Tình bạn trên net!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
C

congham

Sơ cấp
22/3/04
41
0
6
41
HA TAY
Truy cập trang
Nói chung bây giờ nhiều người lợi dụng nét quá.Vì thoải mái mà, một lúc có thể nói yêu với dăm bẩy em mà chẳng sợ "hậu quả" ra sao.Được thì tốt ko được thì coi như chò đùa.Oải...
Pác lại nói sai rồi, Tui lấy Vợ tui từ trên Net về nè. Giờ đây sống với nhau hòa thuận như ai đấy thôi. Đừng có lý do đó nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Voldermort

Guest
6/3/07
0
0
0
on tree
Nói chung ở đâu cũng có tốt có xấu. Mà sao con gái bi giờ ko ai khờ để bị lợi dụng hết vậy chời .... :((

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Nói chung ở đâu cũng có tốt có xấu. Mà sao con gái bi giờ ko ai khờ để bị lợi dụng hết vậy chời .... :((

Đó nhé, chẳng phải đổ oan cho cánh mày râu đâu đó nhé!:dance2:

V

Voldermort

Guest
6/3/07
0
0
0
on tree
"Ặc, nghe bàn lựng xôi nỗi wá , đầu tiên cho em làm quen với tất cả.

Nhân đây có ai có ebook về kế toán cơ bản thì cho em xin, em đã đi xin từ mấy bữa nay rồi mà chẳng có xơ múi dc gì, chầu chực trước cổng forum wkt mà cũng chẳng ai bố thí cái gì, hix hix, khổ thân cho em quá, em vã quá nên em mới liều cái thân già này nhảy đại vô cái thread hot nhất mà xin ...
Có quá sỗ sàng thì xin niệm tình tha thứ, tại em vã ... ebook quá rồi

email và nick yahoo của em: thehao511@yahoo.com, ai có của (ebook) bố thí thì làm ơn send cho em, ai có rảnh rỗi thì bay vô chat với em cho đỡ ...vã, em online 24/7/365

Hi vọng admin đừng xóa bài em tội nghiệp"

sao ko ai giúp em thế này?Kíu em admin ơi

@deple: tui co' dụ dc ai đâu, hix hix ...

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Tình ban trên net thi rất tốt, nhưng tình yêu thì...hên xui!

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Tình ban trên net thi rất tốt, nhưng tình yêu thì...hên xui!

OK, quan điểm của em là cứ phải Face to Face. Dù quen trên net nhưng không gặp mặt thì chả biết đường nào mà lần. Trên net chỉ là cầu nối ban đầu thôi, còn sau này cứ gặp nhau nhiều mới biết được đâu là thật giả..

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
OK, quan điểm của em là cứ phải Face to Face. Dù quen trên net nhưng không gặp mặt thì chả biết đường nào mà lần. Trên net chỉ là cầu nối ban đầu thôi, còn sau này cứ gặp nhau nhiều mới biết được đâu là thật giả..

Cũng 1 phần may mắn thôi, chứ "chi nhân chi diện bất chi tâm" nghĩa là thấy người thấy mặt chẳng thấy lòng.Chẳng biết thế nào, ở đời nhiều lý thông mà...:wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA