Đăng ký tham gia WKT CAFE CLUB!

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Các mem cực kì mới à, cho số ĐT đi, contact dễ hơn. Cho cả tên thật nữa, tìm gặp dễ hơn !
Cheer!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Quên mất, chưa rõ lịch trình tụ tập của club như thế nào. Bác nào vào trước biết thì nói cho em hay với.....Ví dụ như khi nào tụ tập (tụ tập theo "cảm hứng" của bác nào đó thì càng hay :biggrin: ), ai là người kêu gọi? hay tụ tập ở đâu. À mà em hơi bị lạm dụng từ "tụ tập" thì phải. Thoi, em sẽ gọi là "đàm đạo" cho nó SANG :biggrin: . Các bác trả lời em với nhé.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Em ơi, đã là tụ tập theo " cảm hứng của bác nào đó " thì làm sao có lịch trước được hả em?

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Hic, chẳng hiểu ý em gì cả :( Ý của em là: Mỗi lần "đàm đạo" có theo lịch trình gì không? Em thì em thích ngẫu hứng. Đấy là phần "bình loạn" của em mừ :biggrin:

L

Lecuong

Guest
Úi da ! CF à ? Cho tôi tham gia với. Tôi tên Lê Mạnh Cường. Có vụ CF nào thì liên lạc cho tôi nhé: 04.5567251 và 0912.617.054
Tôi chờ mong tin cả nhà WKT

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Lâu lâu mới ghé thăm cái box này, không ngờ nhiều người tham gia đến thế.
thuytienxanh nói:
Cứ đăng kí ở đây là thành thành viên của CFC hả? Vậy thì ghi thêm tên tôi nữa đi.
Đúng là cứ đăng ký ở đây là trở thành thành viên của CFC nhưng phải bổ xung thêm thông tin đi nhé (đi buôn lậu sao mà mất tích lâu thế?):food-smil

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Lâu lâu mới ghé thăm cái box này, không ngờ nhiều người tham gia đến thế.
thuytienxanh nói:
Cứ đăng kí ở đây là thành thành viên của CFC hả? Vậy thì ghi thêm tên tôi nữa đi.
Đúng là cứ đăng ký ở đây là trở thành thành viên của CFC nhưng phải bổ xung thêm thông tin đi nhé (đi buôn lậu sao mà mất tích lâu thế?):food-smil

G

ginger

Guest
19/9/05
3
0
0
46
Hà Nội
Sao đăng ký lâu rồi mà không thấy ai rủ mình đi uống coffee nhỉ

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
ui cafe à!cho em uống cafe hầu chuyện các bác với hihi bác nào chủ chi thì em xin 1 chức chủ trì nhé! :lol: :dzo: :biggrin:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bà con cô bác ơi thế cái vụ cafe sáng chủ nhật thế nào đây nhỉ?
Có gì alo cho em nhé.

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Có đây, bác nào thích cafe, sáng mai (23/10/2005) 9h sáng tại Cafe Lâm, 60 Nguyễn Hữu Huân
Chủ đề: Uống cafe buổi sáng vag thưởng thức mùa thu
Nhanh lên, mùa thu sắp trôi qua rồi
!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sao lại sớm thế , mai ngày nghỉ phải ngủ cho đã rồi mới đi đc chứ , mà Lâm này chắc Lâm cũ à ? Trưa mai đi HL !

O

oaohg

Guest
24/10/05
19
0
0
Ha Noi
ít người tham gia vào cafe club qua các bác nhỉ? Em thích uống và cũng biết thưởng thức cafe nhưng mà sợ ảnh hưởng đến da nên ít khi uống các bác a. Nhưng mà tham gia vào đây đâu nhất thiết phải uống cafe em có thể uống trà hoặc nước ép hoa quả đúng ko các bác?
gọi em là Hà Giang nhe!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Mọi người ơi, vẫn sáng CN (hàng tuần chứ ko phải tuần tới phl nhé) 9AM tại cafe Lâm 60 - Nguyễn Hữu Huân nhé. 9AM mà còn ngủ thì :error:

Sửa lần cuối:
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Lâu quá không họp CFC, nhưng nếu chủ nhật tuần này thì em phải cáo lỗi các bác vậy.
Mọi người vui vẻ nhé!
Chào đón các mem mới tham gia!

H

hong linh

Guest
14/9/05
1
0
0
44
ha noi
K hieu bay gio dang ky di uong ca phe Lam vao buoi sang cung WKT co muon k nhi? Minh la thanh vien moi nen chang biet gi het. Co gi cac bac htong bao cho minh nha.

T

Tuan huong

Guest
14/8/05
5
0
0
ha noi
Chào cả làng Tôi muốn đăng ký làm thành viên của Cafe club có được không nhỉ?

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
em là thành viên mới này các bác cho em tham gia với có thể tổ chức các cuộc chơi nào thì rủ em đi với nhé nhắn qua nik cho em : nguyenthithuy2008 em là một người năng động đấy tuy làm kế toán nhưng đi nhiều nắm có gì thông báo cho em nhé

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA