Hối lỗi mỗi ngày!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Đọc đi đọc lại mà không thấy thành viên và anh tới vào đây xưng tội nhể !!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Cũng thiêng thật đấy, đang định vào xưng tội lại có chú gọi mình.....
Xin Chúa làm lành, nếu hành động " Cố tình gây thương nhớ " là có tội, thì Chúa ơi con có tội suốt đời!!!

Ca mau

Ca mau

User đã bị cấm truy cập
Chúa ơi!!!!!!! còn đã làm cho một người giận rồi!!!!! Xin chúa hãy giúp con!!!!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hôm nay mình rất áy náy vì một ng về Bình Thạnh bị ướt. :(
:wave-smil

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Hôm nay mình rất áy náy vì một ng về Bình Thạnh bị ướt. :(
:wave-smil

Người ấy về tận quận Tân Bình lận đó TT,nếu mà người đó bị cảm thì TT phải có nhiệm vụ chăm sóc đó không chỉ áy náy thôi đâu.:dance2:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúa ơi!!!!!!! còn đã làm cho một người giận rồi!!!!! Xin chúa hãy giúp con!!!!!

Trong trường hợp này chúa có thể giúp gì cho con nhỉ?:freddy:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Thông cảm nha, có quá nhiều người nói Chúa câu này. Bi giờ Chúa không còn đủ thời gian để giải quyết cho em đâu. Tốt nhất là đi kiếm người giận mình xin lỗi đê:bigok:

Hôm nay mình rất áy náy vì một ng về Bình Thạnh bị ướt.

Ặc...ặc...tên nào vậy nhỉ? Khốn khổ thế???:dance2:

Mai Trinh nói:
Người ấy về tận quận Tân Bình lận đó TT,nếu mà người đó bị cảm thì TT phải có nhiệm vụ chăm sóc đó không chỉ áy náy thôi đâu.

Là ai vậy em?:wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Cũng thiêng thật đấy, đang định vào xưng tội lại có chú gọi mình.....
Xin Chúa làm lành, nếu hành động " Cố tình gây thương nhớ " là có tội, thì Chúa ơi con có tội suốt đời!!!
Hơ hơ, a có có thể / cơ hội phạm tội này ạ?!

Người ấy về tận quận Tân Bình lận đó TT,nếu mà người đó bị cảm thì TT phải có nhiệm vụ chăm sóc đó không chỉ áy náy thôi đâu.:dance2:
:wall: :1luvu:

Thông cảm nha, có quá nhiều người nói Chúa câu này. Bi giờ Chúa không còn đủ thời gian để giải quyết cho em đâu. Tốt nhất là đi kiếm người giận mình xin lỗi đê:bigok:
Ặc...ặc...tên nào vậy nhỉ? Khốn khổ thế???:dance2:
Cấp dưới của bố đấy đội trưởng ạ! Lêu Lêu
Là ai vậy em?:wall:
Bố quản lý con gái thế này là ko được rồi!

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hic, người gì mà vừa ngu vừa lì, mình mà gặp mặt nó mình cấu te tua!!!! nói nó thế mà nó ko hiểu ra, may mà chưa làm sếp bự!! ko thì trị thẳng tay!! Xin tha tội!!

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Xin lỗi anh!Xin lỗi những lời nói đã làm anh không vui, nhưng quả thực em đã không còn lựa chọn nào nữa,mong anh luôn hạnh phúc.

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Hôm qua con vào nghỉ ngơi đọc mấy bài thơ xì spam...thì ôi thôi... Về nhà con ấm ức lắm, cứ quyền rủa "người như thế chỉ chơi được với dế, với gián+ với giun, vơi......".Xin chúa tha tội...tha tội...

-------------------------
:1luvu:Đừng nhìn vào sự giàu có hạnh phúc, mà hãy nhìn vào sự nghèo khổ! Để thấy mình hạnh phúc:dance2:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chúa ơi,
Chúa là con trai hay con gái vậy ạ?!
Con xin lỗi nhé. Nhưng thực sự con có những lúc con ghét mấy đồng nghiệp Nam lắm, sao phòng con toàn con trai vậy trời?! Hu hu hu :wall::wall::wall::wall::wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúa ơi,
Chúa là con trai hay con gái vậy ạ?!
Con xin lỗi nhé. Nhưng thực sự con có những lúc con ghét mấy đồng nghiệp Nam lắm, sao phòng con toàn con trai vậy trời?! Hu hu hu :wall::wall::wall::wall::wall:

Nhiều đồng nghiệp nam thì hơi buồn tý nhưng mà đc cưng lắm chứ TT sao lại ghét vậy?:dance2::freddy:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Nhiều đồng nghiệp nam thì hơi buồn tý nhưng mà đc cưng lắm chứ TT sao lại ghét vậy?:dance2::freddy:

Hic, thỉnh thoảng cũng được cưng. Nhưng toàn bị bắt nạt thôi MT ạ.
Nhất là những lúc đứng lên bảo vệ quyền lợi phụ nữ... Hic, chẳng có ai bênh vực mình :wall::wall::wall:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Ghét là vì không có anh nào chịu để ý đến hết đó em ui, tủi thân lém:wall:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Ghét là vì không có anh nào chịu để ý đến hết đó em ui, tủi thân lém:wall:

Dạ đúng rồi, cty chẳng có anh nào để ý tới con cả, tủi thân lắm.

Thế mà hôm đi ăn với sếp bố còn dọa méc a Camau, làm con một fen lo tá hoả! :wall:
Hôm nào bố giới thiệu cho con mấy a bên cty bố đi ạ, ko con là "báo cô" trong nhà đấy :bigok:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA