Trish Filexpress - Phần mềm hệ thống hóa văn bản pháp luật

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

vualoto

Guest
5/8/09
1
0
0
40
Hạ Long-QN
Em đang cần file ke toán NKC nhưng đơn giản thôi.Anh chị nào có cho em xin với.Em xin cam ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tommynguyen

Guest
24/8/05
36
0
0
Хошимин город
Dear bác Hải Tâm
Em đã copy phần mềm của bác về ( bản cập nhập đến tháng 9/2009) đã giải nén, mở được văn bản và thấy lỗi font chữ.
Zizin

@zinzin: Đã có phiên bản cập nhật đến tháng 09/2009 rồi hả. Ở đâu vậy zinzin kiểm tra lại nhé.

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Em có xem trong phần mềm thì không có phần các văn bản pháp luật liên quan đến doanh nghiệp như việc sử dụng quản lý con dấu, đăng ký kinh doanh,... Bác Hải Tâm có thể cập nhật những văn bản pháp luật này không?
Rồi một số văn bản pháp luật liên quan đến các lĩnh vực hoạt động sản xuất kinh doanh của doanh nghiệp như chứng khoán, xây dựng, ... cũng không thấy có? Nếu như bổ sung được thì tốt biết mấy!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
tamnt07:
- Quản lý con dấu: kỳ sau mình sẽ cập nhật ND 31
- ĐK kinh doanh: đã có trong phần Luật kinh tế -> Luật doanh nghiệp.
- "một số văn bản pháp luật liên quan đến các lĩnh vực hoạt động sản xuất kinh doanh của doanh nghiệp như chứng khoán, xây dựng, ...": Bạn vd vài văn bản để mình hình dung xem phạm vi của nó ?

B

bonghongxanh

Guest
4/6/07
8
0
0
HANOI
Cảm ơn anh Hải Tâm nhé
cái này thực sự rất tốt và hữu ích

T

thuyhong82

Guest
27/4/09
2
0
0
TPHCM
Chao anh HaiTam!
doc thay phan mem cua em thich qua ma ko tai duoc, em click vo cac duong dan tren man hinh (chua su dung bao gio "tai ve tai day") ma ko hien len gi het...

S

sinceritysea

Guest
30/10/08
2
0
1
hà nội
Chào anh, em cập nhật gói dữ liệu tháng 7, chạy đến mục Pháp luật Thuế - Thuế GTGT, click vào TT 85, TT 91 va TT 112 thì đều nhận báo lỗi "Không tìm thấy văn bản", anh check lại giúp nhé.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
sinceritysea: Tôi đã check lại thì lỗi này là do bạn không có cập nhật gói 06/2009. Bạn download file này về và làm động tác Cập nhật dữ liệu để bổ sung các văn bản cập nhật đợt 06/2009.

T

thekt1987

Guest
20/8/09
2
0
0
bạc liêu
cam on anh haitam rất nhiều, phần mềm này rất hữu dụng:angel:

P

pc30altk

Guest
15/10/08
7
0
1
Hà Nội
Trish Filepress sao tôi vào nó không tương thích font ra chữ giun dế nhưng khi vào văn bản thông tư quyết định... thì lên bình thường, mong các bạn chỉ dùm. Xin cảm ơn

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
pc30altk: Nếu sau khi cài đặt và khỏi động lại máy tính, chương trình vẫn không hiển thị được tiếng Việt, các bạn tắt bộ gõ đang dùng trên máy và chạy bộ gõ Unikey cung cấp theo chương trình trước khi chạy chương trình.

H

haanhquoc

Guest
26/10/07
4
0
0
tp HCM
Bro ơi, sao chưa có bản cập nhật của tháng 8 vậy, cuối tháng 9 rồi mà

T

thanhkttm

Sơ cấp
3/9/09
26
0
1
nha trang
cảm ơn anh haitam nha.em chua được biết về phần mềm này thấy mọi người bàn luận em cung ké xem.thấy nó rất hữu ích nên cũng tải về dùng.nhưng em chưa rò lắm về phần mềm vì em mới ra trường.luc nào cập nhật thông tin a thông báo hộ em với nhe.cảm ơn anh nhiều.mail của em là thanhkttm2009@yahoo.com

hanhtran_2505

hanhtran_2505

Sơ cấp
11/6/09
23
0
0
Hà Nội
Mình tưởng phần mềm Trist Filexpress là tự động tải văn bản mới nhất trên mạng về chứ nhỉ, mình tải về rồi nhưng hoá ra giờ mới thấy là mình phải cập nhật văn bản mới nhất vào máy,sau đó dùng phần mềm này tìm dữ liệu trong máy.Không biết như vậy có đúng không nhỉ?? Có bạn nào dùng biết chỉ cho mình với,mình cũng chưa biết dùng lắm.

T

tranminhnguyet

Guest
13/9/07
2
0
1
38
hoc vien tai chinh
Trish Filepress sao tôi vào nó không tương thích font ra chữ giun dế nhưng khi vào văn bản thông tư quyết định... thì lên bình thường, mong các bạn chỉ dùm. Xin cảm ơn

bạn mở phần vừa cài đặt (thường là trong ổ C ấy) sau đó cop cái font có sẵn trong đó paset vào phần font trong control panel, khởi động lại trish là ok.

H

hangnamlove

Guest
20/3/08
5
0
0
Ninh binh
Phần mềm này giúp người sử dụng dễ dàng tìm được văn bản khi cần thiết. Còn các văn bản mới thì phải cập nhật thường xuyên mới có trong phần mềm chứ bạn.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Xin lỗi các bạn. Mình đang có một số việc gấp phải làm trước nên chậm trễ cập nhật. Sau ngày 25, mình sẽ cập nhật Trish Filexpress.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA