Phần mềm hỗ tợ kê khai?

Thảo luận trong 'QĐ 15 - Chế độ kế toán DN' bắt đầu bởi Bluelife07, 1 Tháng hai 2008.

2,298 lượt xem

1. Bluelife07

Bluelife07 Thành viên sơ cấp

Cả nhà ơi mình mới vào cty làm kế toán. trước đây phần mềm hỗ trợ kê khai thuế GTGT năm 2006 ở máy một kế toán khác và phiên bản cũ chưa có thuế TNDN tạm tính theo quý. Giờ mình vào làm mình ngồi ở máy tính khác và cài phần mềm hỗ trợ kê khai hiện hành. giờ mình khai báo tên cty và làm vào phần mềm này đc k? có ảnh hưởng gì không vì dữ liệu năm cũ ở phần mềm ở máy kia.

2. thanhvunt

thanhvunt http://thanhvunt.com

Bạn qua máy cũ và chọn sao lưu dữ liệu, sau đó chép file đó mang qua máy mới và chọn phục hồi dữ liệu. Sau đó thì sử dụng tiếp bình thường.

3. Bluelife07

4. thanhvunt

thanhvunt http://thanhvunt.com

Mẫu trong ver 1.2 chưa theo Thông tư 60, chưa có bảng kê mua vào bán ra. Mẫu trong ver 1.3 đã theo TT60, có đủ các bảng kê mua vào bán ra...
    Mẫu kê khai thuế TNDN theo quý ở ver 1.2 chưa theo TT60

5. Bluelife07

bạn có thể hướng dẫn mình cụ thể đc k. mình vào sao lưu dữ liệu ở phần mềm ở máy cũ nhưng k biết làm thế nào

6. nguyen ut thi

nguyen ut thi Thành viên sơ cấp

Buelife07 ơi!
    Cậu có thể cho tớ xin một bản Demo phần mềm kế toán của bên công ty cậu được ko?

7. nguyen ut thi

nguyen ut thi Thành viên sơ cấp

Bên tớ chưa sd phần mềm nhưng tớ muốn dùng thử. Bạn gửi cho tớ theo địa chỉ này với nhé: nguyenthi_026@yahoo.com.vn Cảm ơn bạn.

8. thd6758

thd6758 Thành viên thân thiết

Trong phần mềm HTKK có thư mục chứa dữ liệu bạn chỉ việc chép phai dữ liệu này chuyển vào thư mục dữ liệu máy mới là được.

9. titttit37

titttit37 Thành viên sơ cấp

Em lên mạng để dowload phiên bản mới kê khai thuế TNDN tạm tính phiên bản mới mà không được. Anh chị nào có gửi giúp em được không ? tamtt_82@yahoo.com.vn em cảm ơn nhiều nhiều .