Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tigg

Guest
22/9/09
54
0
0
ha noi
Mới có một tối không vào thôi mà mình cứ tưởng là nhần Forrum của anh CUPID chứ :1luvu: :1luvu::1luvu:. Sáng ra mọi người lại chạy hết đi dâu rồi :error:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
Bác Manly offline rồi. Bacs Hoang Nguyen Ngọc giúp em tý với câu hỏi trên

tình hình là mình thấy người ta có nhã ý với mình là mình biết liền,nói là em thấy lương bao nhiêu là phù hợp với em,và giới thiệu các anh chi phỏng vấn với mình,đây là chi Yenmeo trưởng phòng chẳng hạn...hi...hi như kiểu đi chới với bạn gái ý,bạn ý cho nắm tay thì là đồng ý rùi chả nhẽ bạn ý nói em yêu anh lắm à....hi,,hi như thế vô duyên lắm!

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hi cả nhà
Yenmeo 1 ngày vui vẻ và tràn đầy nhựa sống nha!

T

tigg

Guest
22/9/09
54
0
0
ha noi
Bác manly dạo này chuyện gì cũng quy về tình iu được nhỉ :057:
in the mood of the love chăng :wall::wall:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
Bác manly dạo này chuyện gì cũng quy về tình iu được nhỉ :057:
in the mood of the love chăng :wall::wall:

hi..hi t nghĩ như nào thì nói ý!
@tigg:phỏng vấn ở Sacom hả!66 hay 28 Hoà mã,anh phỏng vấn bên 66

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
chào cả nhà..mình là thành viên mới của diễn đàn. mình mới được gọi đi thi vị trí tư vấn tài chính của ngân hàng á châu. Ai có kinh nghiệm thi cử của ngân hàng này k? chia sẻ cho mình với. lần đầu tiên đi thi ngân hàng. Hồi hộp và lo lắng lắm :)

Q

qchip

Guest
13/9/09
66
0
0
Hà Nội
Gửi lời chúc một cuối tuần vui vẻ, thư giản với tất cả các bạn đã đi làm. Gửi lời chúc thi thật tốt đến các bạn phải ôn thi trong dịp cuối tuần này nhé. Chúc mọi người đạt được ước mơ của mình:mrstraetz

H

hoangviet143

Guest
17/4/09
2
0
0
hn
Thay e Yenmeo tham gia dien dan tich cuc ghe! Hoan ngenh e :mrstraetz. A rat kham phuc e. E lam o MB nhi? Cv tot chu e. Chac se gan bo lau voi MB nhi? E co knghiem j thi cu share cho moi ng tren dien dan nhe! Chuc e gat hai dc nh thanh cong!:dance2::dance2::dance2:

Y

yohanna

Trung cấp
25/6/09
88
0
0
Hà Nội
thế àh, t thì vào phòng khách hàng đc 2 ngày rồi,cũng làm chân chạy lăng xăng, nhg cũng ko rảnh rang đc như bác đâu, tối nào cũng 7h mới về :026:tuần sau đc đi hc ngvu này,yaiba có đi hc k:015:
Bác Ngọc cho em hỏi, hôm đến lấy quyết định GP là lấy xong về luôn ạ?:015:

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
Sao tớ nộp hôm đầu tiên được nhận, trước đó cũng thấy nhiều bạn ngoại thương ký tên mà, đừng nói nhận lại loại hồ sơ như Bắc Á và VCB hoàn kiếm nhé, hôm nào đặt bom rủ mình với, điên lắm rồi.

hic, đúng là tớ có nhiều người ký tên FTU lắm, 87 hẳn hoi, nhưng mà cô thu hồ sơ k nhận, bảo là nếu nhận bi h thì sau họ cũng loại hồ sơ của cháu thôi, nên mang về cho đỡ fí cháu ạ :wall:

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
Tớ nộp vào sáng thứ tư, cũng chỉ có giấy chứng nhận tốt nghiệp thôi mà anh thu hồ sơ vẫn nhận. Có lẽ hôm nay ấy thiếu may mắn thật :047:

tớ quyết sẽ mang hồ sơ nộp 1 lần nữa, đã trót viết cái đơn xin việc điền tên chi nhánh rùi mà:004::004:

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
chào cả nhà..mình là thành viên mới của diễn đàn. mình mới được gọi đi thi vị trí tư vấn tài chính của ngân hàng á châu. Ai có kinh nghiệm thi cử của ngân hàng này k? chia sẻ cho mình với. lần đầu tiên đi thi ngân hàng. Hồi hộp và lo lắng lắm :)

cứ bình tĩnh tự tin thôi,mà thấy ACB ngày hết hạn tận tháng 10 mà,bạn ở đâu mà thi sớm vậy,bạn mình nộp ở Ha Noi đẫ gọi đâu!

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
@TDTNH đã có gì chưa em!tìm hiểu về xã hội 1 tí em ạ!họ có hỏi đấy

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
hôm qua tớ bị rớt mạng, cứ thấy trong lòng bồn chồn k yên, hoá ra là trong wkt mọi người đang rủ nhau ăn nhậu, lại còn cưa cẩm ầm ỹ nữa chứ:004::004:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
@TDTNH đã có gì chưa em!tìm hiểu về xã hội 1 tí em ạ!họ có hỏi đấy

Thế à anh, em tòan ôn luật hichic hoa cả mắt, bác phải phỏng vấn 2 vòng có lẽ em cũng vậy :004:

C

cherly66

Guest
12/8/09
18
0
0
36
Lào Cai
Tớ làm ở Ngân hàng nên tài liệu nhiều lắm (việc của tớ ở phòng là thu thập tài liệu mà :004:), limit luôn, ấy list ra danh sách những văn bản ấy cần rùi tớ send cho :015:

yenmeo ơi, cậu gửi cho tớ mấy cái quyết định 457 của NHNN về tỷ lệ đảm bảo an toàn trong hd NH, qd 493 của NHNN về trích lập dự phòng rủi ro, qd 03 sửa đổi 457,qd 18 sửa đổi 493, qd 1627 về quy chế cho vay. luật các TCTD...
hix tớ không học ngân hàng nên giờ phải bổ túc thêm ít kiến thức ấy mà, cậu gửi vào mail trangptt66@gmail.com họ tớ với nhé. Thanks cậu nhiều lắm

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hôm qua tớ bị rớt mạng, cứ thấy trong lòng bồn chồn k yên, hoá ra là trong wkt mọi người đang rủ nhau ăn nhậu, lại còn cưa cẩm ầm ỹ nữa chứ:004::004:

em oi!con gái bi giờ ghê qua, toàn cưa cẩm con dai thôi!
hi..hi nhắc đến ăn là thấy ai cũng hào hứng nhỉ!

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
tớ vừa đọc đc cái thông báo tuyển dụng của exim bank, thấy có tuyển Hà Nội, hí ha hí hửng, nào ngờ là tuyển trưởng phòg ạ
các bác nào có nhiều kinh nghiệm thì ứng tuyển nhé
Trưởng Phòng Tín dụng
Tiêu chuẩn: Ứng viên không quá 35 tuổi, tốt nghiệp Đại học các trường Kinh tế quốc dân, Học viện Tài chính, Học viện Ngân hàng, Đại học Ngoại thương với các chuyên ngành tài chính, kế toán, Ngân hàng, ngoại thương; Có ít nhất 03 năm kinh nghiệm công tác trong lĩnh vực ngân hàng; Trình độ B Anh văn hoặc tương đương; Ưu tiên ứng viên đã từng đảm nhận vị trí quản lý trong lĩnh vực tín dụng.
Nơi làm việc: Chi nhánh Cầu Giấy tại Hà Nội.

T

titan2801

Trung cấp
13/9/09
65
0
0
hanoi
yenmeo ơi, cậu gửi cho tớ mấy cái quyết định 457 của NHNN về tỷ lệ đảm bảo an toàn trong hd NH, qd 493 của NHNN về trích lập dự phòng rủi ro, qd 03 sửa đổi 457,qd 18 sửa đổi 493, qd 1627 về quy chế cho vay. luật các TCTD...
hix tớ không học ngân hàng nên giờ phải bổ túc thêm ít kiến thức ấy mà, cậu gửi vào mail trangptt66@gmail.com họ tớ với nhé. Thanks cậu nhiều lắm

ấy ơi, vào trang web của Ngân hàng Nhà nước ấy, có đầy đủ luôn. ấy click vào cái tra cứu luật thì fải, rùi search 457, nó ra 1 đống à:015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA