"Nghệ thuật" tìm kiếm thông tin trên NET, buổi học hỏi và giao lưu cho các tv Hà nội

• Thread starter CompasX
  • Ngày gửi

Đăng ký tham gia buổi thuyết trình "Kỹ năng tìm kiếm thông tin trên NET"

• Tốt quá, tôi sẽ tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tôi bận, không tham gia được

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
T

thuthongminh

Guest
20/3/04
28
0
0
em cung muon tham gia lam vi dao nay em fai tim tai lieu tren mang nhung chang thay hieu qua gi nhieu. the nhung thu 7 nay la sap Trung Thu roi, em fai ve nha an Trung Thu voi me, khong di den cho ay duoc. anh compasX co the post len day de em va nhung nguoi khong di duoc doc voi duoc khong?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NguyetAnh

Guest
21/7/04
2
0
0
ôi nghe lớp học hấp dẫn quá, anh CompasX ơi cho em đăng ký một suất với nhé! Thank you very much!

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
huhu....em tiếc quá đi mất thôi, thứ bảy này lại bận rồi, làm thế nào bây giờ ?????
Lạy trời lạy phật cho xong việc sớm một chút, chứ không thì ...hu hu....

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ai đăng ký tham dự (miễn phí) thì Vote vào Survey trên đi để ban tổ chức còn lo liệu.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Trời tiếc quá!! Mình o TpHCm mất rồi...

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
SUNF nói:
Thứ bẩy, buổi chiều mà em cũng phải đi làm à? Úi!

Oh', vẫn đi làm chứ anh, nếu hết giờ thì còn đến tận 5h30 cơ, giờ giấc như thế đấy, thứ 7 đi làm thì có gì là lạ đâu anh ơi, hic hic

M

maihang

Guest
30/11/03
22
0
1
Sao khong to chuc vao ngay CN nhi ? Thu 7 nhieu nguoi di lam lam !

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Các bác làm vào chủ nhật thì tốt quá, ít nhất thì em không phải ngồi tiếc hùi hụi thế này. Em giống Mar, thứ 7 cũng phải đi làm đến 5h. Mà thứ 7 tuần này lại bị mời lên Chic cục Thuế làm việc chứ, sao mà xin nghỉ được. Huhuhu... Tiếc đứt cả ruột

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Anh chị em không đi được đừng tiếc. CompasX và SUNF sẽ viết thành cuốn sách bỏ túi (Theo lời khuyên của Anh Chuột và Vua Lừa). Và riêng thành viên WebKetoan thì sẽ tặng miễn phí (Nếu như sau buổi seminar này, bà con đánh giá là hay :))

CompasX

CompasX

Guest
Thấy chủ đề này nhiều bà con cần, em vui wa', thôi thì anh em bốn biển là nhà, nếu sau ngày mai mà em còn sống sẽ xin phục vụ bà con thêm một số buổi nữa, lịch sẽ xin thông báo sau nhé... cảm ơn bà con đã hưởng ứng, chúc webketoan của chúng ta ngày một phát triển

To các bác không ở Hà Nội: khi nào các bác tổ chức họp mặt mà em không quá bận em sẽ xin "vào trỏng" góp vui cùng các bác với bài này nhá!!! Cheers!

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Bà con đăng ký tiếp đi nào, chiều nay rồi đấy... Nhớ đến đúng giờ và đúng địa điểm nhá.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
xin đăng ký một. Chậm chân vậy có còn chỗ không nhỉ.

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Anh SUNF có kế hoạch hay thế này phải báo trước sơm sớm chứ. Làm em hẹn bạn bè mất rồi.
Sau buổi này có biên soạn được cuốn sách gì, có in ấn đẹp đẹp thì MS đăng ký mua nhé.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Đang ngồi tại lớp học, tập search thông tin. Bài tập đầu tiên là " kế toán" ra ngay Site WEBKETOAN.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Bài tập thứ 2 dành cho "dân" đang muốn học ACCA.

Q: Tìm các câu hỏi thi, đáp án liên quản đến paper 1.1

A: Vào google, search: ACCA + "paper 1.1" + Question + Answer

Cheers!

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Sao lại thế này hả giời, hu hu đúng vào hôm trực tuần chứ hu hu.... tức quá hu hu...lại còn nhìn nhầm ngày chứ. có cách nào khác không....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Hèn gì mà lên mạng thấy ít thành viên thế....he he hic hic hu hu...Chị nhungpt59 yêu quý ơi có gì hay mail cho em với nhé.....mail cua em chi co rui ma, Cam on chi truoc

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Bài tập (vui) thứ 3: dành cho những ai thích trở thành .. triệu phú (nhưng dĩ nhiên là chết như chơi)
Q: Tìm cho ra ... địa điểm ẩn náu của Billaden
A: Google search: Billaden + Shelter + "Bush's house" + "White House" - Afganishtan + :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA