Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Rao tin !

Mình đang tìm Kính cận, lâu lém không thấy KC đâu, lang thang vào đây hỏi xem chị em có ai thấy KC lang thang đâu không ? nhắn hộ em tiếng heeeeeeeee
Củm ơn mọi người nhiều nhiều :D

p/s: KC hay tám lém nên iem dùng cách báo tin này vậy heeeeeeee

Khóa học Quản trị dòng tiền
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
chủ nhật bùn ko đi đâu cả ngồi lang thang trên diễn đàn, ko bít có ai rảnh ko nc cho đỡ bùn đi ah

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Ngày mới, tuần mới roài, cố lên Nhóc ơi

Chủ nhật ngồi đến sáng thế này là ko ổn roài ku em...he he he

Tình hình là ku em hợi chậm chân rồi đó.......nhanh nhanh lên

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nhớ năm ngoái giờ này còn lang thang Lương Nhữ Học để ngắm đèn lồng. Vậy mà giờ đã ở Hàng Mã ngó nghiêng người qua lại. Đã định mua đủ bộ Kỳ Lân năm màu của người hoa cho đủ bộ Ngũ Phúc. Vậy mà mới được 1 con màu trắng đã vội về Hà Nội mất rồi...

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Khà khà ...vừa tiếp kiến 2 em Kiểm toán viên trẻ đep, váy ngắn nhá...... mình lại ngồi đối diện mới chết chứ...............

Mình khen 2 em ấy hết lời mà 2 em ấy chém mình 20 phát cho 1 năm tài chính oi oi oi....thế mới biết ....."trị giá" của sắc đẹp hú hú huú

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Khà khà ...vừa tiếp kiến 2 em Kiểm toán viên trẻ đep, váy ngắn nhá...... mình lại ngồi đối diện mới chết chứ...............

Mình khen 2 em ấy hết lời mà 2 em ấy chém mình 20 phát cho 1 năm tài chính oi oi oi....thế mới biết ....."trị giá" của sắc đẹp hú hú huú

20 chứ 200 phát có phải là xiền của chú đâu, lo gì ... Cùng lắm mình mất 3 - 4 mil thui em à ( mất việc ) :004:
Chúc em may mắn !

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
20 chứ 200 phát có phải là xiền của chú đâu, lo gì ... Cùng lắm mình mất 3 - 4 mil thui em à ( mất việc ) :004:
Chúc em may mắn !

he he .... " mặc cả sắc đẹp" he he he

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Hoa sữa ....lại về .....Hôm nay lang thang từ F5 về thoảng mùi hương hoa sữa .... cảm xúc trong anh lại dồn về..... cảm giác không có em, mình anh lang thang trong hương hoa sữa ...thật nghẹn lòng....Em ở ngay đó thôi, đâu phải xa cách như xưa mà sao anh không thể gặp em..... Đã qua rồi, có thể là lâu rồi....nhưng cảm giác đó thật khó phai....

Kỷ niệm ngày xưa vẫn còn đâu đó ...
Những bạn bè chung, những con đường nhỏ

Hoa sữa vẫn ngọt ngào đậu phố đêm đêm
Có lẽ nào anh lại quên em
Có lẽ nào anh lại quên em.....

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Hoa-Sua-Mai-Khoi.IWZFZ7DF.html

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
bỗng dưng tối nay khi đi học về khi ra chỗ để xe, em bất chợt lại nhớ đén anh, nhớ ngày nào anh vẫn thường đến đón em... ngồi sau anh em cảm thấy rất hạnh phúc và bình yên nhưng điều đó đã qua đi rất nhanh... va bi h ko bít em nên làm gì để tìm lại cảm giác đó...nhớ an nhìu.....

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Đắn đo và suy nghĩ mãi em mới quyết định gửi tin nhắn cho anh, vậy mà em nhận đc tin nhắn của anh chỉ là một câu nói lạnh nhạt , có lẽ anh chỉ đáp lại cho em như một trách nhiẹm phải gửi trả lời thôi nhỉ? bùn thật đó........
Từ khi gặp anh em đã muốn biết về anh
từ khi biết anh em đã muốn hiểu anh
Từ khi hiểu anh em đã muốn quan tâm tới anh nhiều hơn
Và rồi em nhận ra em đã yêu anh
Và rồi anh lại ra đi..........
có lẽ cái gì càng đẹp đẽ, càng nâng niu thì nó càng mong manh dễ vỡ anh nhỉ? em koo bít làm gì nữa có lẽ em sẽ ko nt cho anh nữa , và em hy vọng đến sinh nhật anh em sẽ gặp anh lần cuối, thực ra em ko muốn có cái gọi lân fcuoois đó nhưng có lẽ chúng ta không thuộc về nhau......... mà sao ko yêu nhau thì ko thẻ làm bạn đc của nhau hả nah? em ước gì mình sẽ vẫn là bạn của nhau, vẫn vui vẻ như ngày đầu ta gặp nhau......em cứ nghĩ là mùa thu năm nay sẽ cùng anh đi dưới con đường gập tràn hương hoa sữa và......... mà thôi em sẽ ko bùn nữa đâu... anh cũng vậy nhé, anh phải luôn vui vẻ đấy ... mong nah hạnh phúc.......

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
bận, mệt, ốm, đau mắt.....mấy hnay ngủ sớm mặc dù việc nhiều.thôi kệ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chủ nhật ngồi đến sáng thế này là ko ổn roài ku em...he he he

Tình hình là ku em hợi chậm chân rồi đó.......nhanh nhanh lên

Thứ 2 cũng thế, vẫn thấy ổn he he

@me: Nhớ nhà thế không biết, chà nhớ nhất là anh Binchimsun đẹp zai

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Thứ 2 cũng thế, vẫn thấy ổn he he

@me: Nhớ nhà thế không biết, chà nhớ nhất là anh Binchimsun đẹp zai

Ổn thật ko đấy....anh sợ ku em lại ngồi hu hu 1 mình thì hỏng.....trời hôm nay đang đẹp...chưa mưa ....làm trận Kem Tràng Tiền mừng ngày ku em khóc oe oe cái nhỉ:dance2:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
loay hoay mãi ko tính nổi "X ngang ". Chết đứng đúng chỗ này đâm ra không hài lòng về bài làm hôm qua.
*Một bài ra dạng đánh đố...haizzz!
- Một trong ba loại CP đó tăng giá
- Trong ba loại CP đó có đúng 1 loại tăng giá.
Đúng là mắt toét ko đọc kỹ......

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
ngày 29 tháng 09 năm 2009, mình nộp hs ca tháng, đi phỏng vấn nhìu rùi mà hnay mới có công ty gọi đi làm, vui quá ta! vừa có điện thoại thông báo mai bắt đầu đi làm... thấy vui mà cũng hồi hộp quá... Nhưng dù sao hnay cũng là ngày tuyệt vời của mình....... thick quá ta...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA