Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Chúc mừng anh đã loại được 1 phiền toái ra khỏi người.
Cái chân sao rồi anh.?
Suốt ngày fải bận bịu với CHÂN RĂNG.

Các bác cứu em với, sau khi nhổ đến chừ mà máu vẫn chảy hoài vậy nè. Nguy hiểm quá. Kiểu này em tắt đài lúc nào không hay đây. Điện thoại ra hỏi cô nha sĩ, có được phép ngặm nước muối không? Trả lời: Không được phép.

Lẹ lên, cứu em với các bác ơi, kiểu này như "Lương sơn bá chúc anh đài" quá.

Khóa học Quản trị dòng tiền
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Các bác cứu em với, sau khi nhổ đến chừ mà máu vẫn chảy hoài vậy nè. Nguy hiểm quá. Kiểu này em tắt đài lúc nào không hay đây. Điện thoại ra hỏi cô nha sĩ, có được phép ngặm nước muối không? Trả lời: Không được phép.

Lấy cục bông gòn (cở trái cóc) cắn chặt vào chổ răng mới nhổ...hết chảy máu.
Nếu không hết...nuốt luôn cục gòn đó... thà chết sướng hơn :wall:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp

Khổ thân bố, người thiếu "máo" thì chớ lại còn bị mất "máo" :016: Đỡ chưa bố ui???

H

hohadu210

Guest
8/10/09
4
0
0
35
ha noi
Ngày hôm nay, 5/4/10, mình đã có thành tích: Làm cho người ấy nổi giận ...và ghét mình

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
MK , đạo đức giả ... ức cả chế.

Mấy thằng nói, trẻ ko chơi, già đổ đốn... Cũng ko phải là ko có lý

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
MK , đạo đức giả ... ức cả chế.

Mấy thằng nói, trẻ ko chơi, già đổ đốn... Cũng ko phải là ko có lý

Hò Hò ...giờ pác mới biết sao....he he he .....pác cẩn thận ko khéo mấy năm nữa .... lại đi vào vết xe đó thì hỏng...:005:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Cả ngày khóa máy, thế là niềm thất vọng lại đến. Thôi ko trông chờ nữa:wall::wall:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chuẩn bị chuyển sangg bước ngoặc mới, chấm dứt 5 năm...Tự dưng thấy buồn!

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Lựa chọn
lai thêm 1 lần
bố mẹ ơi đừng buồn nhé
2 năm nữa mọi người sẽ hiểu
tất cả vì tương lai của các con của con thôi
rào cản gia đình
khó khăn càng thêm khó khăn
mệt!

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Em biết rồi sếp ạ, sếp nói mãi em nhức đầu quá! Sếp làm ơn nhanh nhanh rời gót ra khỏi phòng, để em....lướt wkt. Là lá la.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Hôm qua, nghe lời bác em lấy bông gòn xử không được. Cuối cùng, nghe người ta bày đi chích loại thuốc vitamin K để cầm máu. Ra gặp bác sĩ, bác sĩ nói loại này không có chích đâu chỉ uống thôi. Vội ghi toa cho mình ra tiệm thuốc mua - Về nốc 1 lúc 4 phát là hết màu chảy liền. Và được xinh đẹp ra thêm nữa nè

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Hôm qua, nghe lời bác em lấy bông gòn xử không được. Cuối cùng, nghe người ta bày đi chích loại thuốc vitamin K để cầm máu. Ra gặp bác sĩ, bác sĩ nói loại này không có chích đâu chỉ uống thôi. Vội ghi toa cho mình ra tiệm thuốc mua - Về nốc 1 lúc 4 phát là hết màu chảy liền. Và được xinh đẹp ra thêm nữa nè

Theo tình huống ngày hôm qua trong việc sử dụng bông gòn, nếu không hết chảy máu thì nuốt luôn cục bông gòn -> chết ngạt sẽ nhanh hơn chết do ...chảy hết máu (chết từ từ)...người xanh lè, xấu quắc.:004:

Theo như ảnh thì công nhận "trẻ trung, xinh đẹp" thiệt nhưng mà hình như còn đau răng... thấy ôm một bên má...hihi..

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đọc topic này thấy Nhat Dieu,... 1 số bạn định chuyển ngành. Mình thấy buồn quá. Xưa mình mấy lần định bỏ nghề nhưng cuối cùng cái nghiệp nó vẫn đeo đuổi. Hãy cố lên, yêu nghề sẽ vượt qua mọi trở ngại.

KTGG có tin vui, 1 tờ vé số trúng liền 2 giải đặc biệt. Dự định dùng số tiền này thành lập xưởng phim điện ảnh webketoan. Nếu các bác nào có nhã hứng xin đăng ký góp vốn để xưởng sớm đi vào hoạt động. Ca sĩ, hoa hậu bây chừ nhảy sang đóng phim nhiều lắm, thế thì tại sao mình không kiếm thêm 1 nghề tay trái để tăng thu nhập nhỉ :wall: :wall: :wall:

Đề xuất đạo diễn: Phan Tuấn Nam - Thanh Nam - Phong2V
Thủ quỹ: KTGG
Kế toán: Nhat Dieu

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ôi Bác Gân ơi là Bác Gân: người ta chỉ định chuyển chỗ làm thôi, mà bác đã liên tưởng tới việc người ta bỏ nghề kế toán rồi sao hả Bác?

hoang hon mau tim

hoang hon mau tim

Trung cấp
17/11/09
70
1
0
Q1, HCM
Thèm 1 giấc ngủ dài

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

Có 1 cách trị đau răng nữa:
bác KTGG lấy 1 cây kim thật nhọn, hơ vào lửa cho thật nóng. Rồi chích vào ngón tay cái thật mạnh.
Lúc đó sẽ hết đau răng, và chuyển sang đau ngón tay cái.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sáng nhận Mail cảnh báo từ Sếp: 30/04 nghỉ dài đừng vi phạm kỷ luật như mấy năm trước nhé! Chú đề ra nội quy cho anh em thực hiện mà lại là người thường xuyên vi phạm thì hỏi đứa nào nghe nữa?

Hôm qua vừa lôi lại học bạ cũ thời phổ thông, kết thúc năm Cấp III bị phê "Thiếu ý thức kỷ luật".

Trong sổ lưu niệm, Giáo Viên Chủ Nhiệm nhận xét: Đi học mà "phải" tuân thủ nội quy nhiều quá cũng mệt nhỉ?

Ôi mấy cái quy định chết tiệt!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hu Hu...

Hôm nay ngó lại Tử Vi thấy Thiên Lương thủ mệnh tại Ngọ Cung, có Văn Khúc đồng cung. Cái này Tử Vi gọi là Vị Chí Đài Cương gặp Miếu Địa có thể Làm Tể Tướng.

Sướng quá nên cười 3 tiếng thật lớn.

Nhưng ngẫm lại, chả ra cái trò trống gì thì Tể Tướng lúc nào nhỉ?

Ngó tiếp xuống xem Cung Xung Chiếu gặp luôn Thiên Cơ. Cơ Nguyệt Đồng Lương - thân cư Tài Bạch.

Thôi hỏng rồi: Mệnh có Cơ Lương thì tài cao nhưng thiếu quyết tâm, chỉ có thể đánh trận trên giấy...

Khóc 3 tiếng thật lớn!!!

"Lương tú Âm Linh nghĩ tác đống lương chi khách" -Thiên Lương gặp Thái Âm thêm Linh Tinh là người có thể ở địa vị giường cột

Cười 3 tiếng lớn

Nhưng cuối cùng thì ...

"Lương tú Thái Âm khước tác phiêu bồng chi khách” (nghĩa là Thiên Lương gặp Thái Âm là người sống nổi trôi).

Chẹp!!!! Đời là Thế!!!! Đành đánh trận trên Giấy và Lang Thang Kiếp Con Nhà Nghèo vậy!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA