lấy lại pass trong excel!

• Thread starter isuru129
  • Ngày gửi
I

isuru129

Guest
8/6/07
62
0
0
duc trong -lam dong
Em có 1 file excel do lâu ngày không sử dụng, nay em rất cần file đó mà em lại không thể nào nhớ nổi pass. Các anh chị hãy có cách nào gỡ bỏ hoặc dò pass không? hãy giúp em với. Em đã sử dụng chương trình dò "Ms word excel cracker" , nhưng chương trình này dò lâu quá. Em đã dò mấy ngày nay rồi mà không được. Hãy giúp em với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lê Hương Thảo

Lê Hương Thảo

Guest
22/1/07
97
0
0
Tuyệt tình cốc
Thế cũng không có ai biết àh?

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Em có 1 file excel do lâu ngày không sử dụng, nay em rất cần file đó mà em lại không thể nào nhớ nổi pass. Các anh chị hãy có cách nào gỡ bỏ hoặc dò pass không? hãy giúp em với. Em đã sử dụng chương trình dò "Ms word excel cracker" , nhưng chương trình này dò lâu quá. Em đã dò mấy ngày nay rồi mà không được. Hãy giúp em với!
Tớ cũng có file excell đặt pass - lâu ngày ko dùng đến, lúc cần động đến thì quên pass...ko biết làm thế nào để mở đc nữa.Bạn nào biết cách tìm hoặc gỡ bỏ mật khẩu cũ chỉ giùm cho isuru và taoxanh với.
tks all.:bigok:

A

anhhayyeu

Guest
27/11/07
1
0
0
39
HCM
Office Password Recovery Toolbox. Nhưng mà không có tiền mua xài bản Demo thì chỉ được ngắm mấy hàng đầu thôi

K

KhoKhanQuaVay

Guest
26/11/08
1
0
0
Bình Định

Cái này thì dễ lắm but phải chẵc chắn đó là file của bạn :ladiesman

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
Phần mềm này tôi đã gửi lên diễn đàn. Chịu khó tìm tý.

T

thatko1

Guest
23/7/09
15
0
0
36
ádasd
-> Dùng cái này: Advanced Office Password Recovery v3.03 PRO, search trên mạng cũng nhiều cr*** lắm

Mình đã dùng thử thấy khá tốt

Nguyên tắc chung đều là brute force, thử password cho đến khi đúng thì thôi, nên mới có cái giới hạn pass <=8 :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA