Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
:director: Đã làm xong bài tập tốt nghiệp, nhẹ cả người, giữa đêm khuya này không biết ăn mừng bằng gì đây,thôi để mai ăn mừng cả thể vậy.:drummer: :dance2: :dance2: :dance2: .
Hẹn mọi người cafe T7 nhá :cool2:

Khóa học Quản trị dòng tiền
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Người ta bảo thức đêm mới biết đêm dài , hic, sao mình thấy đêm nó ngắn ngủn thế nhỉ?! Đêm chưa kịp nhắm mắt thì trời đã sáng rồi! Lại phải bắt đầu một ngày mới với bao điều phải làm, bao điều phải nghĩ suy...

Thời khắc nào rồi cũng qua đi, nỗi đau nào rồi cũng chùn xuống, vướng mắc nào rồi cũng được tháo gỡ...

Hic, vậy là cũng hết một ngày một đêm trôi qua. Chuẩn bị đi làm thôi!

Chúc đại gia đình một ngày mới hạnh phúc!

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Hà Nội hôm nay lạnh thật,nhưng HN càng lạnh mình càng thêm yêu HN thế:inlove: .Ai cũng quan tâm đến nhau như xem mặc đủ ấm không, rồi miệng lúc nào cũng suýt xoa: lạnh quá...:cool2: .Trời này mà :dzo: thì ấm nhỉ :biggthump

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Cầm cuốn sách là ngủ,hix....Cứ đến mùa thi là ngủ....Nhận được mail...hóa ra chả có gì, hơi bất ngờ nhưng cũng thấy ngộ ngộ...hóa ra còn nhớ mình kia à, vui nhỉ?Có những lúc vô tình bước qua nhau....Sao mình ko thể nào nhớ nổi câu thứ 2 vậy nhỉ, tức thật!!!!Mà ngộ thật, chỉ bước qua nhau có 1 lần,hì hì....cái này gọi là first impression đấy!

X

xulongnhim

Guest
26/6/06
28
1
1
HCM
Những ngày này thấy sếp bận bụi mà thấy thương vô cùng. Chẳng biết giúp gì cho sếp để ổn hơn. Riêng mình cũng oải đạn. Làm báo cáo năm rồi lại kiểm kê. Khổ thân thiệt. Cả tuần nay streess nặng nề. Không dám nói cho sếp biết. Sợ bị la wa xá. Khổ thân tui.
Nếu mà sếp không giúp 1 tay, thì báo cáo còn lâu mới xong. Mà mình lại mong muốn làm xong trước tết cho khỏe, và đỡ lo. Mấy hôm rồi, ngủ và ăn có ngon lành gì đâu. Chẳng dám nói năng gì vói sếp. Sếp lo đủ thứ việc. Đâu dám nói gì đâu. Chỉ biết nhìn vào báo cáo rồi thở dài thượt. Không biết sống wa tết này hông nữa.
Tối nay phải chạy về quê đi đám cưới thằng bạn. Bỏ thì không đc, đi thì wa oải luôn. Nó thì vui, mình thì cực. Tối nay đi, tối mai lên mà khoảng thời gian đi về đã 12 tiếng hơn.
Trùi ui, chết là chắc. Mong ông bà phù hộ cho con. Đi đường bình an. Khi lên làm xong báo cáo, làm xong sổ sách. Con ăn chay 1 tuần tạ lễ. Hix hix hix.
Chúc pà con tối nay ngủ ngon!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Xong việc rồi, lang thang 1 tẹo rồi về nhà thôi.
(May mà điện thoại mình hết pin, không thì khốn khổ với 1 vài người, sorry nhá!)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tranchan79 nói:
Xong việc rồi, lang thang 1 tẹo rồi về nhà thôi.
(May mà điện thoại mình hết pin, không thì khốn khổ với 1 vài người, sorry nhá!)
:(

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lạnh!!!!!!!!!!! Đi lang thang một mình!!!!!!!!!!!! Cũng thú vị!!!!!!!!!!!

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Xong việc ---> Về nhà ---> Rình bài 2000 CLH ---> Chát với Let !!! ---> Sướng thật.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hieu_Bravo nói:
Xong việc ---> Về nhà ---> Rình bài 2000 CLH ---> Chát với Let !!! ---> Sướng thật.
:)

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Em ơi! Đừng như vậy chứ, chị lo lắng lắm! Học tốt vào bé nhé!
Cảm ơn chiếc bánh mỳ của anh nhé, con bé măm rất ngon! Giờ nó ngủ ngoan lắm rồi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hi vọng, tối nay không phải nghe bất cứ cuộc điện thoại bất thường nửa đêm nào hết!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
.............Cậu ấy có dành thời gian cho cậu ko?............Câu hỏi làm mình thấy chạnh lòng...............

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Nhật ký cho tối thứ 7
Một buổi tối bất ngờ đã được báo trước.
Vui và nhận quà.
Lần đầu tiên thành công và sẽ òcn tiếp tục.
3 người nhưng vui vẻ, hứa hẹn những buổi offline tiếp theo.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Bao nhiêu năm trôi qua rồi mà tính mình vẫn thế! Chứng tỏ chưa lớn lên chút nào! Sẽ viết một điều gì đó. The end mọi chuyện thôi!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tranchan79 nói:
Hi vọng, tối nay không phải nghe bất cứ cuộc điện thoại bất thường nửa đêm nào hết!
Hic hic, lần sau cạch đến già trò viết Nhật ký kiểu này. Đêm qua, em bị chúng nó nhá máy khủng bố thật! Rõ đểu.

N

ngoclin

Guest
14/10/06
8
0
0
46
Đồng Nai
Cớ sao ôm hận hỡi trần chân...
Nhá máy lung tung cúp giữa chừng...
Chân ta khổ quá kêu lên web,
Ai dè chả được, khóc ưng ưng...,há há!
Chào chú TC nhá:)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tranchan79 nói:
Hic hic, lần sau cạch đến già trò viết Nhật ký kiểu này. Đêm qua, em bị chúng nó nhá máy khủng bố thật! Rõ đểu.
Thương anh thế! Đứa nào mà dám phá giấc ngủ của anh thế anh nói em nghe xem có xử hộ anh được không? :) Cảm ơn anh đã chịu khó nghe máy lúc nữa đêm!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Mình vẫn cảm thấy hơi mệt! Trời lại hứng nắng rồi đó! Nghỉ nghơi, tuần này mình sẽ bắt đầu kế hoạch ôn thi! Cố lên em nhé!

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
letmyha nói:
Thương anh thế! Đứa nào mà dám phá giấc ngủ của anh thế anh nói em nghe xem có xử hộ anh được không? :) Cảm ơn anh đã chịu khó nghe máy lúc nữa đêm!
Chỉ giỏi mỗi khoản là đi ban phát tình thương thế này thôi!!!:1nono: :1nono: :1nono:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA