Đăng ký tham gia WKT CAFE CLUB!

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
V

van anh

Guest
6/9/04
29
0
0
41
TP.HCM
Em xin phép được đăng kí vào quý hội cafe cua anh chi.Em da tham gia webketoan cung duoc 01 nam roi.Em xin phep duoc de lai ten cua minh.
Ten: Vu Thi Van Anh
email:vu_anh_van@yahoo.com
dt: 0983344280
em xin chân thành cảm ơn
Thong cam cho em, vi ly do ky thaut nen co luc em danh duoc dau tieng viet va luc lai ko?

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

minh91

Guest
14/4/05
135
0
0
47
Hanoi
Đăng ký vô đây có được uống cafe ko dzậy?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
minh91 nói:
Đăng ký vô đây có được uống cafe ko dzậy?
Bạn đăng kí như thế này chắc chắn là được uống cafe ở ngoài hàng cafe rồi (hoặc là..nếu bạn biết cách pha thì bạn tự thưởng thức nhé!)
Ý tôi là bạn nên để lại 1 ít thông tin! :wall:

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
các bạn đăng ký tham gia hội caphê ở Hà nội thì gửi mail bao gồm các thông tin đăng ký về địa chỉ: cfc.hanoi@gmail.com
Không nên post thông tin đăng ký và số phone lên diễn đàn.

G

girl_dg

Guest
17/4/05
6
0
0
44
hanoi
chao cac anh cac chi.em moi chi la sinh vien khoa tckt thoi . nhung em cung xin gia nhap trang web nay.em thay trang web nay rat co ich cho em trong viec hoc tap cua em.cam on cac anh chi nhieu nha.
sdt: 0989998470

G

girl_dg

Guest
17/4/05
6
0
0
44
hanoi
chao cac anh cac chi.em moi chi la sinh vien khoa tckt thoi . nhung em cung xin gia nhap trang web nay.em thay trang web nay rat co ich cho em trong viec hoc tap cua em.cam on cac anh chi nhieu nha.
sdt: 0989998470
em muon hoi cac bac doi chut. mong cac bac giup do em.
em dang gap kho khan trong viec tinh khau hao TSCD.truong hop nao thi phai trich khau hao?

W

WhoamI

Cao cấp
girl_dg nói:
em muon hoi cac bac doi chut. mong cac bac giup do em.
em dang gap kho khan trong viec tinh khau hao TSCD.truong hop nao thi phai trich khau hao?
EO COM bạn đến với WKT và CFC!:biggrin:
Hãy gõ bài có dấu nhé! không là bài cuả bạn sẽ bị xoá đấy!
Tham gia CFC bạn có thể gửi thông tin cá nhân về địa chỉ :cfc.hanoi@gmail.com nhé!
Bạn có khó khăn gì trong việc tính khấu hao TSCĐ vậy? Bạn có thể nói cụ thể hơn không? Mọi người có thể giúp bạn đấy! Về hạch toán TSCĐ và khấu hao bạn có thể tham khảo
Quyết định của Bộ trưởng Bộ Tài chính số 206/2003/QĐ-BTC ngày 12/12/2003 về việc ban hành Chế độ quản lý, sử dụng và trích khấu hao tài sản cố định
Down tai đây:
http://www.gdt.gov.vn/index.jsp?sid=7&scr=800&progid=22003&oid=23624

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình ở Hải Phòng đăng ký ở đây có được uống cà phê không

S

songtoan

Guest
22/4/05
8
0
0
44
Ha noi
Cafe à, tôi rất thích.
Thật là tuyệt vời khi có ly cafe nâu đá với những người bạn tâm giao!

Trong một không gian yên tĩnh, nếu có hồ nước trước mặt nữa thì lại càng thú vị, bên cạnh ly cafe, mùi hương Ban mê nhè nhẹ, ta bỏ sau lưng những tất tưởi, lo toan đời thường để có những giây phút trầm lắng, suy tư như những gì vốn có gửi trong những giọt cafe nhỏ xuống.

Anh chị em ghi danh tôi vào hụi với nha
Thanks alot

ToànNT
Email: ttoan79@yahoo.com

C

comvaotu

Guest
31/7/05
2
0
0
40
halongcity
:coffee: từ lúc đc 3 huynh "đãi" cà fê buổi sáng trên Thácđa,em quyết định xin đăng ký một chân trong CAFE club. :1luvu: Mong các phụ lão rộng lượng mà đón nhận em nha!
sáng qua,lần đâu tiên em đc thưởng thức cà fê với mưa,gió,bão bùng thổi xung quanh,lại được trò truyện về mấy con thú cưng(chó,gà,mèo,lợn,bồ câu...) với mấy huynh.Một kỷ niệm khó quên!
new mem:CHi

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Cho mình tham gia với.
Nick YM: cunconfss

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
boyhappy nói:
Cho mình tham gia với.
Nick YM: cunconfss
Ha ha,cái bác này lúc rủ mãi thì không vào, vừa đi off ăn :banana: cả vỏ giờ hăng hái quá nhỉ?
112 ơi, chuối của em ....có doping không đấy!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Kính gửi bạn: cothant
Mình đã gửi mail đăng ký đến đ/c mail của bạn mấy ngày rồi , chờ mãi không thấy bạn trả lời có chấp nhận cho mình vào Cafe club hay không,
Mong chờ hồi âm của bạn.

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Bác boyhappy đúng là HAPPY thật đấy !!!
Được ăn nguyên cả quả :banana: của 112 nếu cho thêm vài:banana:chắc vẫn ăn được mất.

To 112: Cho OTO cái nick Yahoo được không? :two:

V

vitconbuongbinh

Guest
4/8/05
2
0
0
40
Ha Noi
I want to join you!

Hi everybody!
I'm a graduated student from Commercial University. Now I'm looking for a job. I've met you in Lieu Giai Cafe. That was an interesting evening, you were very cheerful, kind, and I like you so much :1luvu: . Moreover, I find this web is very useful for my job and I can get much experience here. Therefore, I really want to be a member of yours.
Thank you!

I write in English because I don't know how to write it in Vietnamese. I'm afraid that my message will be deleted, so sympathized me if I make you uncomfortable.

Sửa lần cuối:
M

mature102

Trung cấp
25/7/05
50
0
0
47
Hà Nội
Cho tui tham gia với!
LH :0912466969
Thanh củi các bác.

N

nguyen.t.huyen

Guest
9/8/05
18
0
1
43
ha noi
chào các bác-cho em tham gia WKT cafe club vơi!

chào các bác, em là thành viên mới toe của WKT.
Em được bác Luyện giới thiệu đến đây. Không ngờ lại thú vị đến vậy
Em muốn tham gia wkt Cafe club, nhưng không biết thể lệ thế nào.
Mong các bác đi trước giúp đỡ. :two:
Thank các bác

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
vitconbuongbinh nói:
Hi everybody!
I'm a graduated student from Commercial University. Now I'm looking for a job. I've met you in Lieu Giai Cafe. That was an interesting evening, you were very cheerful, kind, and I like you so much :1luvu: . Moreover, I find this web is very useful for my job and I can get much experience here. Therefore, I really want to be a member of yours.
Thank you!

I write in English because I don't know how to write it in Vietnamese. I'm afraid that my message will be deleted, so sympathized me if I make you uncomfortable.

Hi vitconbuongbinh, chắc người quen rồi.
Tiếng Anh của M khá thật đấy (luôn đỉnh hơn M mà :p), nhưng lên diễn đàn webketoan, dịch sang tiếng Việt đi nhé.

Chào mừng tất cả các bạn tham gia CFC, uống cafe offline để tận hưởng hương vị vòng tay bè bạn của WKT...:D
Khi có được bất cứ thông tin offline nào của WKT hay CFC, các bạn nhớ chủ động tham gia nhé.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Ongtroioi nói:
Bác boyhappy đúng là HAPPY thật đấy !!!
Được ăn nguyên cả quả :banana: của 112 nếu cho thêm vài:banana:chắc vẫn ăn được mất.

To 112: Cho OTO cái nick Yahoo được không? :two:
Thằng cha OTO này có âm mưu gì không nhỉ? hehe
binhmeo02 là nick cua 112 đó ku. :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA