làm sao để đàn ông theo mình...!

• Thread starter kunkun
  • Ngày gửi
N

Nhoc Quynh

Guest
3/3/08
1
0
0
37
Ha Noi
Cách hay nhất là lấy cái dây buộc và kéo đi

:004: Quái sao cách nè wen quá zậy, hình như mỗi sáng mìn đều dắt con ... nhà mìn như vậy hay sao ý, cũng áp dụng được với chồng sao, hay wa ta. Học mau thui. HEHE

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nhoc Quynh

Guest
3/3/08
1
0
0
37
Ha Noi
ôi.. vậy chắc e ko lây chồng đâu, lấy chồng mà mình phải hung dữ như vậy thì huuuu mất hình tượng phụ nữ việt nam wá.........!

:018: Thật sao, hung dữ như vậy ko lấy chồng được à, làm thế nèo bi h, mình lỡ kết bạn thân với Sư tử HÀ Đông rùi... hepl me

S

songdaiduong

Trung cấp
24/2/08
57
0
6
HẢI PHÒNG
:004: Quái sao cách nè wen quá zậy, hình như mỗi sáng mìn đều dắt con ... nhà mìn như vậy hay sao ý, cũng áp dụng được với chồng sao, hay wa ta. Học mau thui. HEHE

Nhưng không biết có ai đồng ý để bạn kéo đi không, kéo vào bụu rậm là dở lắm đó . heeee:cool2:

N

Nhoc Quynh

Guest
3/3/08
1
0
0
37
Ha Noi
con gái hà nội ghê wá chẳng hổ danh sư tử hà đông... né xa nhóc quỳnh ra thui...!:alcon::056::003::035::024:

:027: ủa sao mìn cứ tưởng phải ghê như zậy thì mới ko lo bị moi lại xiền chứ. :006: Ô, thế hoá ra mìn nhầm à. Huhu:038:

T

tranhungcct

Guest
9/12/07
58
0
0
54
Bình Thuận
cách làm cho người đàn ông theo bạn là bạn nói bạn là vật rẻ tiền mau hỏng nhưng dùng được nhiều kỳ

S

songdaiduong

Trung cấp
24/2/08
57
0
6
HẢI PHÒNG
cái đó gọi là nghệ thuật moi xiền đấy mà....heeee. hung dữ mà lộ liễu wá đâu có được

Này các bạn tìm cách moi tiền nhà nước chứ đừng tìm cách moi tiền bọn con trai chúng tớ chứ. Tội nghiệp lắm:005:

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Có biết đàn ông cần gì nhất Ko? biết đc thì mới moi đc!
" một vò rượu và 1 người phụ nữ mà người đàn ông đó thực sự yêu thương"
Đó là tất cả những đam mê của đàn ông chân chính!.

T

thuylion

Guest
3/1/08
15
0
0
37
TP HO CHI MINH
em sẽ nói anh ơi bây giờ iu nhau chắc chắn em là của anh rồi. Em có giữ tiền của anh thì cũng là lo cho tươgn lai chúng ta và xa hơn nữa là con chúng ta. Nhưng trong trường hợp này phải chắc chắn là yêu mình rồi

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
em sẽ nói anh ơi bây giờ iu nhau chắc chắn em là của anh rồi. Em có giữ tiền của anh thì cũng là lo cho tươgn lai chúng ta và xa hơn nữa là con chúng ta. Nhưng trong trường hợp này phải chắc chắn là yêu mình rồi
--------
ối giời ơi..họa có điên mới nghe lời đường mật này! thà em cầm con dao "dọa..." còn hơn nói lời như thến này nhé!Football

NAA 07

NAA 07

Guest
24/8/07
72
0
0
39
HN-HCM
--------
Ko phải là vay! mà bảo: đưa đây em giữ cho, khi nào anh cần em đưa!
Trên đời này cũng có rất nhiều thằng đàn ông...rất là ngu:deal:

Hi hi, a luck muốn ngu mà chưa ai chịu giữ hộ cho đây! Có chị em nào xung fong ko nhỉ?

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thu6 nhớ mình cũng nói nhiều câu tương tự như thế, mà có thấy tiền nào rơi vào túi đâu:wall: ( hahah, đùa thôi :inlove:).
Có ai biết làm sao để đàn ông theo mình nhìu nhìu không, chỉ thu6 vài chiêu với:bigok:

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
trời up topic lên để bàn về vấn đề đó mà có thấy ai nói gỉ đâu.. theo em là pảhi wuan tậm đến họ í.như em nè... mới đầu ngày nào em cũng nhắn tin, gọi điện : anh ăn cơm chưa, anh ngủ chưa, làm có mệt ko? bữa nay có gì vui ko? sáng trưa chiều tối nt ngắn gọn nhưng đầy chứa chan sự wuan tâm của mình đến người ta... chúc bé ngủ ngon...kunkun thương bé nhìu lắm...mimimi...kakaka.. riết rùi thành wen mình ko nhắn thì tự nhiên người ta nhắn lại cho mình cũng nội dung vậy thui...!kakaka

S

songdaiduong

Trung cấp
24/2/08
57
0
6
HẢI PHÒNG
trời up topic lên để bàn về vấn đề đó mà có thấy ai nói gỉ đâu.. theo em là pảhi wuan tậm đến họ í.như em nè... mới đầu ngày nào em cũng nhắn tin, gọi điện : anh ăn cơm chưa, anh ngủ chưa, làm có mệt ko? bữa nay có gì vui ko? sáng trưa chiều tối nt ngắn gọn nhưng đầy chứa chan sự wuan tâm của mình đến người ta... chúc bé ngủ ngon...kunkun thương bé nhìu lắm...mimimi...kakaka.. riết rùi thành wen mình ko nhắn thì tự nhiên người ta nhắn lại cho mình cũng nội dung vậy thui...!kakaka

Thế đêm nay Kunkun nhắn thử cho tớ xem cảm giác thế nào nhé::001:

H

haw

Guest
24/1/08
68
0
0
wherever
EEEEEm là bông hoa đẹp thì có nhiều ong bướm vây quanh:nature014, nhưng hãy con chừng những con ong nhá, vì nó đốt đấy!:017:

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
sáng : anh ngủ dậy chưa? ngủ ngon ko? em đang chuẩn bị đi làm... anh nhớ ăn sáng ngen.. ko thui là làm vịệc ko tốt đâu áh...mimimi...:1luvu:
trưa : em đang nghỉ trưa.! sáng nay bị sếp la bùn wá..uuuhuuu...bùn wá ko ăn cơm lun..:004:
tối sau khi gặp anh í về : cám ơn anh ngen..anh ngủ ngon ngen...kunkun xương xương bé nhìu lắm..!ìh chéo, ình chéo..bụp bụo binh:036::047:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA