Cần một bài hát truyền thống cho wkt

• Thread starter khuckhich
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
chào các anh chị.Em mạo muội đặt 2 bài hát gửi tặng trang web.Các anh chị quan tâm có thể vào http://giacmomuaha.googlepages.com/guitangwebketoan.mp3
http://giacmomuaha.googlepages.com/baihathoingo.mp3 để tải về nghe chơi.Em hát dở lắm nên các anh chị đừng cười,cho em ý kiến nhé.Thân mến
Hay quá, Bạn khá đấy. Nghe rất ý nghĩa. Bạn là tác giả à?
À mà bạn nên chép lời bài hát gửi lên đi nhé.
Có bác nào nhào vô cho ý kiến cái nhỉ. Wkt nhà ta mới khai quật được một mầm non âm nhạc đây nè.......................:director:

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
hê hê, đoạn cuối thiếu một khúc ... "tôi yêu việt nam" ... he he
Cái khúc bị thiếu đấy là do bác sáng tác thêm hử?:mrstraetz

K

Kim Nguyen

Guest
28/2/08
2
0
0
Thanh pho Ho Chi Minh
Chào các anh chị.
Em hoan nghênh 2 tay 2 chân về việc sáng tác bài hát truyền thống cho Wkt luôn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
H

haikh

Sơ cấp
20/2/07
4
0
1
da nang
Em xin góp thêm 1 bài nữa.http://giacmomuaha.googlepages.com/hopmatoffline.mp3.Chúc các anh chị vui ,hạnh phúc,ngày càng làm cho trang web chúng ta vững mạnh hơn.Đây là lời bài hát:
OFFLINE ketoan
Một ngày gặp nhau,thường có bao lâu mà thôi.Đến lúc trái tim dâng trào tiếng cười.Gặp nhau hôm nay,quên muộn phiền đắng cay,cười lên ,và hãy nâng ly bạn ơi.
Hòa chung lời hát,webketoan mang tình yêu,vượt bao núi cao,nhân ái chan chứa tim mình.Rồi khi chia ly,chặng đường dài tôi đi,nhìn nhau,thầm chúc cho nhau thành công.
Họp mặt offline,ấm áp niềm vui.Kỉ niệm khó phai,thân ái vang mãi tim này.
Dù nơi phương xa,lòng bồi hồi thiết tha.Để mai sau,nâng bước tương lai rạng rỡ.
Cuộc hội ngộ chúng ta,dù năm tháng dài,mãi mãi không phai,dù mưa rơi gió gào.Bên tôi có bạn,người chia sớt vui buồn.Webketoan ơi!Người đã cho tôi niềm tin.

A

AYChang

Guest
13/3/08
1
0
0
36
Hà Nội
Nghe ý kiến bài hát truyền thống hay quá nhảy. Các bác mỗi người một ý kiến, tập hợp lại sớm cho ra lò một bài hát. Em xin có ý kiến là bài hát phải nhộn nhộn, tưng bừng một chút nhớ! Kế toán phải năng động mà.
Em là mem mới^^! Iem chào các bác ạ^^

L

lesang

Guest
1/8/06
20
0
0
42
Ha Noi
KO hay lắm .Hay thôi lấy luôn bài truyền thống của Học viện tài chính iem mà làm bài hát truyền thống đi ????:064::064:

A

AYChang

Guest
13/3/08
1
0
0
36
Hà Nội
úi, gặp pà con ở đây. Chào lesang^^! bạn cũng học HTC à? hay nhảy. nhưng lấy bài hát của trường ta seo được. còn bao trườg khác nữa mà. web kế toán và Học viện Tài chính là hai phạm trù khác hoàn toàn nhau đấy. Đừng nhầm nhá^^!

L

lesang

Guest
1/8/06
20
0
0
42
Ha Noi
dược mà thôi lấy bài ấy đi

hay mà .bi h ra trường rồi nhớ mỗi câu hát này :
Từ những con số khô khan
Viết lên thành bài ca
Ngề tài chính kế toán thân yêu .
( nghe cũng hợp và nó sát với web.)
Trăm năm trước thì ta chưa có
Trăm năm sau biết có còn không
Cuộc đời sắc sắc không không
Thôi thì hãy sống hết lòng với nhau

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Em ủng hộ ý kiến cần 1 bài hát truyền thống của webketoan. Em cũng ủng hộ ý kiến của pác AYChang.
bài hát phải nhộn nhộn, tưng bừng một chút nhớ! Kế toán phải năng động mà.

N

nguyenvanhan

Guest
16/4/08
12
0
0
Phố núi Pleiku
các bác nhớ là :kế toán là nghệ thuật biến đổi những con số nên những người làm kế toán là nghệ nhân :010: ,đúng không các bác :029::018:,cho nên bài hát pải có chất nghệ sĩ trong đó.
để tui nghiên cứu cho một bài hót nha.:052:
à! có cần có chất Rock trong đó không.:music-smi
hay là rock pha tân cổ ==> dòng Rocktanco ==> bài " hơn nửa ngàn cây" he .cho wed mình nha.

F

foureyes1309

Guest
18/11/07
21
0
0
quảng ninh
hay quá là hay đó nha.iem là iem cũng rất mong được hát bài hát truyền thống của web mình,hihí còn gì vui hơn khi mỗi lần gặp nhau là được nắm tay nhau và hát bài truyền thống chứ,thật gần gũi và thân thiết biết bao.thế mới là 1 mái nhà chứ.mọi người ơi cố lên nha.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Theo mình cũng phải tính dần đi là vừa, có thể thuê cả nhạc sĩ sáng tác. Sang năm kỷ niệm tròn 10 năm rồi cũng nên chuẩn bị để làm hoành tráng tý :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA