Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

Nguyen Mai

Guest
29/12/04
41
1
0
TpHCM
tranchan79 nói:
Đỏng đảnh như kon cá cảnh. zà tự tin như cái bánh in
Không lẽ TC vẫn chưa tự cảm nhận mìn cao tủi rồi hay sao chời? tủi ye' ye` xa lắm rồi ông bạn ui.
À thôi, :drummer: binh binh boong cổ động cho bạn viết tiếp đấy! Viết đi, cho người ta có nơi mà xả hơi, bình lựng văn chương đương đại. :dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Mai nói:
Đỏng đảnh như kon cá cảnh. zà tự tin như cái bánh in
Không lẽ TC vẫn chưa tự cảm nhận mìn cao tủi rồi hay sao chời? tủi ye' ye` xa lắm rồi ông bạn ui.
À thôi, :drummer: binh binh boong cổ động cho bạn viết tiếp đấy! Viết đi, cho người ta có nơi mà xả hơi, bình lựng văn chương đương đại. :dzo:
Thôi đi, bà bạn già.
Tui đỏng đảnh kệ tui, liên can chi tới bà....
Mà tui đang hồi xuân, chuẩn bị đi cưa cẩm mấy em 9x nên phải có cái Blog nhí nhảnh như thế chứ!

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
tranchan79 nói:
Hôm nay mình cũng đú đởn viết Blog. Thấy hay phết! Trời ạ! sao mình lòe loẹt thế không biết, blog kiểu gì toàn thấy xanh đỏ tím vàng.....
Ai vào xem không?
http://360.yahoo.com/profile-leWyEak3d79xvKdXYkAjuia2W3gcIa6H

Ko thấy con chuồn chuồn đẹp vì nó nhìn cái blog chỉ thấy mỗi con chuồn chuồn, ko thấy chữ nghĩa gì cả :1nono:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Để mai em tặng Bác con Chuồn chuồn ớt nhà em nhá!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tự nhiên thấy mình rối lên con cào cào...vào web lại thấy hóa ra mình chưa là trễ nhất.
Cái giọng vẫn chưa hết ồ ề, hôm nay ăn cái gì mà đau bụng cả ngày...làm cái mặt mình suốt ngày nhăn nhó đến thảm thương,hix.
Hôm nay phải giải quyết khá nhiều việc, hơi mệt đấy nhưng lại cảm thấy vui,hì hì...Có người an ủi,động viên khi mình khó khăn, nản lòng....cảm thấy ấm lòng thật. Có những mối quan hệ tưởng như không đi đâu vào đâu, nhưng nhìn lại hóa ra mình đánh giá sai về nó.:)
Coi như đây là cơ hội vớt vát của mình...không biết sẽ thế nào, nhưng sao mình lại thấy có chút băn khoăn và lo lắng.
Lo quá, sắp thi HK nữa rồi,hix.Thôi, đành ráng lên thu6 ạ.
Chào ngày mới nhé.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
thu6tudo nói:
Tự nhiên thấy mình rối lên con cào cào...vào web lại thấy hóa ra mình chưa là trễ nhất.
Cái giọng vẫn chưa hết ồ ề, hôm nay ăn cái gì mà đau bụng cả ngày...làm cái mặt mình suốt ngày nhăn nhó đến thảm thương,hix.
Hôm nay phải giải quyết khá nhiều việc, hơi mệt đấy nhưng lại cảm thấy vui,hì hì...Có người an ủi,động viên khi mình khó khăn, nản lòng....cảm thấy ấm lòng thật. Có những mối quan hệ tưởng như không đi đâu vào đâu, nhưng nhìn lại hóa ra mình đánh giá sai về nó.:)
Coi như đây là cơ hội vớt vát của mình...không biết sẽ thế nào, nhưng sao mình lại thấy có chút băn khoăn và lo lắng.
Lo quá, sắp thi HK nữa rồi,hix.Thôi, đành ráng lên thu6 ạ.
Chào ngày mới nhé.

uh đúng rồi, có những mối quan hệ tưởng ko đâu vào đâu lại hay vô tình mang đến cho mình những niềm vui nho nhỏ! Một sáng chủ nhật, ăn sáng rùi cafe! Cảm ơn bạn nhéNhìu lém!:quiet:

B

blueremembrance

Trung cấp
Lại nói đến blog, con bạn mình nó bảo 'Mày làm blog đi, vào blog tao thấy mặt mày trắng bệch trông mà Tởm". Tức tối nhắn tin cho ông bạn bảo "Dạy em blog cái". Ông bạn gọi điện bảo "Sừng già rồi em, cưa làm gì cho mệt". Híc. Tức quá gọi điện cho thằng em bảo :"Cu! Dạy chị làm blog với chơi Audition". Thằng Cu bảo 'Em mách mẹ nhé. Chị chat nhé. Có cứu nét không??".

Hic. Mình lớn chưa nhỉ. Chồng con đàng hoàng rồi mà. Mà MBA - Married but Available.

Mai em sang bên đó học rồi. Chúc em của chị hoc giỏi, chân cứng đá mềm nhé. Nhớ là học thôi, đừng tham làm thêm quá. Mình đi học chứ không đi lao động, được không em? Khó khăn lắm mới xin được học bổng nên em phải cố. Cố cho cả chị nữa nhé. Chị có nhiều thứ đèo bồng, không bỏ hết để đi được nên đành phải đi đường vòng, đành phải đi làm trước rồi mới tính đến học thêm. Em của chị giỏi thật, đã chuẩn bị có master degree. Chị cũng sẽ cố với em, vào cuối năm nay nhé em.

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ui!
2 hôm nay, hiểu thế nào là "tôi lê bước chân qua lối ...đi ngày nào"....
Tự dưng đôi dép "chuyên dùng" đi trong công ty bị tuột quai, vác từ SG xuống thì ...dã man quá, lại mang thêm cái tiếng điệu, mà ở đây thì ko có thời gian mà mua. Đến đập đầu vào tường mất thôi!
Từ sáng động vào cái gì là hỏng cái đó, chẳng lẽ ở 1 xó xỉnh nào đấy, có ai đó đang rủa công khai mình chăng????? Lại phải đập đầu vào tường mất thôi!
" Nhà em ở ven rừng" mà sao nóng quá, thèm cái lạnh làm sao!!!
Rồi cũng lại phải đập đầu vào tường! Có ai chiêm ngưỡng bọ cạp còn sống nhăn răng ra không? Huhu, nó định đe dọa tính mạng tôi :(

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Mình hối hận, mình tự trách mình??? đáng ra mình đừng đưa số ĐT của chị cho anh. Hai người đều là bạn thân của mình, là anh chị của mình.
Mình ghét cái suy nghĩ của anh, mình ghét sự đùa giỡn của chị ... mình sợ làm mọi người đau ... ai đau hơn ai, ai sẽ tổn thương nhiều hơn ai, chị đã từng "vấp" rồi sao chị ko rút ra được kinh nghiệm ..., tự dưng mình ghét mình, mình ghét chị ... sao chị lại hành động như thế???
Mình sợ mất đi những người bạn tốt, những người anh chị tốt ... cứ chất chứa kiểu này rồi đến điên lên mất thôi :(

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Pupu dạo này thiệt là kỳ lạ, cứ làm như mình vẫn còn nhỏ lắm ý.
Đi làm rồi mà vẫn bị coi là con nít thì thiệt là chạm tự ái, bực quá...

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay...chạy đi chạy lại như vịt, từ NTP sang Tôn Đức Thắng, rồi lếch sang P16 Tân Bình giữa cái nắng đen da đen thịt,hix.
Gặp trúng người gì mà xui bà cố...im im, nói thì ít mà cứ im lặng thì nhiều. Sợ gì chứ thu6 sợ nhất mấy người cứ im im, kinh lắm, chả biết mấy người ấy nghĩ gì, lại lâu lâu cười hiểm....oái, kinh tởm quá sức.
Trời ôi, hôm nay đi con đường gì mà gớm quá chừng, đá này, ổ gà ổ voi này, bụi bốc lên kín mặt này, kênh gì hôi quá trời này...1 tiếng đồng hồ băng quá mấy thứ ấy muốn chết quách cho xong,ôi...
Đau bụng quá, trời ơi, muốn chết cho xong, đau quá chừng đau...cái bụng của tôi ơi!!!!
Có những khỏang lặng trong thu6...

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Làm 1 chén mà giờ đã phê phê buồn ngủ! Lên giường thôi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Từ sáng đến giờ mới có thời gian rảnh rổi.
Thất hứa với 1 người(không phải thất hứa, chỉ chơi hơi cao su 1 tẹo thôi). Hẹn 1 tẹo sẽ gửi ảnh cho, nhưng đến giờ vẫn chưa làm. Ai bảo mình bận cơ chứ!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hic hôm nay lại táy máy mang các CPU ra sửa, hic lại một mùi khen khét khó ngửi bay đến.......xèo xèo........xong......đi đời con Ram 512 nữa rồi.......huhuhuhu......có khi cháy luôn Main cũng nên. Hic.... cái tật lớn hơn cái tài! :wall:

Hic mai đây hên sao lượm được một anh chàng xấu số về làm chồng... Hic... chồng bị hư......có khi mang ra sửa cũng nên! :wall:

Cuối cùng ông trời cũng không nỡ lòng nào mà tàn nhẫn với mình thế được. Hic... con Ram cháy một que mà cũng còn chạy tốt........hihihi vậy là không việc gì rồi..... Cảm ơn chúa! :banana: :banana: :banana:

Hic thế là niềm vui đã trở lại với mình. Hic tranh thủ cài lại cái photoshop để tuốt lại nhan sắc tham gia thi ảnh đẹp với CLH thôi!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nghĩ sao nhỉ...lặng lẽ quá, làm mình cảm thấy thật thất vọng và khổ sở với 1 đống suy nghĩ vây quanh...Tỉnh lại chưa cơ chứ, chắc phải 1 thời gian nữa mới khỏi được, chuyện gì chứ...chuyện này làm sao mà nhanh hết được cơ chứ.Ngủ ngon nhé web...6644666,huhu.

:biggrinda Cơn giông bão đã qua đi. Thời gian ơi hãy trôi qua mau đi, để ta được về với mùa đông :beer:

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
Mệt quá!
đầu cứ ong ong từ sáng đến giờ, đã vậy lại đau thắt bụng nữa chứ (chắc tại kô ăn sáng đây, hic, cái tội này mãi kô chừa)
dạo này bận quá kô vào webketoan đc, thấy kô có gì mới mẻ cả, có hỏi một câu mà chẳng thấy bác nào trả lời. Chán...
Tối nay bắt đầu lên đường rồi, tự dưng thấy lo lo, sợ sợ, kô biết bao giờ mới về, phải xa cái máy tính iu quý, kô đc online nữa kô biết mình thế nào đây???
(hi vọng đó kô phải là cực hình đối với mình....)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA