Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
sr các bạn Nghệ An ở forum này nhé nhg theo mình biết Bắc Á là NH của ng` Nghệ An, thằng bạn mình cũng ng` Nghệ An và có ng` quen trong đó nên bi h đi làm đc vài tháng rồi,vào có vẻ khá dễ dàng,còn lúc nãy vào xem hsơ thì thấy có tên thằng bạn # cũng ở Nghệ An mà nếu so hsơ thì làm j đẹp = bon t:015: hx, thế đấy
Tớ cũng Nghệ An mà, mấy đứa bạn cùng nộp cũng toàn Nghệ An bằng giỏi cả, chắc nhiều quá không đến lượt ưu tiên, số đen thế chứ. Mà bạn đỗ mấy nơi rồi mà nhỉ, hi, người ta gọi là kẻ ăn không hết, người lần không ra. CÓ thằng bạn học tài chính ngân hàng cũng thế, đỗ BIDV, Tech, SHB, sợ thật, nó đỗ rồi nhưng vẫn đi fỏng vấn tiếp để khẳng định sức mạnh.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
Tớ cũng Nghệ An mà, mấy đứa bạn cùng nộp cũng toàn Nghệ An bằng giỏi cả, chắc nhiều quá không đến lượt ưu tiên, số đen thế chứ. Mà bạn đỗ mấy nơi rồi mà nhỉ, hi, người ta gọi là kẻ ăn không hết, người lần không ra. CÓ thằng bạn học tài chính ngân hàng cũng thế, đỗ BIDV, Tech, SHB, sợ thật, nó đỗ rồi nhưng vẫn đi fỏng vấn tiếp để khẳng định sức mạnh.

ơ, bạn voicon nộp đc hồ sơ Bắc Á à? tớ cũng Ngoạithương nè, hôm đi nộp ngta bảo chưa có bằng k thèm nhận, có giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng k đc. tớ nộp cũng gần cuối cuối ấy. họ bảo người có bằng còn đầy mà k nhận hết nữa.

M

meoham

Guest
20/8/09
24
0
0
Hà Nội
à, các bạn nộp Agribank cho mình hỏi, chưa có bằng và bảng điểm 8 kỳ có nhận ko, sao bạn tớ bảo bạn nó lên ko nộp được, cho mình biết để mình đỡ mất công lên trụ sở chính.

cứ lên thằng hỗi sở í bạn, okie hết, mát mẻ dễ tính lắm,

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
ơ, bạn voicon nộp đc hồ sơ Bắc Á à? tớ cũng Ngoạithương nè, hôm đi nộp ngta bảo chưa có bằng k thèm nhận, có giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng k đc. tớ nộp cũng gần cuối cuối ấy. họ bảo người có bằng còn đầy mà k nhận hết nữa.
tớ nộp hôm 11 thì 15 hết hạn thì fải, nộp có thấy hỏi gì đến bằng đâu, còn hỏi tiếng Anh của em thế nào, bọn chị đang có dự án gì đấy cần người giỏi tiếng Anh, mình cứ gật mù là tiếng Anh em tốt lắm, hi. Thế là chị í bảo xong rùi, có gì thông báo trên web. 15/10 mới có bằng đấy, tớ yêu trường quá, huhu.Thôi đợi qua tháng 11 nộp vậy, đầu năm đi làm cho nó có mốc.
Quái, có ai biết gì về Thanh toán Quốc tế của GP không, có ai đỗ không vậy, chờ mệt quá, bảo thứ 7 gặp mặt hết người mới nhưng thứ 2 mới báo kết quả TTQT mà.

S

sosaid

Guest
16/6/09
33
0
0
Hà Nội
hix, vào xem cái danh sách dự thi của Bắc Á lại không thấy tên mình đâu cả, chán thế. nộp VC HK, rồi Sacombank, rồi lại Bắc Á thế mà chả chỗ nào nó gọi mình đi thi cả. thế này không biết bao giờ mới có việc làm đây.:026:

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
tớ nộp hôm 11 thì 15 hết hạn thì fải, nộp có thấy hỏi gì đến bằng đâu, còn hỏi tiếng Anh của em thế nào, bọn chị đang có dự án gì đấy cần người giỏi tiếng Anh, mình cứ gật mù là tiếng Anh em tốt lắm, hi. Thế là chị í bảo xong rùi, có gì thông báo trên web. 15/10 mới có bằng đấy, tớ yêu trường quá, huhu.Thôi đợi qua tháng 11 nộp vậy, đầu năm đi làm cho nó có mốc.

hi, đến 15/10 đc nhận bằng là còn may ấy, tớ sợ mình nhận bằng cùng K45 luôn:004:

G

gunner2801

Guest
15/3/09
18
0
0
HN
T hồ sơ xấu mù, twj nhiên hôm nay thấy có trong danh sách thi, tưởng mình ngon, hoá ra do mình là dân Nghệ :yo yo (8):
Mà k ai biết Bắc Á thi ntn sao? T7 thi ròi :wall:

B

banking

Trung cấp
12/9/09
68
0
0
Hà Nội
Bọn VIB lại tuyển đấy có bác nào thích thì nộp! đừng nộp online

Bạn ơi sao lại đừng nộp online vậy bạn? Nó ghi gửi mail cũng đc mà? Tớ đang định gửi mail cho đỡ phải đi

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
co ai co de thi tin dung cua Agribank ko? share em cai:025:

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
T hồ sơ xấu mù, twj nhiên hôm nay thấy có trong danh sách thi, tưởng mình ngon, hoá ra do mình là dân Nghệ :yo yo (8):
Mà k ai biết Bắc Á thi ntn sao? T7 thi ròi :wall:
Có bạn trong diễn đàn vừa thi kiểm toán nội bộ về đấy, cách đây chắc chục trang,bạn xem lại đi hôm thứ 7 í, nghe bảo thi xong chiều 1h30 gọi đi fỏng vấn luôn, chuẩn bị tinh thần nha. Tớ dân Nghệ mà có được gọi đâu, chắc là con gái.

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
tớ thấy trên web agribank bao nhận hồ sơ cả thứ 7, chủ nhật, thế mà hôm nay tớ đi nộp thì bảo vệ bảo mai đến. ko biết vụ này có nộp được cái hồ sơ nữa không. khó thật đấy, lại chẳng biết nộp chi nhánh nào nưa.
tớ nộp hs sacombank từ 27/8 mà mãi chẳng được gọi đi thi gì. tớ cao 158 mà hs cũng đẹp.chẳng hiểu họ loại hồ sơ vì sao nữa. buồn quá.

to day cung nop sacom tu hum 18 co day ma to con cao 1.6m ma cung out luon day,hic hic cha hieu lam an kieu gi nua

D

dungphamtb

Guest
2/6/09
1
0
0
38
thai binh
Lên đây mới bit mình bị là mình bị loại hồ sơ ở BA với VCB HK. Ôi buồn quá, phí bộ hồ sơ của mình. Mà hồ sơ của mình cũng đẹp chứ. ÔI điên mất. Bjo mới được đi làm đây. Thất nghiệp lâu quá rui

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
nghe may ban noi lam o tech kho lam , to lai sap di phong phan o tech roi nghe thay the nhut tri,hichic lam nhu dien thu thoi gian dau ma song chu

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
nghe moi nguoi noi lam o tech bi ap luc ghe gom te nghe ma hoang,vi to cung sap di pv o tech rui nhung lam kho the the chit mat

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bạn ơi sao lại đừng nộp online vậy bạn? Nó ghi gửi mail cũng đc mà? Tớ đang định gửi mail cho đỡ phải đi

Lần trước tớ với mấy đứa bạn nộp online có gọi gì đâu, nó vẫn thích hồ sơ giấy hơn, không như VP bank, nên đến tận nơi nộp :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Báo cáo có ai thích gửi An Bình Bank nhớ, đang tuyển, gửi online okie, mà chỉ được gửi online thui, tốt rồi, đỡ phí hồ sơ!

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Đi chục cái bưu điện từ Vĩnh Hồ, Thái Thịnh qua Láng Hạ mà ko tìm thấy nơi nào bán tem, qua trụ sở chính Agribank thấy đông dã man, thế là về luôn. Mà đến 3 cái fong bì dán tem làm cái gì nhở, hồi cái vietin, VCB cũng đòi thế, ngân hàng nhà nước đúng là có fong cách riêng. VIetin có cái trò gửi giấy báo dự thi như đại học, bạn tớ ở quê, thi xong 2 ngày giấy í mới về. Mình thì chẳng biết nó thi mà gọi báo cho nó.

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi

thế ảh, thế cái thằng Bắc Á này kỉu j ấy nhỉ??hx bằng giỏi,khá đều loại chắc lấy bằng trung binh roài :015:

B

Bow

Guest
21/9/09
12
0
0
Hanoi
Nói thật các bác đừng giận, thi cơ quan nhà nước thì không có chuyện tự vào được đâu, cộng đầu cộng đuôi ít điểm hơn mình nhiều nhưng nó đỗ mình trượt, nộp thi thố cho nó biết thôi, đừng hi vọng quá và nên chú tâm thu NH TMCP đi thì hơn, tớ thi công chức 1 lần trượt rồi nên biết, vừa lâu, vừa lằng nhằng, làm tốn cơ hội và công sức của mình!

chị tớ thi bộ tài chính đỗ đấy! vào làm vụ đầu tư
mà nhà tớ ko có quen biết gì ai cả đâu ^^
chị í thi 1 phát ở hải quan, trượt, phát thứ 2 thi bộ tài chính đỗ qua 2 vòng viết và phỏng vấn xong đc gọi đi làm mà. Mà thấy 9 người vào vụ đầu tư của chị í đợt đó chị í bảo hình như cũng ko ai là quen biết cả í, bạn đừng bi quan quá về khối nhà nc nữa nhé :015:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Cơ quan nhà nước mà, đợt thi trên bộ cũng 3 cái phong bì, 1 cái để gủi giấy bảo thi, 1 cái kết quả còn 1 cái đỗ sẽ là giấy gọi công tác, mà còn bắt đóng 1 đống tiền lệ phí thi cơ. Thi thì kéo dài 3,4 ngày đến khổ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA