làm sao để đàn ông theo mình...!

• Thread starter kunkun
  • Ngày gửi
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
sáng : anh ngủ dậy chưa? ngủ ngon ko? em đang chuẩn bị đi làm... anh nhớ ăn sáng ngen.. ko thui là làm vịệc ko tốt đâu áh...mimimi...:1luvu:
trưa : em đang nghỉ trưa.! sáng nay bị sếp la bùn wá..uuuhuuu...bùn wá ko ăn cơm lun..:004:
tối sau khi gặp anh í về : cám ơn anh ngen..anh ngủ ngon ngen...kunkun xương xương bé nhìu lắm..!ìh chéo, ình chéo..bụp bụo binh:036::047:
------
Kun kun có....thèng nào theo chưa vậy? :dogrun:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
hỏi chi zị bộ thấy cách đó của em xến lắm hả
--------
Bài đó đc đấy em àh! nhưng chỉ phù hợp với mấy..thằng nai tơ chân ướt chân ráo vừa ra trường chập chững thôi em àh!:041:

S

songdaiduong

Trung cấp
24/2/08
57
0
6
HẢI PHÒNG
sao đang bàn tán sôi nổi rùi mọi người tẩy chay topic này là seo..nói tiếp đi chứ

Kunkun là một người vui tính chắc hẳn là một người sôi nổi, hoà đồng và nhiệt tình lắm

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
Kunkun là một người vui tính chắc hẳn là một người sôi nổi, hoà đồng và nhiệt tình lắm

chíx xáx rùi đó...nói nhỏ mấy pạn nghe.. hổng bít em có zui ko mà sếp em nói trong c.ty em là người khìn khìn sao ổng thui èh...!:061:. bộ vui tính wá gọi là khùng hả ta...chíx vì cái vui tính này của em mà em zụ được khối zai đấy ( tuy rằng em ko đẹp xix gì bằng ai??):019::051::0sleep::030:

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Sống vui vẻ và hòa đồng thì mình sẽ vơi bớt những niềm đau.......và không còn thời gian để suy nghĩ vẩn vơ, để chinh phục được trái tim của phái mạnh theo mình ta phải hội ko ít thì nhìu các yếu tố mà người ấy cần, tùy vào suy nghĩ của mỗi người mà họ có sự lựa chọn cũng khác nhau, quan trọng mình sống như thế nào mà mọi người yêu quý ta là được.:012::012:

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
Sống vui vẻ và hòa đồng thì mình sẽ vơi bớt những niềm đau.......và không còn thời gian để suy nghĩ vẩn vơ, để chinh phục được trái tim của phái mạnh theo mình ta phải hội ko ít thì nhìu các yếu tố mà người ấy cần, tùy vào suy nghĩ của mỗi người mà họ có sự lựa chọn cũng khác nhau, quan trọng mình sống như thế nào mà mọi người yêu quý ta là được.:012::012:

như em nè đuợc iu quý chưa chị nguyệt...:035::024:. hok bít có ai iu em ko mà ko có em là khối người chết vì bùn đó :friend::dzo:

N

nguyenvantoan

Guest
18/9/07
107
0
0
42
ha tay
kunkun ơi con gái Việt Nam có nhiều cách chiều chồng và giữ chồng khoé lắm chịu khó update kinh nghiệm nhé, chúc em có một cuộc sống tương lai vứng bền!

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
như em nè đuợc iu quý chưa chị nguyệt...:035::024:. hok bít có ai iu em ko mà ko có em là khối người chết vì bùn đó :friend::dzo:

Ai ko iu quý em chắc người ta đã bỏ lỡ một niềm happy trong đời rùi, kunkun vui tính dễ thương và đáng iu nữa nè, chỉ tại chưa anh nì làm tim kun rung động thui, cố lên.:030::030:

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
:beernow:
Ai ko iu quý em chắc người ta đã bỏ lỡ một niềm happy trong đời rùi, kunkun vui tính dễ thương và đáng iu nữa nè, chỉ tại chưa anh nì làm tim kun rung động thui, cố lên.:030::030:

ko phải chưa ai làm em rung động mà chưa có ai mà em thấy hơn đươc bạn í của em...!

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
:beernow:

ko phải chưa ai làm em rung động mà chưa có ai mà em thấy hơn đươc bạn í của em...!
hic hic sao câu này giống tui zầy nè trời. người đó tôi đây tình nơi đâu!!!???:036:
trong biển người mênh mông ta đi tìm hạnh phúc nhưng.........sao vẫn cô đơn.
:026::026::026::047:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA