Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Lại hết tuần nửa rồi,trông cho hết tháng được lảnh lương chứ hết tiền xài rồi!!!!!!Chán quá.

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Phải thừa nhận là mình siêu lười đi chơi, vác xe đi lòng vòng thôi, ở nhà mà chán fớ thế này thì toi mất.

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đi loanh quanh xem có gì hay hay mua sắm tí thôi.

P

phungthinganha

Guest
9/5/09
1
0
0
37
tphcm
Bảng chấm công bằng excel.

Các bạn thân mến, quả thật cũng một thời gian dài rồi mình mới quay trở lại diễn đàn vì bận quá nhiều việc, đây là lần đầu tiên mình đăng bài của mình mong góp một chút ít kiến thức ít ỏi cho mái nhà chung của chung ta, mong các bạn thành viên và nhận xét và cho mình thêm kiến thức nhé.Bảng này của mình cũng chưa hoàn chỉnh đâu các bạn ạ.
Thứ 1 : Chúng ta nên lập 1 sheet gồm bảng dữ liệu hồ sơ nhân viên phân xưởng.
Thứ 2 : Từ Hồ sơ NVPX nhung ta sẽ tạo 1 mảng dữ liệu, đẵt tên là dulieu .
Và ở sheet thứ 2 , dựa vào các số danh bộ ta dùng vlookup để link từ bên hsnv sang.
Khi đó, mỡi lần có sự thay đổi về nhân sự ta chỉ cần thay đổi ở pa62n dữ liệu mà thôi.
Bảng này em làm chưa được đầy đủ, hẹn các anh chị ở mảng sau em sẽ làm đầy đủ hơn.

Đính kèm

• Bangchamcong (HC-DIEN thang 9).xls
    83 KB · Lượt xem: 34
Sửa lần cuối:
V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football một ngày thật là mệt mỏi

Y

youandI

Guest
14/3/09
0
0
0
thanh hóa
he! chào cả nhà! chúc cả nhà 1 tuần mới tràn ngập niềm vui nha!
Phải nói thế nào nhỉ? vui quá! hôm nay thật là 1 ngày thật vui, thật ấn tượng!he! hậu sinh nhật đc 2 tuần rùi mà vẫn đc chúc mừng náo nhiệt thế kia mới sướng chứ! cứ nhìn cái bánh gatô to và đẹp mắt dì mua hôm nay là đã thấy sướng rùi.Phải nói là lần đầu tiên trong đời mình đc chúc mừng sinh nhật bằng chiếc gatô như thế. he!cảm ơn dì nhìu nhìu!:056
Lại thế này nữa, hôm nay quen đc 1 anh làm kiểm toán mới sướng chứ! thế là việc tìm chỗ thực tập bớt lo đi tẹo nào!lại cùng quê nữa chứ, chí ít cũng là đồng hương có gì cũng dễ nhờ vả hơn!hihi!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Go to sleep now. I'm tired.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tôi đem tâm sự cột vào tảng đá rồi thả xuống đáy hồ. Tôi tưởng hồ sẽ giữ mãi tâm sự tôi chất kín kia. Tôi đâu ngờ, tâm sự tôi theo những vòng tròn nước loang xa. Chỉ có viên đá nằm sâu mãi mãi. Tôi không còn tin tưởng vào mặt hồ kia nữa. Tôi sẽ mang theo tâm sự của mình. Tôi sẽ mang cho đến khi nào nó chĩu nặng làm lưng tôi còng xuống. Tôi sẽ đặt xuống nấm mồ của chính mình.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
rain...rain...

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
lâu rùi ko nhảy nhót nên mới tập 2 ngày mà đau chân woa'.Nhưng thôi cố gắn,đã đâm lao theo lao.Các bạn kia cũng chịu khổ để tập luyện,mặc dù họ chưa biết gì,thì mình cũng cố gắn tập cho các bạn ấy chứ nhỉ?Cố lên!

Nhưng hình như bị cúm rùi,ko biết thứ 3 có lết đi nổi hem,chứ đừng nói gì là nhảy nhót.oh my god,chưa già lắm mà đã yếu rùi

Sửa lần cuối:
quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
jời ạ...:wall::wall::wall:

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Ngày nào cũng đi đòi nợ mà chẳng có đồng nào mang về,mệt mỏi quá đi "Làm Kế Toán sao mà khổ thế này không biết".Bà con nào có bí quyết nào đòi nợ nhanh không giúp mình zới!!!!!!xin đa tạ...!!!

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
mới đầu tuần mà thấy uể oải quá.1,2 còn đến 6 ngày nữa mới hết tuần. Phù!....mệt quá.

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
Ngày nào cũng đi đòi nợ mà chẳng có đồng nào mang về,mệt mỏi quá đi "Làm Kế Toán sao mà khổ thế này không biết".Bà con nào có bí quyết nào đòi nợ nhanh không giúp mình zới!!!!!!xin đa tạ...!!!

mình cũng vậy, hình như dạo này khách hàng của mình biết thành kẹo cao su hết rồi ấy.đòi hoài cũng ko trả làm mình bị sếp nhắc hoài.liền tục nhắc, ngày nào cũng nhắc có khi có hiệu quả đó bạn,mình cũng thử rồi, có khách thì trả có khách còn:057: hì hì đành phải nghe hết.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
lâu rùi ko nhảy nhót nên mới tập 2 ngày mà đau chân woa'.Nhưng thôi cố gắn,đã đâm lao theo lao.Các bạn kia cũng chịu khổ để tập luyện,mặc dù họ chưa biết gì,thì mình cũng cố gắn tập cho các bạn ấy chứ nhỉ?Cố lên!

Nhưng hình như bị cúm rùi,ko biết thứ 3 có lết đi nổi hem,chứ đừng nói gì là nhảy nhót.oh my god,chưa già lắm mà đã yếu rùi

"đầu xỏ" mà vắng mặt thì bọn tớ nhìn nhau nhe răng cười ah?
hihi, cố gắng lên. Có công mài sắt có ngày nên xà peng thui. kaka:012::005:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
"đầu xỏ" mà vắng mặt thì bọn tớ nhìn nhau nhe răng cười ah?
hihi, cố gắng lên. Có công mài sắt có ngày nên xà peng thui. kaka:012::005:
Ủa,thấy Hương nhảy cũng được mà,dạy giùm Chi 1 ngày đi.

Giờ chi đang có hiện tượng cúm,ko biết có phải H1N1 ko.Đến đó sợ lây cho mọi người lắm

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
Trong tuần đi làm chỉ thích nhất là đi làm T7, ghét nhất đi làm T2.Hiiii, đúng là lười thật....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA