả ... Điên thạt ... :sad:

Khổ thân bà chị

Sắp hết ngày thứ 7 rùi hị hị

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội

Khổ thân chưa kìa ..... mừ Coc thìa làm gì có ..... cổ nhể

G

gacon88

Chiếpchiếp, chiếpchiếp...
4/9/08
113
3
16
HN
Em trai bảo " mẹ nói nếu chị lấy anh ấy thì ngày hôm sau sẽ là ngày giỗ của mẹ". Rơi nước mắt. Mẹ thì ốm bệnh về thần kinh, có cái j xúc động là người ko tỉnh táo. Nhưng mình yêu anh, mối tình đầu, mối tình nhen nhóm từ 5, 6 năm trước đây, mối tình trong sáng đến bạn bè không ai không ghen tỵ. Mình thèm đến nhà thờ, mình thèm nghe lời cha giảng, mình thèm quỳ gối trc bàn thờ Chúa, mình thèm nghe thánh ca. Mệt mỏi quá. Nhắn tin cho con bạn thân : " Tớ thấy cuộc đời thật bi đát, có lẽ sau này tớ sẽ tự tử mất". Khóc.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Bi đát quá!
Có lẽ phải kiếm cái Lẩu Xí Quách Đất Nha Trang này để vục đầu vào...... tự tử mấ!!!

G

gacon88

4/9/08
113
3
16
HN
Bi đát quá!
Có lẽ phải kiếm cái Lẩu Xí Quách Đất Nha Trang này để vục đầu vào...... tự tử mấ!!!

Em ko hiểu một tý tẹo j câu này.

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Em ko hiểu một tý tẹo j câu này.

Chắc tại em quá bi quan nên không hiêẻ thui ..... hãy nhìn cuộc sống như một bữa tiệc ... và mình là người có quyền được lựa chọn, chiêm ngưỡng và thưởng thức .... em sẽ hiểu ngay.

G

gacon88

4/9/08
113
3
16
HN
hôm nay buồn đời kinh khủng. Bây h thì khá hơn rồi. Chuyện của em dài lắm, phức tạp. Sao em cần thanh lọc tinh thần thế chứ. Em có mail của Cha xứ ở quê em.Cha còn trẻ, quan tâm tới thanh niên. Em chẳng cần Cha biết em là ai, có lẽ sẽ viết cho Cha 1 cái mail, chỉ cần giãi bày là đc rồi.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
hôm nay buồn đời kinh khủng. Bây h thì khá hơn rồi. Chuyện của em dài lắm, phức tạp. Sao em cần thanh lọc tinh thần thế chứ. Em có mail của Cha xứ ở quê em.Cha còn trẻ, quan tâm tới thanh niên. Em chẳng cần Cha biết em là ai, có lẽ sẽ viết cho Cha 1 cái mail, chỉ cần giãi bày là đc rồi.

Không những chia xẻ với Cha mà có thể chia sẻ với những người tin tưởng nữa .... mọi thứ sẽ sáng sủa và nhẹ nhàng hơn đấy.

G

gacon88

4/9/08
113
3
16
HN
Vâng ạ. Em cũng đã chia sẻ với những người bạn của mình rồi. Em cần lời khuyên của người mà em đặt niềm tin tuyệt đối. Ôi càng lúc càng thấy ch hôm nay chưa đến mức quá thê thảm, thế mà ban chiều còn dám nhắc đến tự tử cơ, ghê thật. Chắc hết ngày hôm nay là lại yêu đời như cũ. Nothing's impossible!

G

gacon88

4/9/08
113
3
16
HN
Thanks mọi người rất nhiều. Yêu mọi người quá, yêu WKT quá!!!!

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
G

gacon88

4/9/08
113
3
16
HN
Xí Quách là từ Miền Nam đoá bạn,......toàn xương ý mà :045:

ôi, ko biết có phải là mình chưa hết bi quan hay ko mà vẫn chưa hiểu đc. Thôi thì nhắn tin hỏi ông anh đang làm trog miền nam vậy :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA