Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
Thía thì đúng là bạn fall rùi, vì theo như mình biết sáng ne đã thi tuyển vị trí tín dụng rùi...

hic hic, k lẽ nào... tớ còn có cả chứng chỉ tín dụng nữa mà :(( chắc tại hôm đấy nộp vội k kịp cho cái chứng nhận tốt nghiệp vào :wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bạn ơi bạn trả lời mình đi, bạn thi vào vị trí gi?

Ôi quên, so rì là GDV tín dụng, nhưng thi chung với bọn CVKH, đều viết là NV tín dụng cả thôi, bạn thấy vị trí này khó không :047:

D

dzung23

Sơ cấp
23/6/09
28
0
0
36
Hà nội
ah` có ai cbị pvấn seabank ko nhỉ???ai pvấn seabank rồi thỉ nêu kinh nghiệm ra cái hx,chẳng bít seabank pvấn vòng cuối thì hỏi cái j, thằng bạn t cbi pvấn seabank rùi mà ko bít thế nào :(

bạn ấy phỏng vấn vị trí nào mà muộn thế, tớ tg hết lâu rồi mà. Ah, nhân tiện chúc mừng ấy nhé, hâm mộ thật đấy
:1luvu:

H

hellfan

Guest
24/8/09
12
0
0
Hà Nội
Hum nay thi bên sacombank thấy bảo tuần sau nữa mới PV, sao lâu thế nhỉ :(

C

chi2703

Guest
2/9/09
34
0
0
Van QUan
Ôi quên, so rì là GDV tín dụng, nhưng thi chung với bọn CVKH, đều viết là NV tín dụng cả thôi, bạn thấy vị trí này khó không :047:[/QUOT
Mai mình hỏi rõ cho là bạn được 66 điểm thì có đỗ test để dc pv ko nhé? Bạn còn nhớ 10 câu tổng quát thế nào ko share cho mình với. Mình thi Giao dịch viên, chứ ko phải Tín dụng

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
H

hellfan

Guest
24/8/09
12
0
0
Hà Nội
uh tớ hỏi mấy người thấy chủ yếu trên 50, nghiệp vụ đọc sách bên HVNH đc có tẹo, kiến thức lôm côm, luật thì trước khi thi đọc wa, vào làm 30 câu NV mà hoa cả mắt ~.~ may có TA gỡ gạc ~.~

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
uh tớ hỏi mấy người thấy chủ yếu trên 50, nghiệp vụ đọc sách bên HVNH đc có tẹo, kiến thức lôm côm, luật thì trước khi thi đọc wa, vào làm 30 câu NV mà hoa cả mắt ~.~ may có TA gỡ gạc ~.~

Cậu thi vị trí gì, tớ thi GDV tín dụng mà thi chung CVKH, ghi là NV tín dụng hết, chả biết thế nào?:015:

H

hellfan

Guest
24/8/09
12
0
0
Hà Nội
tớ apply vào vị trí Thẩm định, nghe tên có vẻ phải phân tích nhiều, nhưg mà kiến thức NV của tớ lởm lắm, nếu đc gọi PV thì từ h đến lúc đó phải ngồi ôn tiếp NV, nhỡ đâu lúc PV mà tịt ngóp thì đau lắm ~.~

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Ôi quên, so rì là GDV tín dụng, nhưng thi chung với bọn CVKH, đều viết là NV tín dụng cả thôi, bạn thấy vị trí này khó không :047:[/QUOT
Mai mình hỏi rõ cho là bạn được 66 điểm thì có đỗ test để dc pv ko nhé? Bạn còn nhớ 10 câu tổng quát thế nào ko share cho mình với. Mình thi Giao dịch viên, chứ ko phải Tín dụng

Về luật dân sự, thành lập công ty, các vấn đề về địa lý, rồi nhiều thứ khác, bạn chú trọng tiếng anh vào nhá, 50 câu mà :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Hum nay thi bên sacombank thấy bảo tuần sau nữa mới PV, sao lâu thế nhỉ :(

Lâu thế nhỉ, tận tuần sau cơ à, thế phải ở nhà ôn luyện mới được :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
ah` có ai cbị pvấn seabank ko nhỉ???ai pvấn seabank rồi thỉ nêu kinh nghiệm ra cái hx,chẳng bít seabank pvấn vòng cuối thì hỏi cái j, thằng bạn t cbi pvấn seabank rùi mà ko bít thế nào :(
xem ds pv thì tới ngày 12 là họ pv xong rùi mà bạn ui:dance2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA