Nha Trang họp mặt nhân dịp Sinh nhật webketoan - Ngày 4/11

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Gởi các anh chị Thành Viên webketoan ở Nha Trang

Do lực lượng tổ chức có nhiều biến động nên chúng tôi không thể thông báo sớm. Nay đã ổn định rồi thì thời gian cũng đã gần kề, nhưng trên tinh thần vui là chính, tôi cũng xin thông báo tin về cuộc họp mặt thành viên webketoan ở Nha Trang như sau:
1. Thời gian: Từ 14g ngày 4 / 11 / 2007
2. Địa điểm : 50 Yersin Nha Trang
3. Liên lạc: Bình_OverAC điện thoại 09 09 19 19 58 hoặc anh Lê Trung Nguyên

Cập nhật thành viên tham gia :
1. Lê Trung Nguyên
2. Bon bon
3. Sundaylight
4. Đào Việt Cường
5. Goodwill_2007
6. Bình_OverAC

Vậy nếu bạn đang ở Nha Trang hoặc tình cờ có mặt ở Nha Trang vào thời gian này mời bạn tham dự cùng chúng tôi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Gởi các anh chị Thành Viên webketoan ở Nha Trang

Do lực lượng tổ chức có nhiều biến động nên chúng tôi không thể thông báo sớm. Nay đã ổn định rồi thì thời gian cũng đã gần kề, nhưng trên tinh thần vui là chính, tôi cũng xin thông báo tin về cuộc họp mặt thành viên webketoan ở Nha Trang như sau:
1. Thời gian: Từ 14g ngày 4 / 11 / 2007
2. Địa điểm : 50 Yersin Nha Trang
3. Liên lạc: Bình_OverAC điện thoại 09 09 19 19 58 hoặc anh Lê Trung Nguyên

Cập nhật thành viên tham gia :
1. Lê Trung Nguyên
2. Bon bon
3. Sundaylight
4. Đào Việt Cường
5. Goodwill_2007
6. Bình_OverAC

Vậy nếu bạn đang ở Nha Trang hoặc tình cờ có mặt ở Nha Trang vào thời gian này mời bạn tham dự cùng chúng tôi.

Ặc, sao k thấy Vũ già và Hồ uyên Vy nhỉ? Đâu mất tiều rùi????

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hồ Uyên Vi thì không liên lạc được (hình như đang ở Long Xuyên)
còn bác Vũ Già Ham Vui thì đã theo tiếng gọi của Miên Nam mất tiêu rùi.

ALoooOooooOooooooooooô
Còn ai đăng ký thì gọi cho Bình nhé: 0909191958

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Chúc các mem Nha Trang tham dự sinh nhật vui vẻ nha. Chúc mừng tinh thần bất chấp thời tiết mưa gió bão bùng.:beernow::birthday::beer:

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Chúc các thành viên trong Nha Trang SN thật vui vẻ , nhớ chụp hình và poss lên nhé .

To Anh Đào việt Cường : Năm nay anh lại tham gia SN web trong Nha Trang rồi , một năm trôi nhanh anh nhỉ ? chúc anh vui vẻ cùng với các thành viên trong đó nhé .

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Bà con miền trung post hình sinh nhật đê. Mà hình như mùa này đang mưa bão, không biết anh em ngoài ấy có đón sinh nhật hoành tráng không ?? Nhớ lắm miền trung ơi...

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Anh Bình ui! Cóa ảnh hem. Pót lên đê:dance2::dance2:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
còn bác Vũ Già Ham Vui thì đã theo tiếng gọi của Miên Nam mất tiêu rùi.
Xin lỗi toàn thể bà con Nha Trang, hic, mình đi công việc đột xuất ngoài dự kiến rơi vào thời điểm này nên mình tham gia tại tp HCM, bàcon NT ăn chơi có hình không post lên coi đê. :1luvu:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ku Vũ già đi ăn chơi đàn đúm lại kêu là đi "công việc" Nha Trang xử đê ^^

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Những ngày mưa gió bảo bùng ở Nha Trang gây khó chịu cho nhiều người. Đặc biệt vào những ngày cuối tuần, người ta chỉ muốn rúc vào chăn ấm hoặc quây quần bên người thân trong gia đình bên mâm cơm hoặc bên chiếc tivi.
Sáng hôm đó cũng thế, mưa làm chạnh lòng người, mưa giữ chân người trong tổ ấm. Thế nhưng, dù cho mưa hay cho bão tố có kéo qua đây (Nha Trang) thì dù sao đi nữa mọi người cũng không thể bỏ qua được buổi họp mặt ấm áp mừng sinh nhật webketoan tròn 5 tuổi được tổ chức tại thành phố biển Nha Trang.
Bên ly cafe ấm, 2 thành viên một kỳ cụ một mới mẻ ở Nha Trang là Bình_OverAC và Đào Việt Cường (anh Đào Việt Cường tuy không phải là thành mới nhưng là người vừa mới gia nhập hội Nha Trang). Sự xuất hiện sớm của 2 thành viên này cũng đồng nghĩa với sự xuất hiện của những câu chuyện về Nha Trang thành phố Nha Trang thân thiện người dân Nha Trang hiếu khách, phong cảnh thiên nhiên đẹp....

Câu chuyện trở nên rôm rả hơn, ấm cúng hơn khi lần lượt 3 (Pinky Cloud, Nam, và Hương) rồi thêm 2 thành viên khác xuất hiện (Tiểu My và Tina2). Những câu chuyện về kế toán về các thành viên, về sự nhiệt tình của ban quản trị gần như không lúc nào dứt. Sự vắng mặt của anh Vũ Già (cánh chim đầu đàn cho phong trào offline Nha Trang) đã làm mất đi phần nào không khí nhưng thay vào đó những câu chuyện vui, những tiếng nói bông đùa của anh Le Trung Nguyên đã làm cho cả đám phải cười đế rã ruột.

Một số thành viên không offline được đành onfone một cách đầy tiếc nuối: Bonbon, goodwill_2007, tien, Tina và một số thành viên khác nữa.

2 thành viên là (không nhớ nick) là Nam và Hương phải về sớm để kịp chuyến tàu về lại Sài Gòn mà quên mất không để lại một tấm hình làm kỷ niệm (thật đáng tiếc). còn lại "6 anh em trên 1 chiếc xe tăng"

Cười đùa, trao đổi đã gượm đủ, mọi người cùng kéo đi nhập tiệc.
Các món hải sản được đem ra thêm phần khẳng định về đặc sản của thành phố Biển Nha Trang xinh đẹp.

Mực cơm hấp nước dừa:

Hơi khói nghi ngút làm ấm cả bên trong lẫn bên ngoài:

Cá nướng giấy bạc:

Lẫu cá bóp:

Ra về mọi người đều luyến tiếc, người xin số điện thoại kẻ hẹn đi uống cafe tiếp. Rồi mọi người cũng phải chia tay với những kỷ niệm đẹp trong lòng. :bigok: :friend:

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:wall: Ông Bình chụp hình run tay quá, nhòe nhoẹt cả rồi... hay là mưa bão làm mờ ống kính nhỉ?

Mà thôi, người không cần rõ làm gì , rõ mấy món ăn là ok rồi... Chẹp chjep, món mực gì nhìn hấp dẫn ghê :1luvu: nhìn là muốn ướt cả áo :wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cái nồi lều phều đo đỏ là cái gì vậy ta ?

levanton

levanton

Cao cấp
Chúc mừng!
Dù thành viên chưa nhiều, thời tiết không thuận lợi, nhưng các bạn đã tổ chức được với không khì vui tươi, đầm ấm.

Hy vọng năm sau sẽ có nhiều thành viên tham dự sinh nhậtb tại Nha Trang.
Biết đâu, năm tới SN WKT Miền Trung có thêm nhiều thành viên ở Miền Nam ra tham gia nữa đấy!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Ôi giời, bác Nguyên mặc quần cộc đi sinh nhật hả trời, bó chíu. :wall:

Hình chắc là chụp bằng điện thoại nên mờ.

Em Tieu My thì càng ngày càng béo ra đến xấu tệ :angel:, chỉ mỗi em Mây Hồng là xinh nhờ :freddy:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
E làm chứng, Old vì ham vui chứ ko fải công việc gì hết. Anh ấy nói với em thế mà.
Hình mờ quá, TT ko thấy sf đâu cả.
Bác Over có hình nào rõ rõ chút post lên đi nhỉ.
Mà cái bác Over này, sao chỉ giới thiệu món ăn mà ko giới thiệu nick các thành viên thế?! Cái bác già nhất, xấu xí nhất có phải là LTNguyên ko a Over?!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Sao ông Vũ già hét lên trong điện thoại là 18 người nhờ? Nhắn cho Bình với số lượng đó mà hắn ta chẳng nói gì. Híc híc... Xem bài và ảnh thấy sốc nhá! Hu hu hu...

2 thành viên là (không nhớ nick) là Nam và Hương phải về sớm để kịp chuyến tàu về lại Sài Gòn mà quên mất không để lại một tấm hình làm kỷ niệm (thật đáng tiếc). còn lại "6 anh em trên 1 chiếc xe tăng"

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Sao ông Vũ già hét lên trong điện thoại là 18 người nhờ? Nhắn cho Bình với số lượng đó mà hắn ta chẳng nói gì. Híc híc... Xem bài và ảnh thấy sốc nhá! Hu hu hu...
he he, 18 người cả quán, anh Nguyên nói rõ thế mà anh Vũ không chịu nghe thì ráng chịu. Cái này là do lỗi đường truyền. :dance2:

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Đúng SN này Bình OverAC nằm vùng hay thiệt, quy tụ cũng nhiều anh em, mặc dù thời tiết không thuận lợi ac ac,...

L

Lê Trung Nguyên

Trung cấp
7/3/06
76
0
6
Nha Trang
Tranh thủ đi đánh banh để kiếm chút mồ hôi cho khoẻ người, nhưng cố gắng đến sớm, do vậy cho nên thế là chơi nguyên bộ còn ướt nhẹp đến tham gia cùng anh em, 18 người (8 thành viên wkt và 10 khách của quán) cùng nhau chúc mừng sinh nhật, lạnh (trời mưa mừ lại thêm đồ ướt) hai đầu gối va vào nhau lụp bụp (cái này có mình tớ bít), nhưng phải gồng mình lên dzô dzô cho nó khí thế. Chú Bình mới chụp có 03 món thôi, còn 03 món nữa nhưng không chụp vì có gọi nhưng quán báo không còn (hơ hơ). Một số thành viên không tới được như Bon (phải ở nhà làm culi - nguyên văn của bé Bon đấy nhé), Goodwill Co (có những dự định hoành tráng cho ngày sinh nhật này, nhưng phút cuối cùng lại kẹt vì lý do chính đáng _ không phải như chú Vũ già) ... cũng gọi điện đến hỏi thăm và chia vui cùng anh em, đơn sơ thôi nhưng ấm lòng chiến sĩ, nhiệt tình sinh .... sự. Nói túm lại là dzui, hẹn năm sau anh em ta làm lại cho nó khí thế hơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA