Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
làm cty nhà thật bực bội ghê, nhân viên về hết bắt mình ở lại thế này:wall:, chết mất thôi:wall::wall:

Cả tuần anh toàn thấy em :wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:
như vậy không chết mới lạ, sống được chết liền luôn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Tiếp tục cày nào !!!!!!

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
O

Ong VOVE

Trung cấp
8/5/10
132
0
0
U MINH
Không phải cướp núi mà là Cướp biển vùng buncaribe doipgdls:004:

Em thấy lá cờ đen thui là em biết điềm không lành rồi, không phải cướp thì cũng họ hàng với thần chết rùi:004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hôm nay. quyết tâm dẹp công việc sang một bên để ngủ cho sớm thế mà ... Vắng chồng, khó ngủ quá .... :wall:

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hôm nay. quyết tâm dẹp công việc sang một bên để ngủ cho sớm thế mà ... Vắng chồng, khó ngủ quá .... :wall:

bà nì thức khuya thật đấy!
:wall::wall:
Hôm nay mất điện ngủ tranh thủ tới 12 h có điện cày được tí , buồn buồn mò lên đây lại thấy nick bà nì sáng choang rồi pó tay

Sửa lần cuối:
doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Sửa lần cuối:
K

kutee

Guest
30/8/09
1
0
0
Hà Nội
buồn buồn mò lên đây

Thức để học, bùn ngủ quá lượn lờ lên WKT mà gặp đúng Thần Chết đang bùn. Có lẽ phải chuồn về học thui:yo yo (29):

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
bà nì thức khuya thật đấy!
:wall::wall:
Hôm nay mất điện ngủ tranh thủ tới 12 h có điện cày được tí , buồn buồn mò lên đây lại thấy nick bà nì sáng choang rồi pó tay
Nhằm nhò gì, nhiều đêm mò lên chỉ còn lác đác 1 2 mạng thì sao ... :004::004::004:

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Nhằm nhò gì, nhiều đêm mò lên chỉ còn lác đác 1 2 mạng thì sao ... :004::004::004:

Hôm qua 4 h mới ngủ, tới lúc này trên WKT vẫn còn 9 mạng nữa ...
Mình phục mình thật ...:004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sau hai ngày mưa mát mẻ, hôm nay trời bắt đầu nắng lại và ... ve lại bắt đầu phát loa ... :wall::wall::wall:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Sau hai ngày mưa mát mẻ, hôm nay trời bắt đầu nắng lại và ... ve lại bắt đầu phát loa ... :wall::wall::wall:

Mưa chuyển ra MC rùi và đến giờ vẫn chưa được nghe tiếng Máy phát điện (chưa cúp điện)... hê... hê...

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Mưa chuyển ra MC rùi và đến giờ vẫn chưa được nghe tiếng Máy phát điện (chưa cúp điện)... hê... hê...
Hôm qua nghe Dự báo thời tiết thấy: Mưa to, có nơi mưa rất to ... mà mừng húm, thế mà nay 5h đã sáng chưng rồi ... :026::026::026: Cùng là Đông Bắc Bộ mà sao ... chẹp chẹp ... :004:

T

Tran Khanh Tri

Guest
28/3/06
59
0
6
tp Ho Chi Minh
chắc timbolac muốn nói văn phong TKT KTGG giống nhau đó mà (vì đều có chữ KT :004:.

Việt ơi, Trí thấy cái nick của Việt cũng có chữ ketoan cũng gần giống Kế toán già gân, tiếc thay nick bạn và tôi đều không có, bỏ dấu. Thế thì Việt đừng vội chụp mũ (bỏ dấu) vào cho tôi bởi có văn phong giống như ktgg. Dẫu sao, anh em chúng ta cũng là bồ, bạn với KTGG thì ít ra cũng học được từ KTGG được những chiêu sách gì khi viết bài nhỉ, phải không Việt bốn mắt.:wall: :wall: :wall:

Việt nói thế, oan ức như thị mầu cho Trí vô phương

Gặm một khối căm hờn trong cũi sắt,
Ta nằm dài, trông ngày tháng dần qua.

timbolac - Không trêu ghẹo sẽ không quen, bạn nhá :058: :058:

Tôi sống mãi trong tình thương nỗi nhớ,

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sáng nay vào Blog, thấy các thông số đều có số 9, phán 1 câu chắc như bắp: Hôm nay thế nào đề cũng về đít 9 .... :dance2::dance2::dance2:

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hôm nay mình vớ được một bí kíp "làm thế nào để tỉnh táo khi đang làm việc?"
Bí kíp được truyền lại ...
Coc Yeu nói:
doipgdls nói:
Vậy mà ruột, lòng, tim, gan, phèo , phổi ....vẫn OK, thế mới là lạ chứ...
Cà phê hả ..., sở trường òi, có điều ở đây ít quán nên thi thỏang vẫn phải chiến cà phê hòa tan để cắt cơn. Còn nữa Cà phê thành miễn dịch rồi ko còn tác dụng mấy nữa nên muốn tỉnh táo vẫn phải bổ sung nước chè ... hè hè ...
Tớ được Ku bạn chỉ cho một cách làm tỉnh ngủ cực nhanh, đó là khi nào buồn ngủ quá thì thò ngón tay vào... ổ cắm điện :047::047::047::026:

Gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn "Coc_yeu" và bạn của bạn!
Mình mạn phép được phổ biến bí kíp này tới toàn thể ACE WKTer
(Vì cách hay thế mà giấu anh em mãi ... :004:)

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hôm nay mình vớ được một bí kíp "làm thế nào để tỉnh táo khi đang làm việc?"
Bí kíp được truyền lại ...

Gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn "Coc_yeu" và bạn của bạn!
Mình mạn phép được phổ biến bí kíp này tới toàn thể ACE WKTer
(Vì cách hay thế mà giấu anh em mãi ... :004:)
Tớ được khuyên chân thành như thế nhưng chưa áp dụng vì sợ có mái tóc đẹp như vậy nà ... :004::004::004:

T

Tran Khanh Tri

Guest
28/3/06
59
0
6
tp Ho Chi Minh
Vậy là lên xong kế hoạch ăn chơi. Chuẩn bị một ít đồ nữa là okie rùi. Hi vọng hum ý có thể lướt được. Chẹp chẹp

Việt thấy văn phong này không???. Từ chẹp chẹp của Lỗ Trí Thâm (Vũ Ngọc – GPE) đấy. Cái gì hay, vui thì nên học chứ Việt hả? Thế đừng bảo văn phong của tôi và KTGG như nhau nhe Việt 4 mắt. Ấy cha, tôi cũng quên là mình cũng 4 mắt nữa đây!!!

Vụ này ở đâu có vậy Việt ơi, cho tôi tham gia hưởng ứng 1 chân với

ko phải chị muốn mà đàn ông muốn:wall::wall:,

Thời xưa 5 thê 7 thiếp, thời nay 1 vợ kẹp thêm mấy em bồ nhí:wall::wall:.
Nhà nước đưa luật ra để nghiêm cấm, nhưng bản chất đàn ông vậy thì sao cấm nổi:wall::wall:.

Mình sợ đàn ông:wall::wall::wall:

Sau này, Chi có your friend thì Chi mới ngưỡng đầu lên cao và tự hào là My friend của mình vẫn đẹp trai nên có khối cô chạy theo. Khà khà khà
Còn anh thì sợ phụ nữ làm khổ thân anh thôi Chi ơi, nên giờ vẫn còn trong hội độc thân đây!!!

Trời đã sinh ra Cơm sao còn sinh thêm Phở ??? :wall:

Biết ăn j đây ???

Riêng bác KTGG giờ chỉ ăn cháo thôi
Từ 1 nàng xinh đẹp
image.php
giờ đã hóa kiếp thân tôi
image.php
, răng không còn 1 cái nào nữa đây

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA