Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
S

SylvieN

Guest
27/12/08
15
0
0
Hanoi
Tình hình là mình vừa được Vietnamtinnghia gọi đi thi. Mà chẳng biết sẽ thi cái gì nữa. Huhu
..hik..to cũng nộp vào đó đợt cuối tháng 8 vừa rùi mà chẳng thấy gì...chắc trượt mất rùi..hik...:(

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
đã ai nộp vietbank chưa, cho t hỏi là cái lý lịch ứng viên là lấy ở đâu đấy hay tự mình viết??? :wall::wall::wall:

M

meouon

Guest
31/7/09
25
0
0
Hà nội
có bạn nào thi tienphongbank cho tớ hỏi với! Thi Gmat là tiêng anh hay tiếng việt vậy? Tớ xem test thử trên web tienphongbank thấy là test tiếng việt ko bít thía nèo! Giúp tớ với!

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
có bạn nào thi tienphongbank cho tớ hỏi với! Thi Gmat là tiêng anh hay tiếng việt vậy? Tớ xem test thử trên web tienphongbank thấy là test tiếng việt ko bít thía nèo! Giúp tớ với!

Tiên phong thi giống FPT, tiếng việt hay sao ấy, bác nào nộp Maritime không nhể, buôn tý. :1luvu:

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
mai tớ mới nộp ở CN thanh xuân cơ, hihi

oái, giống nhau thế, mai t cũng đi nộp tiếp ở chi nhánh Thanh Xuân,có thể nộp tiếp ở Đống Đa :dance2: mà c nộp vị trí j???c có nộp vietbank k??

T

thanhvan2386

Sơ cấp
27/7/09
31
0
0
HP
oái, giống nhau thế, mai t cũng đi nộp tiếp ở chi nhánh Thanh Xuân,có thể nộp tiếp ở Đống Đa :dance2: mà c nộp vị trí j???c có nộp vietbank k??

Tớ thấy cái thông báo tuyển dụng của vietbank có từ lâu rùi, ko bít bây giờ còn hạn ko, chẳng thấy ghi j cả

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội

Không, tớ chả thấy thông báo ở đâu cả?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Thế các bác biết MSB thi thố thế nào không, có khó không nhẩy?

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Thế các bác biết MSB thi thố thế nào không, có khó không nhẩy?

thi TA của MSB khá là khó, thi ngvụ thì cũng bình thường thoai :015:mà vietbank đăng tuyển trên web của nó ấy

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Tớ thấy cái thông báo tuyển dụng của vietbank có từ lâu rùi, ko bít bây giờ còn hạn ko, chẳng thấy ghi j cả

nó ko ghi hạn chắc là cứ nộp vào đó rồi khi nào cần thì họ gọi thôi :015:

V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Không hiểu sao mấy hôm nay tớ không vào được web của VietBank :wall:

L

lananh8583

Guest
16/4/09
1
0
0
thanh hoa
có ai thi vào BIDV giúp mình với, đề thi vào đấy có khó không? nó thi trắc nghiệm hay thi viết vậy, còn có vài ngày nữa là mình thi rồi mọi người giúp mình với.

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
có ai thi vào BIDV giúp mình với, đề thi vào đấy có khó không? nó thi trắc nghiệm hay thi viết vậy, còn có vài ngày nữa là mình thi rồi mọi người giúp mình với.

Bạn lên google gõ đề thi BIDV ra cả lố bạn à, thế nhé mình đi ngụ đây :015:

T

thunguyenn

Guest
22/8/09
3
0
0
36
ha noi
hi cả nhà, vietin lại tuyển hả các cậu ??? tuyển ở chi nhánh nào vậy ??? tớ k vào đc web của nó, hic hic ..

B

beoluncun

Guest
5/8/09
42
0
0
ha noi
Mọi người ơi, tớ hỏi ACB tuyển NViên TV TChính cá nhân. Tớ vào down cái mẫu về, chả thấy ở đâu cả. hix. Chỉ cho tớ với! Thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA