CLB Kiểm toán nội bộ TP HCM

• Thread starter Kuki
  • Ngày gửi
K

Kim Hồng

Guest
17/5/06
4
0
0
TP.HCM
sao không thấy bác nào giúp mình nhỉ, mình đang cần tất cả những tài liệu gì liên quan đến kiểm toán nội bộ, bác nào có gửi cho mình với.rất cảm ơn các bác Mail:kimhong@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thebigboss

Guest
1/10/08
8
0
0
41
HCM
topic càng ngày càng ít khách, tại sao vậy?
ko lẽ các pác chuyển qua làm Giám đốc tài chính hết rồi sao?

cho mình tham gia với nhé
Mình đang làm Kiểm soát nội bộ cho 1 cty thương mại của VN. Mới vào làm nên lơ nhơ, toàn lấy kinh nghiệm Kiểm toán độc lập vào làm BCTC ko à.
Có ai cho mình hướng dẫn ko?

P

Phalephalephale

Guest
3/11/08
4
0
0
q.11
Hi Mọi Người

Cho mình tham gia với. Bạn nào có chương trình kiểm toán nào hay share với minh với. Mình mới chuyển nghề làm KTNB nên cũng cần học thêm rất nhiều. Bà con cô bác ai biết ở đâu có khóa học về kiểm toán nội bộ thì chỉ giúp. Mình cần học thêm í mà.

K

KhanhNguyenNgoc

Guest
6/2/09
2
0
0
46
Tp Hồ Chí Minh
Chào Em.!
Anh cũng đang làm Kiểm toán nội bộ tại một công ty thuộc về lĩnh vực Tài chính Ngân hàng, Rất hoan nghênh về đề tài CLB Kiểm toán nội bộ của Em. Anh cũng đang muốn trao dồi thêm kiến thức về KTNB, Em có thể cho Anh vài địa chỉ học về KTNB được không.
Cảm ơn Em nhiều.
Chúc gia đình nhiều sức khoẻ.

R

RANMOIK16

Guest
12/4/09
5
0
0
HCM
Xin chào mọi người. Có pak nào là CPA không nhỉ?

R

RANMOIK16

Guest
12/4/09
5
0
0
HCM
Và thâm niên internal audit của các pak bao nhiêu năm rùi? Để tiện trao đổi kinh nghiệm í mà.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Có gì thì bạn cứ trao đổi thẳng thắn đi? Cứ giải bày, sẽ có người cùng bạn trao đổi và giải quyết. Bạn hỏi vậy chẳng ai trả lời đâu, vì ít người tự giới thiếu những cái riêng như thế, làm thế có vẻ như đang maketting bản thân vậy.

ketoankinhcan

ketoankinhcan

Cao cấp
24/1/07
501
9
18
TP.HCM
Em làm kế tóan, chưa hiểu lắm về kiểm tóan. Mong các Bác trong nghề có tài liệu share cho em tham khảo với. Kôhng biết em tham gia được không nhỉ?

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Chào mừng em đến với topic kiểm toán. Ở đây, dành cho tất cả mọi người quan tâm tới kiểm toán và muốn tìm hiểu về kiểm toán, nên em không cần đắn đo làm gì.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cái gì cũng phải từ từ thôi, phải có gốc mới có ngọn chứ!

L

lananhyeu

Guest
11/10/04
2
0
0
44
vietnam
O VCCI - HCM thường xuyên tổ chức các khóa đào tạo Kiểm toán nội bộ. Hiện nay là đến khóa 16 rồi sắp khai giảng vào ngày 15/05/2009
Sau các khóa học các học viên sẽ tham dự Câu lạc bộ kế toán - thuế - Kiểm toán sinh hoạt hàng tháng vào thứ 6 tuần đầu của tháng

NTAC

NTAC

Cao cấp
23/7/07
1,212
12
38
35
In the blue Air
Tại HN có một lớp học của Học Viện Tài chính mở về kiểm soát nội bộ, mình vừa mới tham gia xong. Chất lượng cũng hay lắm.

N

NGUYEN DINH PHI

Sơ cấp
16/5/09
9
0
1
43
thmcm
mính mới vừa đăng ký xong thanh viên.vì vào đây tìm hiểu mà thấy hay quá! a,e cho mình tham gia CLB với nha.

D

Devils

Guest
17/8/09
4
0
0
TPHCM
topic hay đấy,e cũng mới làm KTNB dc vài tháng, chưa có kinh nghiệm nhìu, mong gặp các pac học hỏi (đá bóng thì e ủng hộ ngay,^^)

T

tomitsu

Guest
23/2/08
22
0
1
46
Mynoi-Bachong-Donganh-Hanoi
Chào cả nhà,
Vấn đề Kiểm toán nội bộ cho các doanh nghiệp thật mới mẻ với Việt Nam ta. Thật khó tìm được tài liệu đầy đủ về Kiểm toán nội bộ. Anh em nào đã làm nhiều năm trong lãnh vực này chia sẻ tài liệu đi nhé.
www.taichinh247.com

B

Bich Vu

Guest
21/3/10
2
0
0
hcm
To lam KTNB cho 1 cty thuoc tap doan nuoc ngoai nhung chau lai ko co kien thuc ve kiem toan nhieu, Ngoai viec kiem cac van de lien quan den ke toan con phai xem cac luu trinh, cacvan de khac lien quan nhung linh vuc khac: nahn su, luat lao dong, noi quy, .... Cac bac co tai lieu KTNB nao hay cho chau tham khao voi.
Thanks

T

tinhkt1986

Sơ cấp
3/2/10
12
0
1
phú yên
n ói thật mấy pác cứ nói thế mà chẳng thấy tổ chức giao lưu hết gì cả

B

bigcat

Sơ cấp
14/8/09
3
0
0
Tp Hồ Chí Minh
Chào các bác, sao em thấy các câu chuyện này "được" để lâu thế các bác nhỉ?

Các bác đã " đúc" được gì rồi hay có thảo luận gì không thì share cho đàn em với.

Em mới vào nghề này, thiếu thốn quá các bác ạ!

Thanks các bác.

G

giangnguyenthanh

Guest
26/5/10
3
0
0
Ho Chi Minh
Các pác oi, cho e hoi luong kiem toan noi bo nhu the nao a!
Vì e moi vua dau phong van, dang quyet dinh co lam ko, vi chua bit luong ra sao(do dang lam tai 1 cty khac)
Cac pác tư van cho em voi:wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA