Muốn lấy chồng wá!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đăng quảng cáo đi ^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Thien Thanh WKT: Anh àh em muốn lấy chồng quá đi
Minh Hoang Tran: Sao tự nhiến ham muốn kỳ dzậy iem
Thien Thanh WKT: hic hic vì tối nằm cô đơn một mình khó chịu lắm anh àh
Minh Hoang Tran: ặc chiện lạ à nghen anh cũng nằm một mình hoài có thấy khó chịu gì đâu
Thien Thanh WKT: Nhưng mà em thấy khó chịu
Minh Hoang Tran: Khó chịu chỗ nào dzị iem
Thien Thanh WKT: ........................
Minh Hoang Tran: Tiêu chuẩn phu quân tương lai của em là j dzậy
Thien Thanh WKT: Ít ra thì cũng phải đạt tiêu chuẩn Iso 2008-2058
Minh Hoang Tran: cái tiu chuẩn gì mà lạ hoắc àh anh chả hỉu
Thien Thanh WKT: Cái tiêu chuẩn này là do mấy chị em đặt ra tức là "Hàng Việt Nam chất lượng Mỹ" đó anh
Minh Hoang Tran: mèng đéc ơi thế thì làm sao anh mà bít được. Em lói rõ tý về cái tc của em được hông
Thien Thanh WKT: Thứ nhất tửu lượng phải hơn em; Thứ 2 là máy phải chạy tốt trong vòng 50 năm; Thứ 3 là phải biết yêu vợ chìu vợ; .............. nhưng đối với em quan trọng nhất là tc thứ 2
Minh Hoang Tran: pó ................hàng ..................... rùi

Sáng 6h đang làm việc thì Ác nhắn tin: "Ha ha ha". Bi giờ thì biết lý do rồi. Ác lộ liễu quá, giấu đầu hở đuôi - văn phong này ko fải của TT, Nick của Ác TT lưu trong list của TT là Chu Ac ( Chú Ác)....

Đại loại là lần sau Ác có thiện chí thì tuyển chồng cho TT chứ đừng fá TT như thía này.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
em TT chê mấy anh Kế.. ở chỗ nào vậy???

:director:Lấy chồng kế toán làm chi
Đêm về nó đếm chi ly từng đồng.

Có bác nào đó dân nhà kế đã nói với TT như vậy. Hi hi, TT đùa tý, các bác đừng giận.

@ a Vũ: ở Cafe Đồi hoa vàng đó anh, e chỉ thêm mắm thêm muối thôi. Món chính là của anh mà. :banana:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Thien Thanh WKT: Anh àh em muốn lấy chồng quá đi
Minh Hoang Tran: Sao tự nhiến ham muốn kỳ dzậy iem
Thien Thanh WKT: hic hic vì tối nằm cô đơn một mình khó chịu lắm anh àh
Minh Hoang Tran: ặc chiện lạ à nghen anh cũng nằm một mình hoài có thấy khó chịu gì đâu
Thien Thanh WKT: Nhưng mà em thấy khó chịu
Minh Hoang Tran: Khó chịu chỗ nào dzị iem
Thien Thanh WKT: ........................
Minh Hoang Tran: Tiêu chuẩn phu quân tương lai của em là j dzậy
Thien Thanh WKT: Ít ra thì cũng phải đạt tiêu chuẩn Iso 2008-2058
Minh Hoang Tran: cái tiu chuẩn gì mà lạ hoắc àh anh chả hỉu
Thien Thanh WKT: Cái tiêu chuẩn này là do mấy chị em đặt ra tức là "Hàng Việt Nam chất lượng Mỹ" đó anh
Minh Hoang Tran: mèng đéc ơi thế thì làm sao anh mà bít được. Em lói rõ tý về cái tc của em được hông
Thien Thanh WKT: Thứ nhất tửu lượng phải hơn em; Thứ 2 là máy phải chạy tốt trong vòng 50 năm; Thứ 3 là phải biết yêu vợ chìu vợ; .............. nhưng đối với em quan trọng nhất là tc thứ 2
Minh Hoang Tran: pó ................hàng ..................... rùi
---------
Tưởng là em TT nới giỡn ..ai ngờ.."Máu"..lấy chồng quá trời luôn....híc lại còn cái TC thứ 2 kia thì...chắc là mấy anh Kế hay thức khuya làm sao "cho vừa lòng em" cho được cơ chứ...may mà mình ko phải dân Kế chuyên nghiệp...chứ ko thì....khà khà... cho 1 bi thuốc Lào chủ quán ơi...

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Ơ chị Bong hay nhỉ?! E thấy thành vien đó nhất wkt thì liên quan gì đến chuyện e lấy chồng. Với em thì Bình Minh hiện là ng mẫu Nam đẹp nhất Việt Nam, chị có thấy vậy ko?!
Đó đâu fair là cơ sở để em chọn ý trong nhân, và còn nhìu vấn đề khác nữa...

Ngắm Bình Minh tý cho đỡ stress nhỉ

Chỉ được cái ham giai làm sao lấy chồng được ^^

Em run tay dìu anh vào nỗi nhớ
Anh đến rồi đi tự nhiên như hơi thở
Ngỡ ngàng em
Gió rét run người mơ bàn tay quen
Chỉ là ảo ảnh
Xa xôi... (trích thơ của meocon)

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
TT ới ời ơi ! Thế là em làm cho ..... người mừng hụt à! Hic cứ tưởng sắp được đi ăn nhậu :angel:

Ơ mà đồng hương với mình nhận ngay

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
ơ ơ .. Tết xong chẳng thấy o nào muốn lấy chồng nữa nhỉ :biggrinda

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Muốn lấy chồng quá...lạnh ơi là lạnh...hic hic....

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Em ơi còn trẻ sợ gì, chưa ế đâu mà phải khóc như thế , nhưng nếu em có đăng tuyển chồng thì cho chị ké một chân với nhé :biggrin: có lẽ năm nay em cũng phải tuyển chồng thui không thì giá mất rồi :wall:( em xin rút ra khỏi hội độc thân chị ocean13 nhé :now:)

Em ui hay là ta đổi tên "Hội độc thân" thành "Hội kén chồng" ha ? chứ ko thì........r...é...t.....q....ú...a :020:

V

vit4mat

Guest
22/1/08
30
0
6
41
Saigon
Cần tuyển một nam từ 26t trở lên. ĐK : siêng năng, chịu khó, yêu vợ, thương con, công việc ổn định -> hết

B

bahaibentre

Guest
28/2/08
1
0
0
ben tre
Tìm chồng cùng nghề gấp , phú mỹ hưng nhà đã có chở ngưởi về lau :wall:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Năm nay là năm nhuận,tức là 4 năm mới có một ngày 29.2.Theo tin tưởng,thì ngày này nữ giới có thể đứng lên CẦU HÔN với nam giới hay tỏ tình mà không bị gọi là mất giá hay ế qúa mới làm việc này.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Bộ Luật Tình Yêu Điều 9 : “Nếu ai vô tình hoặc cố tình gây thương nhớ cho người khác, để lại hậu quả làm tan nát trái tim người đó, thì phải chịu hình phạt chung sống trọn đời với người đó″. Yêu là không hối tiếc - Có lỗ tai mà như điếc. Yêu phải biết cương quyết - Nồng nàn và kịch liệt. Yêu là phải chịu thiệt - Xài tiền không được tiếc. Yêu cho tới sức tàn lực kiệt - Yêu dzậy mới là yêu…thiệt! ^^! - Tuyệt !!! ^^! (g00d) :banana:

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
Năm nay là năm nhuận,tức là 4 năm mới có một ngày 29.2.Theo tin tưởng,thì ngày này nữ giới có thể đứng lên CẦU HÔN với nam giới hay tỏ tình mà không bị gọi là mất giá hay ế qúa mới làm việc này.

Còn chưa đầy 30' nữa thôi. Làm sao đây?! Mình chưa liên lạc được với anh ấy

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Tìm chồng cùng nghề gấp , phú mỹ hưng nhà đã có chở ngưởi về lau :wall:
-------
Ra chợ người...mỗi ngày tìm 1 anh về lau nhà và "làm chồng" luôn thể! như vậy sẽ luôn được làm mới "Refresh" và lại chẳng phai hôn thú gì cả!
chúc thành công!
trân trọng!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Cần tuyển một nam từ 26t trở lên. ĐK : siêng năng, chịu khó, yêu vợ, thương con, công việc ổn định -> hết
-------
Hồng Trường chạy đi đâu rồi mà ko đọc cái đoạn "mời gọi" này nhỉ?
@ Vịt: Qua Phủ Khai Phong đi em!:036::004:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Còn chưa đầy 30' nữa thôi. Làm sao đây?! Mình chưa liên lạc được với anh ấy

Tinh hinh cua ban sao roi, da lien lac duoc voi anh ay chua?. Cung muon nhan dip nay CAU HON roi de danh sang nam cuoi( vi nam nay ko duoc tuoi) nhung.....ko mo mom duoc, lai ngoi cho anh ay noi vay...ko biet den bao gio?.
(Hom nay em di nop ho so cung dua ban, ngoi cho lau qua vao quan net nen ko co font Vietkey khi nao ve em sua lai sau.)

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
ha ha
Ông chồng là thứ chi chi
Các em các chị, các dì cứ mê..
Lấy phải ông chồng chẳng phê..