Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Cần phải xem lại chút xíu, H2O ở đâu ? (Bắc, Trung_Bắc Trung bộ, Nam):004:

Chắc chắn là h2o ngoài biển rùi ạ, ẹc ẹc ....... vừa mặn vừa chát :angel:

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mệt ơi là mệt lại còn chạy sô thi cắm hoa hộ bà chị. Năm nay đội nhà mình lại giải 3 nhưng vẫn để lại ấn tượng trong lòng ngành vì tự tay làm ko thuê mượn ai, nhiều đội thuê làm nhưng ko được giải quay ra cãi nhau, buồn cười thật. Túm lại là giải ấn tượng trong lòng mọi người mới quan trọng nhất. Ai cũng khen con thuyền mình tỉa đẹp nhưng lại bị người khác bày ngược, hix may ko ai phát hiện ra chỉ có mình biết nên đành nhìn thuyền ngược mà ngậm ngùi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Mệt ơi là mệt lại còn chạy sô thi cắm hoa hộ bà chị. Năm nay đội nhà mình lại giải 3 nhưng vẫn để lại ấn tượng trong lòng ngành vì tự tay làm ko thuê mượn ai, nhiều đội thuê làm nhưng ko được giải quay ra cãi nhau, buồn cười thật. Túm lại là giải ấn tượng trong lòng mọi người mới quan trọng nhất. Ai cũng khen con thuyền mình tỉa đẹp nhưng lại bị người khác bày ngược, hix may ko ai phát hiện ra chỉ có mình biết nên đành nhìn thuyền ngược mà ngậm ngùi.

Đấy là người bày nghe bài hát: Thuyền ta ngược, nhịp chèo ta xuôi....

Em trách tội nghiệp người ta.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Từ sáng giờ nhận được đúng 1 lời chúc của Hướng già, còn chả thấy giai nào nt chúc nữa toàn chị em tự chúc nhau. Thi thì thi mà vẫn cố tranh thủ nt chúc mọi người thía mà hix đau sờ cau :yo yo (57):

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Cảm giác buồn kinh khủng, 1 năm tai ương ghia vậy ta :005:
ghita vậy a?
[size=+2]Chúc toàn thể thành viên nữ wkt 1 ngày nhiều niềm vui, nhiều may mắn, nhiều sức khỏe, nhiều quà tặng... để sử dụng cho ngày nay, cho ngày mai và cho muôn đời sau :004: [/size]

Trong 5 thê 7 thiếp đó có 01 thiếp, làm cô giáo, đạo thiên chúa, nên T10 + T11 + T12 anh đều fải tốn kém rối :wall:
Đúng là tham thì thâm :004:
Trời, mới hỏi lại, thiếp này sinh nhật T9.
:wall:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Bà già bạn bảo tại em có gia đình rồi nên hok có giai nào chúc là phải, đừng có bì tị làm giề, hix dưng mà nay là ngày phụ nữ mừ mà phụ nữ thì là ng có gđ chớ, bà ấy chốt hạ ko bì tị so sánh. Thui tối về gạ chồng vậy

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Cần phải xem lại chút xíu, H2O ở đâu ? (Bắc, Trung_Bắc Trung bộ, Nam):004:

Giờ chắc là chỉ có h2obắc là hiền thui ạ, còn lại thì đều dữ dội có thể cuốn trôi hết :026:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sau một hồi đấu tranh cuối cùng cũng chẳng tránh nổi. Đúng là dân thấp cổ bé họng thì đành ngậm bồ hòn làm ngọt thôi ... Ha ha ha ...:wall::wall::wall::wall::wall:

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Từ sáng giờ nhận được đúng 1 lời chúc của Hướng già, còn chả thấy giai nào nt chúc nữa toàn chị em tự chúc nhau. Thi thì thi mà vẫn cố tranh thủ nt chúc mọi người thía mà hix đau sờ cau :yo yo (57):

Tellphone của Bác là 0.....bào nhiêu vậy..để em gửi lời chúc...từ sáng tới giờ chưa chúc được ai......:wall::wall:

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Tellphone của Bác là 0.....bào nhiêu vậy..để em gửi lời chúc...từ sáng tới giờ chưa chúc được ai......:wall::wall:

Người có số thìa chả thấy nhắn người mún nhắn lại hok có số :004:
:dance2::dance2::dance2:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ok,
chàng mới dùng p/m teenspeak.exe phiên bản mới nhất nè,
ghia = ghê

Chèng cho thíp xin mụt bẻng :004:
Người có số thìa chả thấy nhắn người mún nhắn lại hok có số :004:
:dance2::dance2::dance2:

Sao em ko nói sớm là muốn gọi cho chị, số của chị nè: 0935. 55.15.3 đứa:005:
( Nói nhỏ, số này của chị người ta dịch là: ko chiếu bao nằm, năm năm một năm ba đứa nên dụt roài, hình như đã có chủ mới, gọi bị chửi là hên lắm nhé :004:)

PhuHoangVN

PhuHoangVN

Trung cấp
4/10/10
112
1
0
HN
Vừa nhai cơm xong, khó ăn quá............

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Gạ gẫm chồng "ba ơi ba đẹp trai nhất nhà hôm nay ba giải phóng mẹ khỏi nấu nhé sáng nay mẹ thi cũng đủ mệt rồi, cho mẹ con đi ăn tiệm nghe", chồng nói nhất trí. Hai vợ chồng và đứa con đi nửa cái thành phố, qua 3 quán gà, 1 quán vịt, 1 hàng bún chả và mấy hàng sơ cua, hàng nào cũng đông, xem ra hôm nay nhìu chị em đình công gớm. Cuối cũng vào 1 hàng chờ dài cổ. Lần sau thèm vào đành phải vào bếp còn hơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA