Buổi gặp mặt nhân dịp sinh nhật WKT tại Miền Bắc

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đêm qua chúng em đã có một đêm" mất ngủ" vì ngồi nhớ lại buổi sinh nhật, nhớ cái cảm giác lạnh tê người khi lang thang trên đường đêm với các mem HN( lâu lắm rồi em mới được ngắm HN về đêm) . Cảm ơn Tigon, Babyan, 555,khoithuocbuontrongdem, thuycog, dabien.... và một mem mà em không biết tên ( rất xinh gái)đã cùng mem HP " rong ruổi " đi tìm phòng hát Karaoke, nhờ không còn phòng mà chúng em được biết tới món ốc đêm của Hà Nội và cũng nhờ đó mà em phân biệt được thế nào là ốc nhồi và ốc bươu qua sự " hướng dẫn tận tình "của bác TAT , rất cảm ơn bác:1luvu:.
Một lần nữa xin cảm ơn ban tổ chức đã kỷ niệm 5 năm sinh nhật WKT rất vui vẻ và ý nghĩa.
To taoxanh và lucky: Tigon và Baby kiện chị vì em đã "cuỗm "hết quà đấy.
Cái dòng đỏ đỏ là chị huyenthanh80 xinh gái.:angel:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Các mem nữ miền Bắc trông có vẻ hiền nhỉ!

Mà tìm mãi hổng thấy tigon đâu,
thế mà tối hôm đó Tigon nói với TT là TG cũng vừa đi SN wkt về, mệt đứt hơi! :p:freddy:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

thế mà tối hôm đó Tigon nói với TT là TG cũng vừa đi SN wkt về, mệt đứt hơi! :p:freddy:

Dạo này làm nhiều hay seo mà quên không nhận ra chị thế bé? Chán bé ghê

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Sao ít ảnh vậy tigon ơi , poss nhiều nhêìu vào ko các mem MN lại bảo là ko chụp hiiii, MN cũng vui , MB cũng ko kém phần đúng ko ? SN web thật vui , vui hơn cả là có các mem ở mọi nơi về tham dự chị bong05(NĐ), và các mem HP ( ai cũng xinh ) , Hy vọng sang năm có các mem trong MN tham gia nữa thì vui quá nhỉ , MB thiếu mem nam quá heee

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Sao ít ảnh vậy tigon ơi , poss nhiều nhêìu vào ko các mem MN lại bảo là ko chụp hiiii, MN cũng vui , MB cũng ko kém phần đúng ko ? SN web thật vui , vui hơn cả là có các mem ở mọi nơi về tham dự chị bong05(NĐ), và các mem HP ( ai cũng xinh ) , Hy vọng sang năm có các mem trong MN tham gia nữa thì vui quá nhỉ , MB thiếu mem nam quá heee
Thích quá,lâu lắm mem nữ HP mới nhận được lời khen xinh gái (buổi tối nên em chưa nhìn kỹ đấy,ban ngày em mà gặp em chẳng nhận ra đâu).
Vụ ảnh chị đang bảo ốcmút gửi,hôm nay ốc mút bận họp hành quá nên chưa upload được.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Tigon k giu ảnh hì hì

Quả thật là hôm đó các thành viên tham gia khá đông và đặc biệt là có những thành viên kỳ cựu, gắn bó với wkt từ những ngày đầu tiên, cũng như sự có mặt của các thành viên rất mới (bi giờ em cũng k nhớ hết tên, chắc tại mọi người nói nhỏ quá hí hí)

Cảm ơn mọi người đã tới tham dự buổi sinh nhật. Cảm ơn các bạn k ngại đường xá xa xôi từ Hải Phòng và Nam Định đã tới tham dự.
Và mong rằng wkt sẽ ngày càng phát triển hơn.

Tigon xin phép được công bố tài chính hôm sinh nhật vừa rồi:

- Tổng số tiền thu được: 1.300.000 đ
- Tổng số tiền đã chi: 1.100.000 đ (Bao gồm tiền bánh, kẹo, trái cây, cafe)
- Số tiền còn lại: 200.000 đ

Được sự thống nhất của BTC, số tiền còn lại trên sẽ được dùng cho lần offline lần sau. Tạm thời gọi là quỹ "Hoạt động offline".

Một lần nữa, xin cảm ơn tất cả mọi người.

Sửa lần cuối:
Z

zero.zero

Guest
12/8/07
4
0
0
long bien

gái miền bắc mà ko chỉ hiền mà còn rất xinh nữa nha..............:1luvu:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Chà, câu này nghe hấp dẫn nha. Hy vọng sẽ có dịp tham gia các đợt offline của wkt phía bắc.
Các mem nào cũng xinh cả nhưng lại không biết ai với...ai. Đề nghị giới thiệu đê

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chà, câu này nghe hấp dẫn nha. Hy vọng sẽ có dịp tham gia các đợt offline của wkt phía bắc.
Các mem nào cũng xinh cả nhưng lại không biết ai với...ai. Đề nghị giới thiệu đê
ặc ặc...thế mà anh thanhnam bảo taoxanh giống thiên thanh...điêu quá trời...:wall:

toannguyen

toannguyen

Guest
28/12/05
173
0
0
49
HCM
Rất tiếc là không ra HN kịp để tham gia sinh nhật WKT ở ngoài Bắc và gặp gỡ các mem xinh và hiền nhỉ

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Cho anh đi chung 1 chuyến xe với em nhé Nam :dance2::bigok:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ồ, sao lắm em "xinh" thế nhỉ? :lol: . Tiếc hùi hụi ý nhỉ

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Các chị ui sao em thấy hôm đó chụp nhiều ảnh thế mà sao em thấy post ít ảnh lên thế?
Ồ, sao lắm em "xinh" thế nhỉ? :lol: . Tiếc hùi hụi ý nhỉ

Ui anh ơi còn nhiều nhiều nữa cơ chưa post hết lên đó. Con gái miền bắc vừa hiền vừa xinh mà lị

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Táo xanh cho em hỏi cái, hình này là offline SN năm nay hả??? Sao máy chụp lại để 1/1/2006 thế?? :wall::wall:

Cái này chắc là do để chế độ máy ảnh.

Mà mình nhớ là chụp rất nhiều ảnh, chụp từng ảnh của mọi người giới thiệu sao k thấy các bác post lên nhỉ?

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
To Tiger 2774. Thanhnam, Toannguyen: Sang năm mời các anh ra bắc dự SN web nhé , rất hân hạnh được đón tiếp , ra mau lên ko các mem nữ đi lấy chồng hết đó các anh ơi hiiiiii

To : Hoadonle : Anh này tham quá , chạy vào trong đó vui chơi thỏa thích lại còn nói là tiếc , quà của mọi người đâu anh ơi.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
thanh252vn ngồi trái, nguyenhuyen, mumly, tuyết

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
37
Hải Phòng- Hà nội
Ui sao mình nhìn kinh thế cười nhe hết cả răng ra. Kinh quá cơ. Còn gì là duyên con gái HP nữa. huhu

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Các chị ui sao em thấy hôm đó chụp nhiều ảnh thế mà sao em thấy post ít ảnh lên thế?

Ui anh ơi còn nhiều nhiều nữa cơ chưa post hết lên đó. Con gái miền bắc vừa hiền vừa xinh mà lị
Gớm, mấy cô đấy gặp suốt có thấy hiền cả xinh đâu :angel:, thấy mấy em HP là xinh thôi hẹ ^^
zero.zero nói:
thế bác cho tui mượn cái thân còm đó về dọn nhà mấy tuần nha............ hi hi.... Được ko bác????????????
Nếu vác đc thì cứ vác thôi, còn dọn đc cái gì thì cứ về đã hẹ ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA