Chấm Công Ngoài Giờ

• Thread starter nguyenthivinh
  • Ngày gửi
N

nguyenthivinh

Guest
24/1/07
24
0
0
40
Tp.BMT
Các pác ơi giúp em với!
Em đã nghĩ ra nhiều cách chấm công ngoài giờ cho nhân công làm thêm rồi mà vẫn chưa có cách nào hiệu quả cả. Có ai có cách nào hay, tiện lợi và hiệu quả không xin chỉ giúp em với. Em muốn sang một năm mới có một vài thay đổi mới thôi mà. Xin cảm ơn các pác trước nha. :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Các pác ơi giúp em với!
Em đã nghĩ ra nhiều cách chấm công ngoài giờ cho nhân công làm thêm rồi mà vẫn chưa có cách nào hiệu quả cả. Có ai có cách nào hay, tiện lợi và hiệu quả không xin chỉ giúp em với. Em muốn sang một năm mới có một vài thay đổi mới thôi mà. Xin cảm ơn các pác trước nha. :friend:

Bạn nghỉ ra nhiều cách chấm lương ngoài giờ tôi không hiểu bạn làm như thế nào nữa, bạn có thể nói cụ thể bạn làm như thế nào không nhỉ và bạn muốn thay đổi cái gì ?
( nhà nước chỉ qui định có 1 cách làm thêm ngoài giờ đó là ngày thường lương cb x 150%, ngày nghỉ lương cd x 200%, ngày lễ tết x 300%, người lao động làm thêm không quá 200g/năm, trường hợp đối với một số lao động thuộc nhóm ngành nghề qui định riềng thì tối đa ko quá 300h/năm)

H

hungba

Guest
12/1/08
4
0
0
Hải phòng
theo dõi làm ngoài giờ

có gì khó đâu.bạn làm một cái bảng có mấy cột
stt họ tên số ngày ............ngày thường ngảy cn ngày lễ tổng
...

làm vào ngày thường tính 150% ,vào ngày cn hay ngày nghỉ tính 200% ,vào ngày lễ 300% .rồi cộng tổng vào mà tính.OK

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA