Mỗi tuần một chuyên đề

In Bảng Lương Của Mỗi Nhân Viên

• Thread starter Tran Khanh Tri
  • Ngày gửi
C

condzoijumbo

Sơ cấp
19/6/09
15
1
3
38
BH-DN
Minh khi lam bảng lương thì làm bên excel. thông tin tất cả nhân viên sẽ nằm ở 1 sheet còn 1 sheet sẽ dùng hàm vlookup để tra và lấy thông tin.trên mỗi trang giấy bạn có thể thiết kế để in cùng lúc 8->10 nhân viên.và có thề in những nhân viên khác nhau theo số thứ tự bên sheet tổng hợp.
nếu bạn nào có cáck làm nào nhanh hơn, vận dụng trên excel thì chỉ mình với nhé ! thanks.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhthuybd

Guest
27/4/11
3
0
0
36
TP.HCM
Cách làm như của bản Đinh Hồng Nhung hay đó, bạn có thể chỉ cách cho mình làm với được không?
Hay là bạn post chi tiết cách sort bảng lương đó lên cho mọi người xem được không bạn. Nếu được thì cảm ơn bạn nhiếu!

H

hganhvn

Guest
12/8/08
2
0
0
Ha Noi
Ở công ty mình thì có nhiều trường hơn, nhưng không sao mà áp dụng được.

C

chieukhongten11

Guest
4/11/11
1
0
0
37
lam dong
Các bạn hướng dẫn giúp mình các bước tạo bảng lương và phiếu lương trên excel được không? Phiếu lương bao gồm các thông tin:họ tên, tổ,số ngày công,số giờ cộng,tiền tạm ứng,thực lãnh.Mình cảm ơn các bạn nhiều!

S

spy girl

Guest
8/12/10
11
0
1
TPHCM
Ðề: In Bảng Lương Của Mỗi Nhân Viên

Em đánh dấu để sau này tìm hiểu. Cảm ơn các anh chị đã chia sẻ!

N

Nguulangk40

Guest
13/8/10
2
0
1
43
Ha Noi
Đây là file của bác thnghiachau trên diễn đàn Giaiphapexcel các bạn download vầ dùng nhé
Trong 1 danh sách bảng lương các bạn có thể gửi cho 1 số or all tùy các bạn (nếu muốn gửi cho ai thì nhập Mail vào cột C nhé)
Link download

Y

yen764311tran

Guest
8/2/17
1
0
1
37
cái vụ in bảng lương này mà mình thấy mọi người bàn luận vui ghê. Theo mình thì bảng lương ta đang lamg trên excel thì tội gì ta ko ứng dụng các hàm excel sẵn có để phục vụ in phiếu lương của ta nhỉ. Như cty tớ làm bảng lương chung và phiếu chia lương cho twng người trên 1 file excel. vừa tiện vừa nhanh. mà ko cần phải vào word làm đỡ bao nhiêu công đoạn.
bạn ơi cho mình xin bảng mẩu lương của bạn được không. cảm ơn bạn nhiều. mail: huynhyen86@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA