Muốn lấy chồng wá!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Hết muốn lấy vợ giờ lại muốn lấy chồng, mấy Mem muốn gì đây.Sao 2 người ko lấy nhau lun đi, khỏi tìm.

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
cho em ứng cử viên 1 Suất to đùng nhé 2 ông 1 bà!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hic sau hôm SN web đã nghĩ rằng TT sắp lấy chồng rùi cơ mà! Bóng dáng người cha Việt của TT bay đi đâu mất rùi à!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hic sau hôm SN web đã nghĩ rằng TT sắp lấy chồng rùi cơ mà! Bóng dáng người cha Việt của TT bay đi đâu mất rùi à!

Ơ chị Bong hay nhỉ?! E thấy thành vien đó nhất wkt thì liên quan gì đến chuyện e lấy chồng. Với em thì Bình Minh hiện là ng mẫu Nam đẹp nhất Việt Nam, chị có thấy vậy ko?!
Đó đâu fair là cơ sở để em chọn ý trong nhân, và còn nhìu vấn đề khác nữa...

Ngắm Bình Minh tý cho đỡ stress nhỉ

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Ơ chị Bong hay nhỉ?! E thấy thành vien đó nhất wkt thì liên quan gì đến chuyện e lấy chồng. Với em thì Bình Minh hiện là ng mẫu Nam đẹp nhất Việt Nam, chị có thấy vậy ko?!
Đó đâu fair là cơ sở để em chọn ý trong nhân, và còn nhìu vấn đề khác nữa...

Ngắm Bình Minh tý cho đỡ stress nhỉ

TT ới ời ơi ! Thế là em làm cho ..... người mừng hụt à! Hic cứ tưởng sắp được đi ăn nhậu :angel:

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
cái cô TT này cứ la om lên - lấy chồng thì cứ sè sẹ mà đi lấy chồng đi chứ - Kêu nhiều thế có biết bài thơ đồng dao các cụ chưa :

Đi đâu mà chẳng lấy chồng
Người ta lấy hết chổng mông mà gào
Gào rằng đất hỡi trời cao
Sao không kiếm được cho tôi tấm chồng
ông trời ngỏanh lại mà trông
Mày hay kén chọn ông không cho mày

Hichic

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cái cô TT này cứ la om lên - lấy chồng thì cứ sè sẹ mà đi lấy chồng đi chứ - Kêu nhiều thế có biết bài thơ đồng dao các cụ chưa :

Đi đâu mà chẳng lấy chồng
Người ta lấy hết chổng mông mà gào
Gào rằng đất hỡi trời cao
Sao không kiếm được cho tôi tấm chồng
ông trời ngỏanh lại mà trông
Mày hay kén chọn ông không cho mày

Hichic

Úi giời, anh PAT thơ thẩn cũng tếu táo ra phết ! :friend: Mùa xuân này, TT chịu khó đi chùa em nhé, lòng thành thế nào cũng đc anh đẹp giai, cao to, khỏe mạnh, vui tính như anh PAT "hỏi thăm"...

Với lại em bớt đi những biểu hiên quá khích như lâu lâu gửi tin nhắn "DZo! Dzo 100%" đi nhé, con gái mà quá khích thế thì em mất điểm quá rồi còn gì!

Năm mới chúc em nhiều niềm vui và sớm có được một nửa còn lại :inlove:... (Hy vọng người ấy không bao giờ là anh ) :cool2:

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Úi giời, anh PAT thơ thẩn cũng tếu táo ra phết ! :friend: Mùa xuân này, TT chịu khó đi chùa em nhé, lòng thành thế nào cũng đc anh đẹp giai, cao to, khỏe mạnh, vui tính như anh PAT "hỏi thăm"...

Với lại em bớt đi những biểu hiên quá khích như lâu lâu gửi tin nhắn "DZo! Dzo 100%" đi nhé, con gái mà quá khích thế thì em mất điểm quá rồi còn gì!

Năm mới chúc em nhiều niềm vui và sớm có được một nửa còn lại :inlove:... (Hy vọng người ấy không bao giờ là anh ) :cool2:

Chổ đông người thường tụ tập nhiều anh đẹp trai, nhất là ở những nơi Dzô 100% đi:friend:...Thiện thanh cứ tới đó thể nào cũng khối anh mà chon lựa nhé

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
TT ới ời ơi ! Thế là em làm cho ..... người mừng hụt à! Hic cứ tưởng sắp được đi ăn nhậu :angel:
Chị ơi, TT này buồn buồn kiếm chuyện la to để pà con biết rằng em đấy còn xuân xanh đó chị ơi. Kế quả thế nào thì em đang chờ đợi cùng mọi người nè chị.:friend::pepsi:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Chị ơi, TT này buồn buồn kiếm chuyện la to để pà con biết rằng em đấy còn xuân xanh đó chị ơi. Kế quả thế nào thì em đang chờ đợi cùng mọi người nè chị.:friend::pepsi:

Thiên Thanh thì tất nhiên là ko cần nói thì ai cũng bít là xuân xanh rùi, cái tên đã nói lên điều đó rùi chị gấu trắng. :dance2:
Hổng fải e kiếm chuyện, có thể e sợ ế thật lắm chứ :bigok:
Suốt ngày lọ mọ với mấy con số, chỉ toàn tiếp xúc với dân kế toán, dân kế toán toàn thì hầu hết là con gái, có con trai thì hoặc là lấy vợ rồi hoặc là .... (Trích lời OldNTV - ke ke, fần "..." e ko dám nói thẳng ra đâu a Vũ ạ, trong này con trai kế toán loại mà a xếp vào loại "..." nhìu lắm, e nói ra thì dễ mà bị oánh hội đồng :dance2:)

Panda (08/01/2008 12:24:56 PM): Nghe chừng muốn lấy chồng lắm rồi à :))
TT (08/01/2008 12:24:57 PM): chào bác gấu
. . . . .
TT (08/01/2008 1:09:59 PM): TT mà ko tìm đc thì bắt bác đi tìm
Panda (08/01/2008 1:10:18 PM): Nhất trí - nhất định bác gấu sẽ tìm được cho mà coi
Panda (08/01/2008 1:10:51 PM): bác bảo đảm đấy nhé
Panda (08/01/2008 1:11:01 PM): yes

Ke ke, bi giờ thì TT chẳng sợ nữa! Lưu vào đây cho bác gấu nhớ lời, ng già hay quên nhg ko thất hứa bao giờ fải ko bác nhỉ! :mrstraetz

Sửa lần cuối:
voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Thiện Thanh! Gấu bảo rùi, cứ đi nhậu với Gấu thể nào cũng kiếm đươc 1 anh đẹp Chai...sành điệu ..lại k chịu đi cứ xuốt ngày đòi đi bán báo dzạo thì mần răng mà ra. Thui Chiều Nhậu đê.........:dzo:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Suốt ngày lọ mọ với mấy con số, chỉ toàn tiếp xúc với dân kế toán, dân kế toán toàn thì hầu hết là con gái, có con trai thì hoặc là lấy vợ rồi hoặc là .... (Trích lời OldNTV - ke ke, fần "..." e ko dám nói thẳng ra đâu a Vũ ạ, trong này con trai kế toán loại mà a xếp vào loại "..." nhìu lắm, e nói ra thì dễ mà bị oánh hội đồng :dance2:)
Cái đoạn trích này em trích ở đâu zậy :eyepop::bluegrab:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
em TT chê mấy anh Kế.. ở chỗ nào vậy???

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Tuyển chồng cho Thien Thanh_ nè

Thien Thanh WKT: Anh àh em muốn lấy chồng quá đi
Minh Hoang Tran: Sao tự nhiến ham muốn kỳ dzậy iem
Thien Thanh WKT: hic hic vì tối nằm cô đơn một mình khó chịu lắm anh àh
Minh Hoang Tran: ặc chiện lạ à nghen anh cũng nằm một mình hoài có thấy khó chịu gì đâu
Thien Thanh WKT: Nhưng mà em thấy khó chịu
Minh Hoang Tran: Khó chịu chỗ nào dzị iem
Thien Thanh WKT: ........................
Minh Hoang Tran: Tiêu chuẩn phu quân tương lai của em là j dzậy
Thien Thanh WKT: Ít ra thì cũng phải đạt tiêu chuẩn Iso 2008-2058
Minh Hoang Tran: cái tiu chuẩn gì mà lạ hoắc àh anh chả hỉu
Thien Thanh WKT: Cái tiêu chuẩn này là do mấy chị em đặt ra tức là "Hàng Việt Nam chất lượng Mỹ" đó anh
Minh Hoang Tran: mèng đéc ơi thế thì làm sao anh mà bít được. Em lói rõ tý về cái tc của em được hông
Thien Thanh WKT: Thứ nhất tửu lượng phải hơn em; Thứ 2 là máy phải chạy tốt trong vòng 50 năm; Thứ 3 là phải biết yêu vợ chìu vợ; .............. nhưng đối với em quan trọng nhất là tc thứ 2
Minh Hoang Tran: pó ................hàng ..................... rùi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA